!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ครั้งหนึ่งในชีวิตพิชิตดอยอินทนนท์ สูงสุดในแดนสยาม!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ผู้ดูแล: ชินโนะสุเกะ

รูปประจำตัวสมาชิก
DOCTORCHAN
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Happy Saturday
Bike: CERVELO R3. R 5

Re: !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ครั้งหนึ่งในชีวิตพิชิตดอยอินทนนท์ สูงสุดในแดนสยาม!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

โพสต์ โดย DOCTORCHAN »

:evil: :evil: :evil:
เหรียญ พิชิต ดอย อินท์
ไฟล์แนบ
IMG_2556_resize_resize.JPG (65.22 KiB) เข้าดูแล้ว 764 ครั้ง
ผู้ชนะ ที่เหนือ ผู้ชนะ ทั้งปวง
คือ ชนะทั้ง การแข่งขัน และ ชนะ ใจ ผู้ร่วมแข่งขัน ด้วย
DOCTORCHAN
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ครั้งหนึ่งในชีวิตพิชิตดอยอินทนนท์ สูงสุดในแดนสยาม!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

:P :P :P :P

พบ กันใหม่ พิชิต ดอย อินทนนท์ สูงสุด ใน สยาม ปี หน้า 2556.....................

ส่ง ท้าย รูป กำลัง เข้า เส้นชัย 3.20 นาที..............................................

ปี หน้า ต้อง ให้ ได้ น้อย กว่า นี้ ........................... :lol: :lol: :lol:
ไฟล์แนบ
ครรชิตเข้าเส้น_resize.jpg (110.65 KiB) เข้าดูแล้ว 761 ครั้ง
ผู้ชนะ ที่เหนือ ผู้ชนะ ทั้งปวง
คือ ชนะทั้ง การแข่งขัน และ ชนะ ใจ ผู้ร่วมแข่งขัน ด้วย
DOCTORCHAN
ขาประจำ
ขาประจำ

:P :P :P :P :P

พบ เพื่อน จันทนิมิต...............

มาเดี่ยว เสือ ภูเขา C ..........................

แข็งแรง มาก ถึง ยอด ดอย อินทนนท์..........เวลา ดี ด้วย...............
ไฟล์แนบ
2012-02-12 11.18.39_resize.jpg
2012-02-12 11.18.39_resize.jpg (67.61 KiB) เข้าดูแล้ว 761 ครั้ง
2012-02-12 11.18.49_resize.jpg
2012-02-12 11.18.49_resize.jpg (65.37 KiB) เข้าดูแล้ว 761 ครั้ง
Rang nayaned
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-1276399
team: chanthaburi bike
Bike: khs/trek/giant

โพสต์ โดย Rang nayaned »

สูงสุดยอดครับ ..คุณหมอผอ.รพ. นายแพทย์ครรชิต เพชราภิรัชต์ อันดับที่ 44 ระยะทางรวม 50 กม.ขึ้นเขา...เห็นท่านซ้อมปั่นจักรยานดูท่านเหมือนคนยังหนุ่มมากๆ แข็งแรงมากๆ นับถือๆๆ อย่างสูงครับ ..ปีหน้าฟ้าใหม่บรรดาขาแรงน่าไปลองดูมั่งนะครับ..ผมชอบดูและเชียร์ครับ...คุณหมอเซ็ตเวลาไว้ให้ที่แค่ 2 ชั่วโมง 21 นาทีเองครับ....คุณหมอท่านคงเป็นแรงบันดาลใจให้เสือเมืองจันท์บ้างล่ะครานี้

ในขณะที่อันดับที่150 - 172 เวลา 5 ชมกว่า
ในขณะที่อันดับที่173 - 180 เวลา 6 ชมกว่า ผมขออยู่กลุ่มนี้ละกัน..อิอิ
DOCTORCHAN
ขาประจำ
ขาประจำ

Rang nayaned เขียน:สูงสุดยอดครับ ..คุณหมอผอ.รพ. นายแพทย์ครรชิต เพชราภิรัชต์ อันดับที่ 44 ระยะทางรวม 50 กม.ขึ้นเขา...เห็นท่านซ้อมปั่นจักรยานดูท่านเหมือนคนยังหนุ่มมากๆ แข็งแรงมากๆ นับถือๆๆ อย่างสูงครับ ..ปีหน้าฟ้าใหม่บรรดาขาแรงน่าไปลองดูมั่งนะครับ..ผมชอบดูและเชียร์ครับ...คุณหมอเซ็ตเวลาไว้ให้ที่แค่ 2 ชั่วโมง 21 นาทีเองครับ....คุณหมอท่านคงเป็นแรงบันดาลใจให้เสือเมืองจันท์บ้างล่ะครานี้

ในขณะที่อันดับที่150 - 172 เวลา 5 ชมกว่า
ในขณะที่อันดับที่173 - 180 เวลา 6 ชมกว่า ผมขออยู่กลุ่มนี้ละกัน..อิอิ

ขอบคุณ ครับ เวลา ที่่ ผม จับ จาก ไมล์ จักรยาน 3 ชม 20 นาที ครับ...........

เวลา จาก ชมรม จักรยาน จอมทอง ที่ รายงาน ใน เว็บ......

อั่นดับ ที่ 40-44 ลง เวลา ไว้ เท่ากัน 3ชม 21 นาที.....

แต่ เวลา ปั่น จริง ที่ เส้น ชัย ไม่ได้ เข้า พร้อม กัน 4 คน หรอก ครับ.........
DOCTORCHAN
ขาประจำ
ขาประจำ

:evil: :evil: :evil: :evil: :evil:

มี เพื่อน นัก ปั่น หลาย คน แซว ว่า โด๊ป อะไร.... :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

เคล็ดลับ ........................มี .................... :?: :?: :?: :?: :?:
Rang nayaned
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-1276399
team: chanthaburi bike
Bike: khs/trek/giant

โพสต์ โดย Rang nayaned »

DOCTORCHAN เขียน:
Rang nayaned เขียน:สูงสุดยอดครับ ..คุณหมอผอ.รพ. นายแพทย์ครรชิต เพชราภิรัชต์ อันดับที่ 44 ระยะทางรวม 50 กม.ขึ้นเขา...เห็นท่านซ้อมปั่นจักรยานดูท่านเหมือนคนยังหนุ่มมากๆ แข็งแรงมากๆ นับถือๆๆ อย่างสูงครับ ..ปีหน้าฟ้าใหม่บรรดาขาแรงน่าไปลองดูมั่งนะครับ..ผมชอบดูและเชียร์ครับ...คุณหมอเซ็ตเวลาไว้ให้ที่แค่ 3 ชั่วโมง 21 นาทีเองครับ..(ตามรายงานของผู้จัด) คุณหมอท่านคงเป็นแรงบันดาลใจให้เสือเมืองจันท์บ้างล่ะครานี้

ขอบคุณ ครับ เวลา ที่่ ผม จับ จาก ไมล์ จักรยาน 3 ชม 20 นาที ครับ...........

เวลา จาก ชมรม จักรยาน จอมทอง ที่ รายงาน ใน เว็บ......

อั่นดับ ที่ 40-44 ลง เวลา ไว้ เท่ากัน 3ชม 21 นาที.....

แต่ เวลา ปั่น จริง ที่ เส้น ชัย ไม่ได้ เข้า พร้อม กัน 4 คน หรอก ครับ.........
ขอบคุณครับคุณหมอที่ให้ความกระจ่างครับ..ผมเห็นชื่อคุณหมออยู่กลุ่มหัวแถว...รู้สึกตื่นเต้นพิมพ์ผิดไม่รู้ตัวเลยครับ..และต้องขออภัยด้วยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานจันทบุรี”