อพยพ น้ำท่วมมาอยู่เมืองจันทร์......อยากขี่เสือภูเขาครับ

ผู้ดูแล: ชินโนะสุเกะ

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
tum_papertiger
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0879762727
team: ดูดขาแรง...แซงขาอ่อน
Bike: MTB HT Uranus coyote, MTB FS แบบพับ traver2 japan , MTB HT trek8500
ตำแหน่ง: chatujuk bkk

อพยพ น้ำท่วมมาอยู่เมืองจันทร์......อยากขี่เสือภูเขาครับ

โพสต์ โดย tum_papertiger »

อพยพมาตั้งแต่ 30 ต.ค.
ไม่ได้เอาจักรยานมาด้วยเพราะท้ายรถขนไม่พอ ( ครอบครัวสี่ชีวิต )
อยากรบกวนถามว่ามีร้านให้เช่าจักรยานเสือภูเขาไว้ขี่ออกกำลัง สัก 10 วันมั้ยครับ
................................
ขอบคุณครับ
banpot66
สมาชิก
สมาชิก
Tel: .
team: .
Bike: bianchi pista
ตำแหน่ง: Bangkok

Re: อพยพ น้ำท่วมมาอยู่เมืองจันทร์......อยากขี่เสือภูเขาครับ

โพสต์ โดย banpot66 »

หนีน้ำท่วมมาเช่นกัน

เป็นคนท่าใหม่นานๆจะมีโอกาสกลับมาซักที แต่คราวนี้มาอยู่เป็นอาทิตย์เลย

ติดจักรยานเก่าๆมาคันหนึ่ง ขี่เล่นถนนดีมากๆ บรรยาศดี แ่ด่จักรยานไม่ค่อยได้ดั่งใจเลย

ขอให้ได้จักรยานมาขี่ก่อนกลับบ้านนะครับ

:D :D :D :D :D
tum_papertiger
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0879762727
team: ดูดขาแรง...แซงขาอ่อน
Bike: MTB HT Uranus coyote, MTB FS แบบพับ traver2 japan , MTB HT trek8500
ตำแหน่ง: chatujuk bkk

Re: อพยพ น้ำท่วมมาอยู่เมืองจันทร์......อยากขี่เสือภูเขาครับ

โพสต์ โดย tum_papertiger »

banpot66 เขียน:หนีน้ำท่วมมาเช่นกัน

เป็นคนท่าใหม่นานๆจะมีโอกาสกลับมาซักที แต่คราวนี้มาอยู่เป็นอาทิตย์เลย

ติดจักรยานเก่าๆมาคันหนึ่ง ขี่เล่นถนนดีมากๆ บรรยาศดี แ่ด่จักรยานไม่ค่อยได้ดั่งใจเลย

ขอให้ได้จักรยานมาขี่ก่อนกลับบ้านนะครับ

:D :D :D :D :D
.........................................
:) ครับ............จะลงแดงแล้วครับ
B&B
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-1585-7400
team: Deep Team
Bike: KLEIN&KLEIN

โพสต์ โดย B&B »

tum_papertiger เขียน:อพยพมาตั้งแต่ 30 ต.ค.
ไม่ได้เอาจักรยานมาด้วยเพราะท้ายรถขนไม่พอ ( ครอบครัวสี่ชีวิต )
อยากรบกวนถามว่ามีร้านให้เช่าจักรยานเสือภูเขาไว้ขี่ออกกำลัง สัก 10 วันมั้ยครับ
................................
ขอบคุณครับ
ขี่ไซต์อะไรครับ :?:
"กยิราเจ กยิราเถนัง"
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานจันทบุรี”