ขอเชิญเข้าร่วมประชุมใหญ่สามัญประจำปี2544(ด่วน)

ผู้ดูแล: ชินโนะสุเกะ

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
กระต่ายป่า
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เรารักจักรยานจันทบุรี

ขอเชิญเข้าร่วมประชุมใหญ่สามัญประจำปี2544(ด่วน)

โพสต์ โดย กระต่ายป่า »

ขอเชิญเข้าร่วมประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2544 เพื่อเลือกตั้งคณะกรรมการชุดใหม่
ในวันอาทิตย์ที่ 28 สิงหาคมนี้ เวลา09.00น. ณ.อาคารโรงอาหารวิทยาลัยเทคนิคจันทบุรี
จึงเรียนมายังเพื่อนๆนักปั่นทุกๆท่านทุกกลุ่มเข้าร่วมในวันเวลาดังกล่าว
ฝากบอกต่อๆกันด้วยครับ
"นิคคณเห นิคคหารหิ ปคคณุเห ปคคหารหิ "แปลว่า "พึงชมคนที่ควรชม พึงข่มคนที่ควรข่ม"
Rang nayaned
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-1276399
team: chanthaburi bike
Bike: khs/trek/giant

Re: ขอเชิญเข้าร่วมประชุมใหญ่สามัญประจำปี2544(ด่วน)

โพสต์ โดย Rang nayaned »

เรียน สมาชิกชมรมจักรยานจังหวัดจันทบุรี

ด้วยที่ประชุมคณะกรรมการ ได้มีมติกำหนดวันเลือกตั้งตามที่ท่านกระต่ายป่าแจ้งไว้ และได้กำหนดให้มีตัวแทนจากคณะกรรมการ เพื่อให้มีความเป็นตัวแทนกลุ่มฯ ที่ได้มาเข้าร่วมบริหารหรือดำเนินการชมรมฯ ของเราให้มีความเจริญก้าวหน้ายิ่งขึ้น จึงได้กำหนดหน่วยที่มาของคณะกรรมการฯ ทั้งนี้เพื่อที่จะช่วยให้การทำกิจกรรมหรือโครงการต่างๆ ในการส่งเสริมและสนับสนุนโดยใช้จักรยานในเรื่อง การกีฬา สังคม ท่องเที่ยว และอื่นๆ ทั้งนี้เพื่อคนจันท์ฮิและจังหวัดจันทบุรีของเรา โดยกำหนดผู้แทนหลักจาก.....

* ตัวแทนที่มาจากการกลุ่มอำเภอ เทศบาลหรือองค์การบริหารส่วนตำบล ที่มีสมาชิกทำกิจกรรมร่วมกันสม่ำเสมอ
* ตัวแทนได้รวมทีมเข้าร่วมกิจกรรมจักรยานของจังหวัดจันทบุรีเป็นคณะหรือทีมที่แสดงให้เห็นถึงความพร้อมเพรียง

จึงกำหนดให้มีตัวแทนจากนักปั่นจักรยานฯ ดังนี้ จาก อำเภอเมือง 1 คน อำเภอแหลมสิงห์ 1 คน อำเภอท่าใหม่ 1 คน อำเภอมะขาม 1 คน อำเภอขลุง 1 คน และอำเภอคิชกูฎ 1 คน ตัวแทนนักปั่นจักรยานจากกลุ่มเทศบาลตำบล ท่าช้าง 1 คน จันทนิมิต 1 คน เกาะขวาง 1 คน บางกะจะ 1 คน พลับพลานารายณ์-โป่งแรด 1 คน คมบาง-คลองนารายณ์ 1 คน รวมเป็น 12 คน ส่วนอีกไม่น้อยกว่า 3 คนกำหนดให้ฟรีโหวต จากที่ประชุมใหญ่ฯ

จึงขอเรียนเชิญนักปั่นทุกท่าน ร่วมประชุมและเสนอข้อคิดเห็นต่างๆ ที่เป็นประโยชน์ต่อการบริหารชมรมจักรยานจังหวัดจันทบุรีต่อไป
กระต่ายป่า
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ขอเชิญเข้าร่วมประชุมใหญ่สามัญประจำปี2544(ด่วน)

ขอดันนิดนึงครับ...เร่งด่วนจริงๆ
"นิคคณเห นิคคหารหิ ปคคณุเห ปคคหารหิ "แปลว่า "พึงชมคนที่ควรชม พึงข่มคนที่ควรข่ม"
หนูRB only
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818637469
team: Khlung Cycling Club & Deep Teamจันทบุรี & Cyclone Racing team
Bike: รถถีบสองล้อ

โพสต์ โดย หนูRB only »

รับทราบครับ วันอาทิตย์ไปพบกันนะครับ :D
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น
ขาประจำ
ขาประจำ

แจ้งรายละเอียดเพิ่มเติม

1. สมาคมกีฬาจังหวัดจันทบุรี วันนี้ (26 ส.ค. 54)ได้มีการประชุมใหญ่วิสามัญประจำปี 2554 เพื่อเลือกนายกสมาคมกีฬาจังหวัดจันทบุรี แทนคนเดิมที่ครบวาระ ผลการเลือกตั้ง ที่ประชุมได้เสนอท่าน ดร.อิสิวุฒิ ตั้งเกียรติ ที่ได้รับการเสนอชื่อให้เป็นนายกสมาคมกีฬาจังหวัดจันทบุรี อีกสมัยหนึ่งครับ

2. ชมรมกีฬาของจังหวัดจันทบุรี ทุกชมรมฯ ที่จดทะเบียนกับสมาคมกีฬาจังหวัดจันทบุรี ก็จะครบวาระ 2 ปี ไปพร้อมๆกัน ในเดือนสิงหาคม นี้ครับ และชมรมจักรยานฯ จึงต้องมีการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ ชุดใหม่ เช่นเดียวกัน และก็ต้องเลือกตั้งใหม่ทุกชมรมฯ จึงขอความกรุณาท่านช่วยส่งข่าวต่อกันนะครับ และบอกต่อ ๆกัน คงทั่วถึงครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Rang nayaned เมื่อ 27 ส.ค. 2011, 05:16, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
bicycle2552
สมาชิก
สมาชิก
team: เพื่อนรักนักปั่น
Bike: specialized

โพสต์ โดย bicycle2552 »

คิชฌกูฎ รับทราบครับ แล้วเจอกันครับ
กระต่ายป่า
ขาประจำ
ขาประจำ

ยินดีกับคณะบริหารชมรมชุดใหม่ด้วยนะครับ
เสียดายที่ไม่ได้เข้าร่วมครับเพราะต้องมาอยู่ที่อยุธยา

รูปภาพ
ขาประจำ
ขาประจำ

กระต่ายป่า เขียน:ยินดีกับคณะบริหารชมรมชุดใหม่ด้วยนะครับ
เสียดายที่ไม่ได้เข้าร่วมครับเพราะต้องมาอยู่ที่อยุธยา

รูปภาพ
สวัสดีครับกระต่าย ในนามชมรมจักรยานฯ ขอส่งแรงเชียร์และให้กำลังใจ ด้วยครับ กับการแข่งขันแบดมินตันของลูกสาวท่านที่อยุธยา และพวกเราขออวยพรให้ได้รับรางวัลชนะเลิศกลับจันท์ โชคดีครับ
กระต่ายป่า
ขาประจำ
ขาประจำ

วันนี้แล้วครับ...อย่าลืมกันนะครับ
ขาประจำ
ขาประจำ

กระต่ายป่า เขียน:วันนี้แล้วครับ...อย่าลืมกันนะครับ
ต้องขอขอบพระคุณท่านกระต่ายป่า เป็นอย่างยิ่งแม้ว่า ท่านจะไม่อยู่ก็ยังมีความห่วงใย
ชมรมจักรยานฯ ทั้งช่วยดึง และดันกระทู้ครับ
ที่ประชุมมีมติ ให้มีคณะกรรมการ จำนวน 17 คน ได้ชุดเก่ารวมกับชุดใหม่ครับ
คงต้องช่วยกันเพื่อจังหวัดจันทบุรีของเรา ชมรมฯ คงจะเชิญหลายท่านเป็นที่ปรึกษา
เพื่อมาร่วมกันผลักดันชมรมจักรยานต่อไป
หวังว่าท่านกระต่ายป่า ...คงช่วยชมรมต่อไปนะครับ หมุนเวียนกันไปตามวาระครับ
และต้องขอบพระคุณทุกท่านที่ให้โอกาสผมทำหน้าที่ ..อีกครั้งหนึ่ง...
ขาประจำ
ขาประจำ

คณะกรรมการ รวม 17 คน มีดังนี้
1. อ.เมือง ญ.เจี๊ยบ
2. อ.ท่าใหม่ ส.ตั้ม (รอยืนยัน)
3. อ.มะขาม ผญ.เจี๊ยบ
4. อ.ขลุง ส.หนู
5. อ.แหลมสิงห์ ส.หนุ่ม
6. อ.คิชฌกูฎ ผญ.บุญเอื้อ
7. ท.ท่าช้าง สท.ต๋อย
8. ท.จันนิมิต ส.รัศมี
9. ท.เกาะขวาง ส.วิเชียร
10.ท.บางกะจะ รองฯหมี
11.ท.พลับพลา ช่างต่าย
12.ท.คมบาง ช่างนงค์ (รอยืนยัน)
13.ฟรีโหวต อ.บุญชัย
14.ฟรีโหวต ผญ.เปี๊ยก
15.ฟรีโหวต อ.บรรจง
16.ฟรีโหวต ช่างออด
17.ฟรีโหวต อ.หรั่ง

ส.ย่อจาก เสี่ยหรือเสือก็ได้ /ญ. ย่อจาก สุภาพสตรี/

ส่วนคณะกรรมการชุดที่แล้ว ชมรมฯ ขออนุญาตเชิญมาป็นที่ปรึกษาชมรมด้วยครับ
เพื่อ...ช่วยกันขับเคลื่อนชมรมจักรยานจังหวัดจันทบุรีของเรากันนะครับ
DOCTORCHAN
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Happy Saturday
Bike: CERVELO R3. R 5

โพสต์ โดย DOCTORCHAN »

ยินดี ด้วย ครับ...... :P :P :P :P :P :P
ผู้ชนะ ที่เหนือ ผู้ชนะ ทั้งปวง
คือ ชนะทั้ง การแข่งขัน และ ชนะ ใจ ผู้ร่วมแข่งขัน ด้วย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานจันทบุรี”