เสาร์อยากไปปั่นที่ไหนดี

ผู้ดูแล: ชินโนะสุเกะ

ตอบกลับ
redpower
สมาชิก
สมาชิก
team: เพื่อนนักปั่น
Bike: SPECIALIZED

เสาร์อยากไปปั่นที่ไหนดี

โพสต์ โดย redpower »

เพื่อนๆ นักปั่น เพิ่งหัดเล่น อยากถามเสาร์นี้จะปั่นที่ไหนดี อิอิ ไปเขา หรือจะทางเรียบดี
รูปประจำตัวสมาชิก
กระต่ายป่า
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เรารักจักรยานจันทบุรี

Re: เสาร์อยากไปปั่นที่ไหนดี

โพสต์ โดย กระต่ายป่า »

redpower เขียน:เพื่อนๆ นักปั่น เพิ่งหัดเล่น อยากถามเสาร์นี้จะปั่นที่ไหนดี อิอิ ไปเขา หรือจะทางเรียบดี
ไปกะกลุ่มคุณหมอซิครับ15.30น.ที่ศักดิ์ชัย1ครับ
"นิคคณเห นิคคหารหิ ปคคณุเห ปคคหารหิ "แปลว่า "พึงชมคนที่ควรชม พึงข่มคนที่ควรข่ม"
รูปประจำตัวสมาชิก
DOCTORCHAN
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Happy Saturday
Bike: CERVELO R3. R 5

Re: เสาร์อยากไปปั่นที่ไหนดี

โพสต์ โดย DOCTORCHAN »

เชิญ ครับ สมัครเล่น ก็ไป ได้ ....
กลุ่ม ไหน ช้า ...
ก๊ ไปถึงพร้อม กัน ครับ.....
ผู้ชนะ ที่เหนือ ผู้ชนะ ทั้งปวง
คือ ชนะทั้ง การแข่งขัน และ ชนะ ใจ ผู้ร่วมแข่งขัน ด้วย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานจันทบุรี”