สวัสดีเมืองจันครับ

ผู้ดูแล: ชินโนะสุเกะ

รูปประจำตัวสมาชิก
เล็ก จันทบุรี
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: สวัสดีเมืองจันครับ

โพสต์ โดย เล็ก จันทบุรี »

akhomgred เขียน::P ยิ่งเข้ามาอ่านยิ่งคิดถึงบ้านครับ
ผมก็คนจันทร์โดยกำเนิดอยู่แสลงครับแต่ตอนนี้ได้มาทำงานที่ปราจีน จะกลับไปจันทร์วันที่11นี้และวันที่12เพื่อนก็ชวนไปปั่นครับ หวังว่าคงมีโอกาสเจอพวกพี่ๆบ้างนะครับ

โต้ง
ถ้าปั่นช้าๆก็ขอปั่นด้วยนะครับ
กระจกเงาใช่ส่องความสกปรกและงดงามของร่างกาย
ผู้คนที่ห่างหายหรือศรัทธาเป็นเครื่องส่องความสกปรกและงดงามของจิตใจเรา
akhomgred
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0817555871
team: 304 bike club, แสลง ไบค์
Bike: trek, ORBEA, wilier, BMC, FOCUS
ตำแหน่ง: 121/10 amphaivilla M.10 thatoom srimahapho prachinburi 25140
ติดต่อ:

Re: สวัสดีเมืองจันครับ

โพสต์ โดย akhomgred »

:P ผมเพิ่งเริ่มปั่นได้สามเดือนเองพี่เล็ก ตอนปั่นอยู่ที่ปราจีนนี่ก็หลุดขบวนประจำ บางทียังท้อเลย
วันอาทิตย์ที่จะปั่นนี่เห็นเพื่อนบอกว่ามีเด็กไปด้วยคงไม่เกิน25km/Hr.ก็คงไหว ถ้าแรงกว่านี้ผมตามไม่ทันหรอกพี่
บรรยากาศที่จันน่าปั่นจริงๆเลยโรงงานก็ไม่มี
เฮ้...เหลืออีกสี่วันก็จะได้กลับจันแล้ว

โต้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานจันทบุรี”