รายงาน การ ปั่น กลุ่ม เสาร์ สนุกสนาน ท่าจอด จอด จริงๆๆ

ผู้ดูแล: ชินโนะสุเกะ

รูปประจำตัวสมาชิก
กระต่ายป่า
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เรารักจักรยานจันทบุรี

Re: รายงาน การ ปั่น กลุ่ม เสาร์ สนุกสนาน ท่าจอด จอด จริงๆๆ

โพสต์ โดย กระต่ายป่า »

วันเสาร์ไปรายการนี้ก็ดีนะครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 5&t=336006
"นิคคณเห นิคคหารหิ ปคคณุเห ปคคหารหิ "แปลว่า "พึงชมคนที่ควรชม พึงข่มคนที่ควรข่ม"
หนูRB only
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818637469
team: Khlung Cycling Club & Deep Teamจันทบุรี & Cyclone Racing team
Bike: รถถีบสองล้อ

Re: รายงาน การ ปั่น กลุ่ม เสาร์ สนุกสนาน ท่าจอด จอด จริงๆๆ

โพสต์ โดย หนูRB only »

วันเสาร์นี้พวกเราชาวเสาร์สนุกออกไปปั่นเล่นๆแบบโรลลิ่งไม่เน้นความเร็วกันดีมั้ยครับคุณหมอ ปั่นกันไปคุยกันไป ไปนั่งเล่นสะพานแหลมสิงห์กินน้ำ พบปะพูดคุยสนุกสนานเฮฮา ถ่ายรูปเล่นแล้วก็ปั่นกลับบ้านแบบสบายๆเป็นการคูลดาวน์ เพื่อที่วันอาทิตย์จะได้ไปร่วมทำบุญกับชาวจักรยานท่านอื่นๆได้ครับ ทริปนี้เราไม่เน้นความเร็วแต่เน้นความฮาน่ะครับ ดีมั้ยเอ่ย :D :D :D
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น
DOCTORCHAN
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Happy Saturday
Bike: CERVELO R3. R 5

โพสต์ โดย DOCTORCHAN »

ดีครับ ปั่น ตาม กำลัง คลาย กล้ามเนื้อ บ้าง
ยืดบ้าง ......
เพื่อ การ ฟื้นฟู กล้ามเนื้อ.....
ผู้ชนะ ที่เหนือ ผู้ชนะ ทั้งปวง
คือ ชนะทั้ง การแข่งขัน และ ชนะ ใจ ผู้ร่วมแข่งขัน ด้วย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานจันทบุรี”