เสาร์นี้ ชวน ปั่น เ้ส้นทางสวย

ผู้ดูแล: ชินโนะสุเกะ

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
DOCTORCHAN
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Happy Saturday
Bike: CERVELO R3. R 5

เสาร์นี้ ชวน ปั่น เ้ส้นทางสวย

โพสต์ โดย DOCTORCHAN »

เส้นทาง 2 สะพาน แหลมสิงห์ เจ้าหลาว เรียบ ชายหาด
ทาง เสร็จใหม่ เรียบ
เสาร์ นี้ ล้อหมุน 14.45 น. ร้านเพื่อนนักปั่น สนใจ
ลง ชื่อ เข้าชม ด้วย ครับ...
ผู้ชนะ ที่เหนือ ผู้ชนะ ทั้งปวง
คือ ชนะทั้ง การแข่งขัน และ ชนะ ใจ ผู้ร่วมแข่งขัน ด้วย
vitcolonel
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0835876776
team: เสือสัญจร
Bike: เมอริด้า แมท 40

Re: เสาร์นี้ ชวน ปั่น เ้ส้นทางสวย

โพสต์ โดย vitcolonel »

สภาพเส้นทางเป็นอย่างไรครับ ระยะทางประมาณเท่าไหร่ นอกชมรมร่วมปั่นด้วยได้หรือไม่
pong_41
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Gemburi
Bike: Infinite Prime Team
ตำแหน่ง: Chanthaburi

Re: เสาร์นี้ ชวน ปั่น เ้ส้นทางสวย

โพสต์ โดย pong_41 »

vitcolonel เขียน:สภาพเส้นทางเป็นอย่างไรครับ ระยะทางประมาณเท่าไหร่ นอกชมรมร่วมปั่นด้วยได้หรือไม่
ทางราบมีเขานิดหน่อยครับ ระยะทางประมาณ 80 กิโล นอกชมรมก็มาปั่นได้ครับ ยินดีต้อนรับครับ
pong_41
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Gemburi
Bike: Infinite Prime Team
ตำแหน่ง: Chanthaburi

โพสต์ โดย pong_41 »

ผมขอแนะนำลองปั่นย้อนทางบ้างดีมั้ยครับ ท่าใหม่ จ้าวหลาว แหลมสิงห์ ช่วงเขาจ้าวหลาวจะได้ขึ้นเขายาวๆหน่อยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานจันทบุรี”