ขอความรู้

ผู้ดูแล: ชินโนะสุเกะ

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
spondani
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0850892661
team: เสือหนองกะพ้อ
Bike: mosso trek 3900
ตำแหน่ง: 135 ม.8 ต.คลองปูน อ.แกลง จ.ระยอง 21170
ติดต่อ:

ขอความรู้

โพสต์ โดย spondani »

ขอเวลาสักหน่อยครับ อยากถามว่า ชุดล้อ mavic กับประกอบใช้ ดุม novatec ล้อ xc lite ตัวไหนคุ้มกว่ากัน แล้วราคาผิดกันมากหรือปล่าว คือ ผมมีเฟรม trek 3900 อยู่แล้วแต่ไม่มีล้อ งบน้อย และเพิ่งเขาวงการจักรยาน หรือว่ามีชุดไหนถูกและดีกว่านี้แนะนำด้วยครับ ขอระเอียดหน่อยครับไม่ค่อยเป็น (ผมอยู่ อ.แกลง จ.ระยอง) :mrgreen: :mrgreen:

โค้ด: เลือกทั้งหมด

เอาใจเขามาใส่ใจเรา เพื่อความสงบสุข...........ของตัวเราและผู้อื่น
[/b][/i][/color]
รูปประจำตัวสมาชิก
พฤศจิกา เดือนเกิด
สมาชิก
สมาชิก
team: scorpio
Bike: crocodile
ตำแหน่ง: The land of smile
ติดต่อ:

Re: ขอความรู้

โพสต์ โดย พฤศจิกา เดือนเกิด »

ทน อึด ต้อง xd+novatec ครับ
มาวิค ครอสไรด์ อาจได้สวย แต่ไม่ทนหรือลื่นเท่า
ราคามาวิค 5 กลางๆ
ส่วนnovatec +ขอบ+ซี่+ค่าแรง ราว 4 กว่า ลองดูครับ
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย !

"ที่ไหนมีปัญหา พฤศจิกา.....มาแน่ !"
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานจันทบุรี”