ถึง พี่สาว ที่ปั่น Cannondal เลฟตี้ ครับ

ผู้ดูแล: ชินโนะสุเกะ

รูปประจำตัวสมาชิก
คุณยาย
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ถึง พี่สาว ที่ปั่น Cannondal เลฟตี้ ครับ

โพสต์ โดย คุณยาย »

angkit เขียน:
คุณยาย เขียน:angkit.....เรียกน้องข้างบนว่า "ป้า" พูดไม่เพราะเลยนะเรา..... :evil: ........... :lol:
ขออภัยด้วยครับ ต้องเรียกคุณยายสินะครับถึงจะสุภาพ
ช่ายยยย....เรียกยายไม่ว่า เรียกป้ามีเคือง 555
รูปประจำตัวสมาชิก
คุณขวัญแก้ว
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Highway Bike Thailand
Bike: Trek, Peugeot, Dr.hon , Bianchi
ตำแหน่ง: 382 ซ.12 ม.เลคการ์เด้น ถ.ขุมทอง-ลำต้อยติ่ง แขวงขุมทอง ลาดกระบัง กทม.

Re: ถึง พี่สาว ที่ปั่น Cannondal เลฟตี้ ครับ

โพสต์ โดย คุณขวัญแก้ว »

คุณยาย เขียน:อย่าใจสั่นไปเลยค่ะคุณขวัญ
ตัวยายเองใครได้ยินเสียงก็ใจสั่น..เจอตัวเป็นๆยิ่งสั่น..สั่นแบบหลอน ผวา อ่ะค่ะ :lol:

น้องที่ตามหายาย เขาขายเครื่องบินบังคับ
ป่านนี้.......ยังติดต่อกันไม่ได้เลย
อดเสียตังค์ซื้อเครื่องบินมาหัดเล่นเลยอ่ะ :mrgreen: (ประโยคนี้ส่งไปถึงน้องคนที่ตามหายาย อิอิ)

วันนี้คุณขวัญแก้วปั่นได้กี่โลคะ?
ได้มาแค่ 10 กม. ค่ะ เพราะพาคุณสามีออกไปปั่นวันแรก บ่นใหญ่เลยว่าปวดขามาก.. ก็วันแรกน้อ แต่สำหรับน้องแล้ว ชิว ชิว..ค่ะ :lol: :lol:
...สุข ทุกข์ ล้วนใจกำหนด...
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานจันทบุรี”