ถึง พี่สาว ที่ปั่น Cannondal เลฟตี้ ครับ

ผู้ดูแล: ชินโนะสุเกะ

cPu man
สมาชิก
สมาชิก

ถึง พี่สาว ที่ปั่น Cannondal เลฟตี้ ครับ

โพสต์ โดย cPu man »

ต้อขออภัย ชาวบอร์ดจันทบุรีด้วยครับ ติดต่อพี่เค้าไม่ได้ (ลืมขอนามบัตร) และไม่รู้ว่าพี่เค้าใช้นิคเนมอะไร ?

รบกวนพี่สาว PM ด้วยครับ ผมคนที่บอกว่า อยู่พัทยา ไปซื้อเสา ว. กับพี่เมื่อวันอังคารครับ

ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
เสือ เป้
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0840097434
team: ชมรมจักรยานจันทบุรี & เสือโรงเหล็ก
Bike: Miyata KOGA

Re: ถึง พี่สาว ที่ปั่น Cannondal เลฟตี้ ครับ

โพสต์ โดย เสือ เป้ »

cPu man เขียน:ต้อขออภัย ชาวบอร์ดจันทบุรีด้วยครับ ติดต่อพี่เค้าไม่ได้ (ลืมขอนามบัตร) และไม่รู้ว่าพี่เค้าใช้นิคเนมอะไร ?

รบกวนพี่สาว PM ด้วยครับ ผมคนที่บอกว่า อยู่พัทยา ไปซื้อเสา ว. กับพี่เมื่อวันอังคารครับ

ขอบคุณครับ
ยาย อยู่ไหนมีคนมาตามหาครับ :lol:
เสือโรงเหล็ก http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 3&t=247470
ห้องสับถังคนจนครับ http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 5#p8932315
angkit
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 090-7716330

Re: ถึง พี่สาว ที่ปั่น Cannondal เลฟตี้ ครับ

โพสต์ โดย angkit »

เสือ เป้ เขียน:
cPu man เขียน:ต้อขออภัย ชาวบอร์ดจันทบุรีด้วยครับ ติดต่อพี่เค้าไม่ได้ (ลืมขอนามบัตร) และไม่รู้ว่าพี่เค้าใช้นิคเนมอะไร ?

ขอบคุณครับ
ยาย อยู่ไหนมีคนมาตามหาครับ :lol:
ใช้ป้าคนนี้รึป่าวครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
นวกร 090-7716330
ธ.กรุงไทย 204-0-03686-5
คุณยาย
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย คุณยาย »

มาตอบช้าไปหน่อย....งานยุ๊งยุ่ง

ก็กองประกวดสิ ไม่อนุญาตให้ออกสื่อ.........เซ๊งเซ็ง

ใครตามหายายเหรอจ๊ะเป้! :mrgreen:

.
ไฟล์แนบ
ใช่เธอแน่นอน....ยายยยยย
ใช่เธอแน่นอน....ยายยยยย
komje.seedang.com__1_display_036[1].jpg (24 KiB) เข้าดูแล้ว 1034 ครั้ง
คุณยาย
ขาประจำ
ขาประจำ

angkit.....เรียกน้องข้างบนว่า "ป้า" พูดไม่เพราะเลยนะเรา..... :evil: ........... :lol:
++ป้ายแดง++
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 080-2268008
team: ชมรมจักรยานจันทนิมิต
Bike: SPECIALIZED

โพสต์ โดย ++ป้ายแดง++ »

คุณยาย เขียน:มาตอบช้าไปหน่อย....งานยุ๊งยุ่ง

ก็กองประกวดสิ ไม่อนุญาตให้ออกสื่อ.........เซ๊งเซ็ง

ใครตามหายายเหรอจ๊ะเป้! :mrgreen:

.
ใครเอารูป ยายมาลงนี้ ผมดูแล้ว ขำๆ ขำๆ :lol: :lol: :lol:
รักเธอประเทศไทย
คุณยาย
ขาประจำ
ขาประจำ

:mrgreen:
:mrgreen:
:lol: ..... :lol:
คุณขวัญแก้ว
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Highway Bike Thailand
Bike: Trek, Peugeot, Dr.hon , Bianchi
ตำแหน่ง: 382 ซ.12 ม.เลคการ์เด้น ถ.ขุมทอง-ลำต้อยติ่ง แขวงขุมทอง ลาดกระบัง กทม.

โพสต์ โดย คุณขวัญแก้ว »

รูปภาพ

คุณยายคะ คนที่ตามหาไปไหนแล้วคะ แล้วเค้าตามหาเรื่องอะไรคะ
กำลังติดตามซีรี่ย์ เรื่องนี้อยู่ค่ะ สงสัยมากกกก.....(จะฮาดีมั้ยเนี่ย....เกรงใจจัง.... :lol: :lol: :lol: )
...สุข ทุกข์ ล้วนใจกำหนด...
คุณยาย
ขาประจำ
ขาประจำ

หวัดดีค่ะคุณขวัญแก้ว...มาได้ไงเนี่ย...ดีใจจริง โห่ฮิ้ววววว
แวะมาเมืองจันท์บ่อยๆนะคะ จันทบุรีขาดแคลนสาวๆอ่ะ :lol:

ใช่สิ!.........หนุ่มที่ตามหาพี่สาว(คนสวย)หายไปไหน... เขาหายไปไหน...เธออยู่ไหน...อยู่หนายยยย??? :roll:
น้อง มะขาม
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0892469543
team: จักรยานจันทบุรี
Bike: Mosso

โพสต์ โดย น้อง มะขาม »

คุณยาย ค่ะ ...น้องผู้ชายคนนี้เค้า ซื้ออุปกรณ์ ที่ร้านคุณยายไปแล้วมีปัญหาจะปรึกษาค่ะ
ที่รู้เพราะ เค้าโทรมาหาน้องมะขามคิดว่า เป็นคุณยาย แต่ในตอนนั้น น้องมะขามก็ไม่รู้ว่าคนที่เค้าตามหาคือคุณยาย
เค้าได้แต่บอกว่า พี่เจ้าของร้าน มีจักรยาน แคนนอนเดล(เราก็คิดในใจ ...แคนนอลเดลในจันท์ก็ไม่ใช่น้อยนะ....จะรู้ไหมเนี๊ย :mrgreen: )
แล้วก็บอกอีกว่า ร้านพี่เค้าขายอุปกรณ์วอ (ตอนแรกเข้าใจว่า ขายไอติมวอลล์ :mrgreen: )
เลยบอกเค้าไปว่าไม่รู้จัก :mrgreen: :mrgreen: ดูจากน้ำเสียงน่าจะเป็นหนุ่มหล่อซะด้วยค่ะคุณยาย :mrgreen:
คุณขวัญแก้ว
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek, Peugeot, Dr.hon , Bianchi
ตำแหน่ง: 382 ซ.12 ม.เลคการ์เด้น ถ.ขุมทอง-ลำต้อยติ่ง แขวงขุมทอง ลาดกระบัง กทม.

ว้าว... คุณยายคะ คุณน้องมะขามเล่นสมมติฐาน จากน้ำเสียงหนุ่ม ว่าน่าจะหล่อ
โอ้ย...หัวใจสั่นไปเลย... แล้วเจอตัวกันรึยังคะ หล่อรึเปล่าเอ่ย ขอภาพด้วยค่ะ (ถ้ามี)
เป็นการเปิดห้องใหม่ให้คุณยายไปโดยปริยายเลยรึเปล่า? คะเนี่ย
คุณยาย
ขาประจำ
ขาประจำ

น้อง มะขาม เขียน:คุณยาย ค่ะ ...น้องผู้ชายคนนี้เค้า ซื้ออุปกรณ์ ที่ร้านคุณยายมีปัญหาจะปรึกษาค่ะ
ที่รู้เพราะ เค้าโทรมาหาน้องมะขามคิดว่า เป็นคุณยาย แต่ในตอนนั้น น้องมะขามก็ไม่รู้ว่าคนที่เค้าตามหาคือคุณยาย
แล้วก็บอกอีกว่า ร้านพี่เค้าขายอุปกรณ์วอ (ตอนแรกเข้าใจว่า ขายไอติมวอลล์ :mrgreen: )
เลยบอกเค้าไปว่าไม่รู้จัก :mrgreen: :mrgreen: ดูจากน้ำเสียงน่าจะเป็นหนุ่มหล่อซะด้วยค่ะคุณยาย :mrgreen:
:lol: ..หัวเราะกั๊กๆๆ ตรงน้องมะขามได้ยินเป็นว่า ขายไอติมวอลล์ :lol:
วันนั้นยายมัวแต่โม้ เลยลืมแจกเบอร์โทร :mrgreen:
คุณขวัญแก้ว
ขาประจำ
ขาประจำ

คุณยาย เขียน:
น้อง มะขาม เขียน:คุณยาย ค่ะ ...น้องผู้ชายคนนี้เค้า ซื้ออุปกรณ์ ที่ร้านคุณยายมีปัญหาจะปรึกษาค่ะ
:lol: ..หัวเราะกั๊กๆๆ ตรงน้องมะขามได้ยินเป็นว่า ขายไอติมวอลล์ :lol:
วันนั้นยายมัวแต่โม้ เลยลืมแจกเบอร์โทร :mrgreen:
คุณยายคะ ยังไม่ได้ไปลงชื่อให้น้องเลยที่ห้องนี้ค่ะ คลิ๊ก !! พบปะพูดคุยกับชาวทาง DOH
คุณยายว่างเมื่อไหร่ไปลงชื่อเพื่อเป็นสิริมงคลแต่โครงการฯ ของน้องด้วยนะคะ คุณยายคนสวย
จะไปจ้ะเอ๋ จะไปยิ้มก็ได้ ไม่ต้องมีคำมากมาย แค่เฉียดไปก็ชื่นใจแล้ว...ขอบคุณล่วงหน้าด้วยนะคะ... :D
angkit
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 090-7716330

โพสต์ โดย angkit »

คุณยาย เขียน:angkit.....เรียกน้องข้างบนว่า "ป้า" พูดไม่เพราะเลยนะเรา..... :evil: ........... :lol:
ขออภัยด้วยครับ ต้องเรียกคุณยายสินะครับถึงจะสุภาพ
นวกร 090-7716330
ธ.กรุงไทย 204-0-03686-5
คุณยาย
ขาประจำ
ขาประจำ

คุณขวัญแก้ว เขียน:ว้าว... คุณยายคะ คุณน้องมะขามเล่นสมมติฐาน จากน้ำเสียงหนุ่ม ว่าน่าจะหล่อ
โอ้ย...หัวใจสั่นไปเลย... แล้วเจอตัวกันรึยังคะ หล่อรึเปล่าเอ่ย ขอภาพด้วยค่ะ (ถ้ามี)
อย่าใจสั่นไปเลยค่ะคุณขวัญ
ตัวยายเองใครได้ยินเสียงก็ใจสั่น..เจอตัวเป็นๆยิ่งสั่น..สั่นแบบหลอน ผวา อ่ะค่ะ :lol:

น้องที่ตามหายาย เขาขายเครื่องบินบังคับ
ป่านนี้.......ยังติดต่อกันไม่ได้เลย
อดเสียตังค์ซื้อเครื่องบินมาหัดเล่นเลยอ่ะ :mrgreen: (ประโยคนี้ส่งไปถึงน้องคนที่ตามหายาย อิอิ)

วันนี้คุณขวัญแก้วปั่นได้กี่โลคะ?
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานจันทบุรี”