รวมพลคนชอบปั่นในจันทบุรีครับ

ผู้ดูแล: ชินโนะสุเกะ

Real
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083-22000-98
team: Ramindra
Bike: RB, MTB, FOLDING
ติดต่อ:

Re: รวมพลคนชอบปั่นในจันทบุรีครับ

โพสต์ โดย Real »

สวัสดีปีใหม่ครับพี่ๆจันทบุรี ร่ำรวยสุขภาพ ร่ำรวยมิตร ร่ำรวยปัจจัยทั้ง5 :P

รูปภาพ

...สบายดีปีใหม่ขอให้สุข
ไร้ความทุกข์ ไร้โรคภัย ไร้ปัญหา
ความสำเร็จเงินทองกองไหลมา
ทั้งการงานก้าวหน้าอย่างมั่นคง

...คิดอะไรหวังสิ่งใดขอให้ได้
ดังตั้งใจที่คิดจิตประสงค์
การงานดีมีแต่ขึ้นไม่มีลง
ความรักจงชื่นมื่นชุ่มชื่นใจ

...อำลาปี 53 ที่ผ่านพ้น
หนึ่งปีที่ดั้นด้นผ่านมาได้
ละทิ้งความเหงาเศร้าออกจากใจ
และเริ่มต้นปีใหม่ด้วยสิ่งดี

...ขออำนาจสิ่งศักดิ์สิทธิ์สถิตทั่ว
ดลบันดาลครอบครัวท่านสุขศรี
สุขภาพแข็งแรงโรคไม่มี
ทรัพย์ทวีโชคประเสริฐบังเกิดเทอญ...
พูดคุยกันในfacebook คลิ๊ก ---> http://www.facebook.com/real.bicycle

Project : ปลุกคืนชีพ เฟรมคาร์บอน คลิ๊ก---> http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 0&t=281682
รูปประจำตัวสมาชิก
เล็ก จันทบุรี
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: รวมพลคนชอบปั่นในจันทบุรีครับ

โพสต์ โดย เล็ก จันทบุรี »

Real เขียน:สวัสดีปีใหม่ครับพี่ๆจันทบุรี ร่ำรวยสุขภาพ ร่ำรวยมิตร ร่ำรวยปัจจัยทั้ง5 :P

รูปภาพ

...สบายดีปีใหม่ขอให้สุข
ไร้ความทุกข์ ไร้โรคภัย ไร้ปัญหา
ความสำเร็จเงินทองกองไหลมา
ทั้งการงานก้าวหน้าอย่างมั่นคง

...คิดอะไรหวังสิ่งใดขอให้ได้
ดังตั้งใจที่คิดจิตประสงค์
การงานดีมีแต่ขึ้นไม่มีลง
ความรักจงชื่นมื่นชุ่มชื่นใจ

...อำลาปี 53 ที่ผ่านพ้น
หนึ่งปีที่ดั้นด้นผ่านมาได้
ละทิ้งความเหงาเศร้าออกจากใจ
และเริ่มต้นปีใหม่ด้วยสิ่งดี

...ขออำนาจสิ่งศักดิ์สิทธิ์สถิตทั่ว
ดลบันดาลครอบครัวท่านสุขศรี
สุขภาพแข็งแรงโรคไม่มี
ทรัพย์ทวีโชคประเสริฐบังเกิดเทอญ...
ขอบคุณครับสำหรับพรดีๆแบบนี้ขอพรนี้ย้อนสู่ท่านและครอบครัวตลอดกาลนานนะครับ
กระจกเงาใช่ส่องความสกปรกและงดงามของร่างกาย
ผู้คนที่ห่างหายหรือศรัทธาเป็นเครื่องส่องความสกปรกและงดงามของจิตใจเรา
black bike
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0811772345
Bike: KLEIN Q Pro Carbon Team

โพสต์ โดย black bike »

ตอนนี้ คนจันท์มาปั่นจักรยานเยอะขึ้นมากแล้วนะ
เหียเล็ก ไม่ลองจัดเป็น เรียงตามอำเภอล่ะ คนดูจะได้รู้ว่าคนนั้น คนนี้อยู่ที่ไหน จะได้ทักกันถูก
:mrgreen:
อำนวยศิลป์ พระนคร 59
กระต่ายป่า
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เรารักจักรยานจันทบุรี

โพสต์ โดย กระต่ายป่า »

black bike เขียน:ตอนนี้ คนจันท์มาปั่นจักรยานเยอะขึ้นมากแล้วนะ
เหียเล็ก ไม่ลองจัดเป็น เรียงตามอำเภอล่ะ คนดูจะได้รู้ว่าคนนั้น คนนี้อยู่ที่ไหน จะได้ทักกันถูก
:mrgreen:
กระทู้นี้หล่นหายไปจนเกือบลืมแล้วครับ...ขอบคุณนะครับ
"นิคคณเห นิคคหารหิ ปคคณุเห ปคคหารหิ "แปลว่า "พึงชมคนที่ควรชม พึงข่มคนที่ควรข่ม"
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานจันทบุรี”