ชุมเสือบ้านคลองปั่นไปชมงานแข่งขันเรือยาวที่จ.พิจิตร ปีที่ 2

ผู้ดูแล: อ.ตั้ม

กฏการใช้บอร์ด
ชมรม ชุมเสือบ้านคลอง พิษณุโลก
ที่อยู่ แยกบ้านคลอง ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000
ผู้ดูแล อ.ทวีศักดิ์ ตันอร่าม โทร 081-887-4233
รูปประจำตัวสมาชิก
เสือวัดโพธิ์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชุมเสือบ้านคลองพิษณุโลก
Bike: TREK 8500 / TREK 2.1

Re: ชุมเสือบ้านคลองปั่นไปชมงานแข่งขันเรือยาวที่จ.พิจิตร ปีที่ 2

โพสต์ โดย เสือวัดโพธิ์ »

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: ขอขอบคุณพี่เสือมลสำหรับน้ำแข็งชื่นใจครับ และขอจบการรายงานข่าวแต่เพียงแค่นี้ครับ พบกันใหม่ทริปหน้ามุ่งหน้าสู่เขาค้อๆๆๆๆๆๆๆ
ไฟล์แนบ
IMG_2159.JPG (65.67 KiB) เข้าดูแล้ว 611 ครั้ง
IMG_2158.JPG (68.94 KiB) เข้าดูแล้ว 611 ครั้ง
พ่อก็อึดลูกยังอึดอีก นับถือๆๆๆเจ้าโอ๊ต
พ่อก็อึดลูกยังอึดอีก นับถือๆๆๆเจ้าโอ๊ต
IMG_2157.JPG (57.79 KiB) เข้าดูแล้ว 613 ครั้ง
ผู้ดูแล
ผู้ดูแล
IMG_2156.JPG (60.11 KiB) เข้าดูแล้ว 614 ครั้ง
บอมครับสาบานได้ว่าทริปนี้จำกัดความเร็ว
บอมครับสาบานได้ว่าทริปนี้จำกัดความเร็ว
IMG_2155.JPG (67.13 KiB) เข้าดูแล้ว 613 ครั้ง
IMG_2154.JPG (70.15 KiB) เข้าดูแล้ว 615 ครั้ง
ณกร
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek 4300 & Merida

Re: ชุมเสือบ้านคลองปั่นไปชมงานแข่งขันเรือยาวที่จ.พิจิตร ปีที่ 2

โพสต์ โดย ณกร »

สวัสดีพี่เสือทุกคนครับเสียดายที่ไม่ได้ไปด้วยพอดีเกิดอุบัติเหตุนิดหน่อยตั้งแต่เมื่อวันพุธที่แล้วถ้าว่างเมื่อไหร่จะไปร่วมกับพวกพี่ ๆอีกครับ (เสือเก่งครับ)
lekbike
ขาประจำ
ขาประจำ
team: แอลเอ ช็อป ชลบุรี..(ไม่มีสาขา)
Bike: MERIDA 09

โพสต์ โดย lekbike »

แวมาทักทายและขอชมภาพค่ะ
น้องเสือแสนย์...คงจะสนุกน่าดูเลย
ว่าแต่โหดป่ะงวดนี้
...การมีชัยชนะไม่ได้หมายถึงการพิชิตคนอื่นได้เสมอไป การถอดถอนความรู้สึกอยากเป็นผู้ชนะนั่นต่างหากคือการมีชัยในความหมายที่แท้จริง...
เสือหางยาว x
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0892715451
team: ชุมเสือบ้านคลอง
Bike: khs
ตำแหน่ง: พิษณุโลก

โพสต์ โดย เสือหางยาว x »

คุณเล็ก บางแสน ถ้าจำไม่ผิดตัวน่าจะใช่ที่เจอกันที่ปั้ม ปตท. บ้านด่านลานหอย วันนั้นเห็นว่าแวะเที่ยวพิษณุโลก
ได้ไปเที่ยวที่ไหนบ้างครับ แล้วกลับถึงชลบุรีกันกี่โมง
เสือแสนย์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-9307203
Bike: Specialized Rockhopper A1

โพสต์ โดย เสือแสนย์ »

:lol: สวัสดีครับพี่หญิงเล็ก.. :roll: สำหรับเส้นทางปั่นสบายๆๆครับ แต่สภาพอากาศนี่แดดร้อนมากก ไม่ปราณีนักปั่นทั้งน้อยๆๆ ใหญ่ๆๆกันบ้าง ตัวดำกันทั่วหน้า...อิอิขอบอก
..ชุมเสือบ้านคลองพิษณุโลก...

http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=43
thu
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 09-10389123
team: PTTEP
Bike: GIANT COLNAGO LYNSKY Cannondale

โพสต์ โดย thu »

สวัสดี พี่ๆชุมเสือบ้านคลองทุกๆคนครับ
ขอให้พี่ใหญ่หายเร็วๆนะครับ และผมคงจะได้มีโอกาสไปร่วมออกทริปกับพี่ๆอีกครั้งครับ ได้ข่าวว่าทริปหน้าจะเป็นที่เขาค้อใช่หรือเปล่าครับ แบบว่าไปขาเดียวหรือว่าไปแล้วกลับครับจะได้เตรียมตัวไว้ก่อนล่วงหน้า

ตู๋ :)
เสือวัดโพธิ์
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: TREK 8500 / TREK 2.1

โพสต์ โดย เสือวัดโพธิ์ »

:lol: :lol: :lol: - เมื่อกลางวันพาเสือสะพานสามไปเยี่ยมพี่ใหญ่กันมา เพราะเสือสะพานสามไม่คอยมีเวลาว่างกัน ไปเจอพี่ใหญ่ยังดูแข็งแรงสดใสเหมือนเดิม เห็นพี่เขาบอกว่าขอแค่อีก15 วัน จะออกมาปั่นกะพรรคพวกแว้ว :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
:lol: :lol: :lol: - เสือตู๋ครับ ไปเที่ยวเดียวก็เสียวแล้วครับ ถ้าทั้งไปทั้งกลับ ขากลับคงต้องหลับอยู่กลางทางล่ะคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆ (ขากลับเอารถไปรับเช่นเคยครับ) จากประสพการณ์อันน้อยนิด ขนาดผมปั่นไปแค่แยกแคมป์สนออกเดินทางจากพิษณุโลก 7 โมงเช้า ถึงแยกแคมป์สนเกือบบายสาม พักแค่ 4 ครั้ง แต่ช่วงนั้นเจอทั้งฝนทั้งลม หนักไปทางหลบฝนเลยเสียเวลาเย่อะไปหน่อย แต่ถ้าเป็นบรรดาขาแรงน่าจะใช้เวลาไม่เย่อะ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
lekbike
ขาประจำ
ขาประจำ
team: แอลเอ ช็อป ชลบุรี..(ไม่มีสาขา)
Bike: MERIDA 09

โพสต์ โดย lekbike »

เสือหางยาว x เขียน:คุณเล็ก บางแสน ถ้าจำไม่ผิดตัวน่าจะใช่ที่เจอกันที่ปั้ม ปตท. บ้านด่านลานหอย วันนั้นเห็นว่าแวะเที่ยวพิษณุโลก
ได้ไปเที่ยวที่ไหนบ้างครับ แล้วกลับถึงชลบุรีกันกี่โมง
แวะมาทักทาย...พี่เสือหางยาวค่ะ
ขอโทษด้วยที่ตอบช้าค่ะ
ว่างๆแวะมาเจิมบ้านใหม่
ของหญิงเล็กนะค่ะ...
...การมีชัยชนะไม่ได้หมายถึงการพิชิตคนอื่นได้เสมอไป การถอดถอนความรู้สึกอยากเป็นผู้ชนะนั่นต่างหากคือการมีชัยในความหมายที่แท้จริง...
เสือหางยาว x
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0892715451
team: ชุมเสือบ้านคลอง
Bike: khs
ตำแหน่ง: พิษณุโลก

โพสต์ โดย เสือหางยาว x »

ขอบคุณครับ ถ้ามีโอกาสผ่านไปบางแสนคงได้เข้าไปเยี่ยมเยียนครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชุมเสือบ้านคลองพิษณุโลก”