ลบโพสของเรา ทำอย่างไรคะ

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ
ตอบกลับ
fome
สมาชิก
สมาชิก
Bike: จักรยานเก่าๆ

ลบโพสของเรา ทำอย่างไรคะ

โพสต์ โดย fome »

ถ้าเราตั้งกระทู้แล้วเราต้องการลบ ทำอย่างไรคะ
ไม่เก่งคอมเลยคะ ขอบคุณค่ะ
รูปประจำตัวสมาชิก
AMLbox
ขาประจำ
ขาประจำ
team: iDNG
Bike: Rocky Mt.
ตำแหน่ง: UDN 41000
ติดต่อ:

Re: ลบโพสของเรา ทำอย่างไรคะ

โพสต์ โดย AMLbox »

fome เขียน:ถ้าเราตั้งกระทู้แล้วเราต้องการลบ ทำอย่างไรคะ
ไม่เก่งคอมเลยคะ ขอบคุณค่ะ
คงต้องแจ้ง MOD แหละครับ
Youtube : AML Box
facebook จักรยาน : iDNG MTB
facebook งาน DIY : งานไม้ homemade
fome
สมาชิก
สมาชิก

แสดงว่าเราลบเองไม่ได้ หาวิธีกดมั่วอิอิ
ขอบคุณสำหรับคำตอบนะคะตอบนะคะ
kwan_it
ขาประจำ
ขาประจำ
team: จปร

โพสต์ โดย kwan_it »

ได้อยู่นะครับ หากเป็นกระทู้ที่เราเป็นคนตั้งเอง ตรงด้านขวามือของกระทู้
จะมีiconต่างๆ ถ้าจำไม่ผิดจะมีให้ลบได้น่าจะเป็นรูปx แต่ถ้าหาไม่เจอก็กดตรงเครื่องหมาย! อันนี้แล้วแจ้งเหตุผลให้modลบได้ครับ
ผมเองไม่ได้ตั้งกระทู้นานละจำไม่ค่อยได้ :D
ไม่มีคำว่า "ดีพอ" สำหรับคนที่ไม่ "พอดี"
AMLbox
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ผมลองแล้ว ลบเองไม่ได้ครับ คงต้องแจ้ง Mod ลบให้
facebook งาน DIY : งานไม้ homemade
somchaitu
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: MTB - ROAD BIKE
ติดต่อ:

โพสต์ โดย somchaitu »

ลองแบบนี้
ลบข้อความ เปลี่ยนเป็น ขออภัย ขอลบโพสนี้คะ
ปล่อยคาทิ้งไว้

http://www.iamboon.bloggang.com
Do You Hear The People Sing....
AMLbox
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

kwan_it เขียน:ได้อยู่นะครับ หากเป็นกระทู้ที่เราเป็นคนตั้งเอง ตรงด้านขวามือของกระทู้
จะมีiconต่างๆ ถ้าจำไม่ผิดจะมีให้ลบได้น่าจะเป็นรูปx แต่ถ้าหาไม่เจอก็กดตรงเครื่องหมาย! อันนี้แล้วแจ้งเหตุผลให้modลบได้ครับ
ผมเองไม่ได้ตั้งกระทู้นานละจำไม่ค่อยได้ :D
หาเจอแล้วครับ บางบอร์ดจะลบได้ตามคุณ kwan_it ว่ามาเลยครับ
fome
สมาชิก
สมาชิก

ขอบคุณทุกคำตอบนะคะ จะลองทำดูค่ะ
ครูชิต
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-1340-760x
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพปราจีนบุรี
Bike: Trek elit 8.9 ปี 2012 Infinite spad ปี2016 หมอบคาร์บอน CUBE
ตำแหน่ง: วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ครูชิต »

somchaitu เขียน:ลองแบบนี้
ลบข้อความ เปลี่ยนเป็น ขออภัย ขอลบโพสนี้คะ
ปล่อยคาทิ้งไว้
ก็ดีครับ ผมมาเห็นก็จะลบให้
การขี่จักรยานเสือภูเขาเป็นการหลุดพ้น หลีกหนีจากการ จำเจ วุ่นวาย
Riding mountain bikes is disengagement. Routinely escape from the tempest.
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คุยนอกเรื่องใดๆ ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน”