อยากใส้ล้อ 700 เบรคไม่ถึง เปลี่ยนเป็นของอะไรได้ครับ

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
ตอบกลับ
Mota Speed
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Araya_Bianchi_Ridley_Tiger_Trin-X
ติดต่อ:

อยากใส้ล้อ 700 เบรคไม่ถึง เปลี่ยนเป็นของอะไรได้ครับ

โพสต์ โดย Mota Speed »

ได้อารายา ฟีเดอเรลมาล้อเป็น 650 อยากใส่ล้อ 700 เบรคผีเสื้อเดิมรูมันเลื่อนขึ้นไปไม่พอ เปลี่ยนไปใช้ตัวไหนได้ และร้านไหนมีครับ

ขอบคุณครับ :mrgreen:
Mota Speed
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Araya_Bianchi_Ridley_Tiger_Trin-X
ติดต่อ:

Re: อยากใส้ล้อ 700 เบรคไม่ถึง เปลี่ยนเป็นของอะไรได้ครับ

โพสต์ โดย Mota Speed »

ได้แล้วครับของ ไลท์โปร เพิ่งสั่งมาขอลองดูว่าใช้ได้ไหม เป็นมินิวีเบรค ถ้าไม่รอดจะลองอแดปเตอร์แบบข้างบน

ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”