สมาชิกทัวริ่ง มีท่านใดใช้กรุ๊ป campy มั้ยครับ

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
yonro
สมาชิก
สมาชิก

สมาชิกทัวริ่ง มีท่านใดใช้กรุ๊ป campy มั้ยครับ

โพสต์ โดย yonro »

ผมอ่านในกระทู้เห็นส่วนใหญ่ใช้ shimano กัน เลยเกิดสงสัย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”