มือใหม่ ขออนุญาตรบกวนพี่ๆครับ

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
jimmy524
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: trek3900,TCR2
ตำแหน่ง: หนองจอก+ร่มเกล้า

โพสต์ โดย jimmy524 »

อยากทราบว่า จะหาซื่ลวดสแตนเลส ล้อ 27 ได้ที่ไหนมั่งครับ

หาตามร้านออนไลน์ก้ไม่ค่อยเห็นมีเลยครับ

รบกวนด้วยนะครับ
ปั่นไปเถอะ.... จะถูกจะแพง ก้ต้องออกแรงปั่น

แต่ถ้ามีตังค์ก้อยากจะเล่นของแพง
สส
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0851804824
team: กรุงเก่า (KCC)
Bike: จักรยานที่ใช้การได้
ตำแหน่ง: อยุธยา อ.อุทัย

Re: มือใหม่ ขออนุญาตรบกวนพี่ๆครับ

โพสต์ โดย สส »

นึกว่าจะรบกวนยืมตังค์ :?

ถ้าไม่ใช่เรื่องยืมตังค์ก็มาที่ร้านเสือจักรยานยุดยาล่ะครับ
:D
"วางชังได้ใจก็สุข..วางชอบได้ใจจึงสงบ"
ไปคนเดียว http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&t=293562
ไปกับเพื่อน http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... &p=5083582
เหราใจร้าย
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 027455058
Bike: เสือท่องเที่ยว

Re: มือใหม่ ขออนุญาตรบกวนพี่ๆครับ

โพสต์ โดย เหราใจร้าย »

ถ้าอยู่กทม.หาซื้อได้แถววรจักรครับมีหลายร้าน ผมเคยไปซื้อร้านในซอยตรงข้ามโรงพยาบาลกลางซื้อยกห่อ(144เส้น)ราคาห่อละ650บาทถ้าซื้อน้อยเค้าก็จะนับเส้นขายราคาเพิ่มขึ้นนิดหน่อย แต่ตอนนี้ราคาคงเปลี่ยนไปบ้าง ร้านริมถนนบางร้านเคยโดนห่อละ850บาท ทั้งที่เป็นซี่ลวดไต้หวันยี่ห้อเดียวกัน ต้องลองเดินถามดูครับ :D
trongsak
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: giant

โพสต์ โดย trongsak »

เหราใจร้าย เขียน:ถ้าอยู่กทม.หาซื้อได้แถววรจักรครับมีหลายร้าน ผมเคยไปซื้อร้านในซอยตรงข้ามโรงพยาบาลกลางซื้อยกห่อ(144เส้น)ราคาห่อละ650บาทถ้าซื้อน้อยเค้าก็จะนับเส้นขายราคาเพิ่มขึ้นนิดหน่อย แต่ตอนนี้ราคาคงเปลี่ยนไปบ้าง ร้านริมถนนบางร้านเคยโดนห่อละ850บาท ทั้งที่เป็นซี่ลวดไต้หวันยี่ห้อเดียวกัน ต้องลองเดินถามดูครับ :D
เข้ามาช่วยชี้เป้าให้แคบลงอีกนิดครับ..
-จากสี่แยกถนนเสือป่า.(มาทางเยาวราช)..เลี้ยวซ้ายหน้าโรงพยาบาลกลาง..ซอยแรก(หน้าโรงพยาบาล).เข้าไปประมาณ 20 เมตร.ร้านอยู่
ด้านขวามือ..รู้สึกจะไม่มีฝ้ายชื่่อร้าน.แต่จะเห็น.อะไหล่จักรยาน.และช่างนั่งขึ้นล้อจักรยานอยู่ครับ..

ลุงศักดิ์
jimmy524
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: trek3900,TCR2
ตำแหน่ง: หนองจอก+ร่มเกล้า

โพสต์ โดย jimmy524 »

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ
ปั่นไปเถอะ.... จะถูกจะแพง ก้ต้องออกแรงปั่น

แต่ถ้ามีตังค์ก้อยากจะเล่นของแพง
Rush
ขาประจำ
ขาประจำ
team: จักรยานกู้ภัยอิสระ
Bike: Fuji Newest 4.0, รถพับ 16' Ireton single speed , เสือภูเขาอลูสีลอกเกือบหมดแล้ว 8 เกียร์ , เสือหมอบเหล็กเกียร์เดี่ยว , Cronus รุ่น Soldier, Trinx จักรยานปั่นสองคน

โพสต์ โดย Rush »

ร้านที่ว่าคือ เจริญวัฒนา ครับ ซอยสวนมะลิ 1 เสียดายที่ปิดวันอาทิตย์น่ะ
นิพนธ์ กรมถิน
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 089****780
Bike: ฅนชอบรถจักรยาน
ตำแหน่ง: กรงเทพมหานครฯ 10510

โพสต์ โดย นิพนธ์ กรมถิน »

เจ้าของร้านใจดีอีกต่างหาก
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”