เสือเฒ่าฯเฮฮากันยาฯ คาร์ฟรี เดย์'๕๕ครับ

ผู้ดูแล: nott0209

กฏการใช้บอร์ด
381 ถนนจอมพล ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา
ปราโมทย์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: korat bike

Re: เสือเฒ่าฯเฮฮากันยาฯ คาร์ฟรี เดย์'๕๕ครับ

โพสต์ โดย ปราโมทย์ »

จ่า เอ๊ะ ไปที่ วอดแอฟ หน่อย ผมรออยู่เด้อ :mrgreen:
รูปประจำตัวสมาชิก
[^_^]DEAW[^_^]
ขาประจำ
ขาประจำ
team: P.C.S. CYCLING TEAM
Bike: Cannondale Cadd12

Re: เสือเฒ่าฯเฮฮากันยาฯ คาร์ฟรี เดย์'๕๕ครับ

โพสต์ โดย [^_^]DEAW[^_^] »

ArtKorat เขียน:
[^_^]DEAW[^_^] เขียน:
ArtKorat เขียน:ช่วงนี้อ่อนจริงๆปั่นได้แค่60-70กิโลแค่นี้เอง ปั่นไกลๆยังไม่ค่อยได้ อาทิตย์นี้ขอให้เดินทางปลอดภัยทุกท่านนะครับ ผมว่าจะปั่นไปแค่กังหันสูบกลับกับขาอ่อนนากาโน่ครับ แบบว่าค่อยๆไปพักไปเรื่อยๆครับ ตามประสาคนแรงน้อยเวลาน้อย เอารถพับไปครับลูกนัองเรียกร้องแบบนั้น 555

หลังหน้าฝนไปแล้วจะจัดทรีปปั่นเที่ยวอีกครั้งนะครับ ผมอยากไปเที่ยวซักกะหน่อย
มีคนสนใจไปกันเยอะเลยครับ ถ้าคุณอาร์ทเอา คันเหลืองไป ถึงไหนถึงกัน
งั้นเอาตามนั้น ผมเอารถพับไป รวมพลด้วยว่าไปกันกี่คน

ยืนยันว่าไปครับคุณอาร์ท กลุ่มนากาโน่เยอะอยู่ครับ ผม ช่างอ้วน พี่เอนก หมู มหา และอีกหลายคนที่จะปั่นไปส่งที่สีคิ้ว นัดเวลาออกตัว 6 โมงเช้าครับ
ArtKorat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือเฒ่าโคราชทวีผล / PCS Cycling Team
Bike: Colnago Master 55

โพสต์ โดย ArtKorat »

อารายแค่ขึ้นเขาก็ยอมแล้วรึ เอาน่าไปด้วยกันไปไม่ถึงก็ค่อยวกกลับนิ
Teru
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 085-8601590
team: MTB Sikhiu / Korat Bike
Bike: Cinelli Pro Estrada / Scott Scale RC / Specialize Epic Pink LTD

โพสต์ โดย Teru »

เอารูปมาฝากครับ สำหรับงาน CAR FREE DAY 2012 อ.สีคิ้ว
ขอขอบคุณ
ทีมเสือเฒ่าโคราช
ทีมP.C.S.
ทีม Korat Bike
ทีม์NAGANO
ชมรมจักรยานพิมาย
และทุกๆท่านที่มาร่วมงานครั้งนี้ด้วยครับ

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
สุดยอดแฟนพันธุ์แท้จักรยานเสือหมอบ
จำหน่ายและรับสั่งนำเข้า เฟรมและอะไหล่ชั้นนำ ทั้งของใหม่และมือสอง
ติดต่อ เทรุ 085-8601590 (9.00น.-21.00น.)
เลขที่บัญชี ไทยพาณิชย์ Thanarat 526-2-41283-1
Teru
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 085-8601590
team: MTB Sikhiu / Korat Bike
Bike: Cinelli Pro Estrada / Scott Scale RC / Specialize Epic Pink LTD

โพสต์ โดย Teru »

รูปภาพ

ขวัญใจแม่ยก ทาเกฮาร่าซัง :mrgreen: รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

มุ่งหน้าไหว้พระ 9 วัด
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
สุดยอดแฟนพันธุ์แท้จักรยานเสือหมอบ
จำหน่ายและรับสั่งนำเข้า เฟรมและอะไหล่ชั้นนำ ทั้งของใหม่และมือสอง
ติดต่อ เทรุ 085-8601590 (9.00น.-21.00น.)
เลขที่บัญชี ไทยพาณิชย์ Thanarat 526-2-41283-1
chinnawud
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-7606380
team: koratbike
Bike: scott

โพสต์ โดย chinnawud »

เมื่อเช้าอากาศดีมากเหมือนหน้าหนาวเลยมีหมอกบางๆ
กลุ่มที่ไปวังน้ำเขียวมีทั้งหมด13คน แต่กลับก่อน5คนรวมผมด้วย :lol:
เป็นกล่มนานาชาติ มี ญี่ปุ่นคน เบลเยี่ยมคน :oops:
ArtKorat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือเฒ่าโคราชทวีผล / PCS Cycling Team

เบลเยี่ยม? เง็ง ใครอ่ะครับ
ยกกระดก
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0831010399
team: เหนื่อยไม่หยุดฉุดไม่อยู่
Bike: Bianchi
ตำแหน่ง: 434 ถ.มุขมนตรี ต.ในเมือง อ.เมือง จ. นครราชสีมา 30000

โพสต์ โดย ยกกระดก »

รูปสวยดีน่าไปด้วย คนนาๆชาติมาอยู่โคราชเป็นคนโคราช กำลังจะฝึกให้ร้องเพลงโคราชอยู่ เจอกันคราวหน้ารองถามว่ายูร้องโคราชได้หรือยัง :?:
Sports fight each other with love

Create a national sports person
ArtKorat
ขาประจำ
ขาประจำ

พลพรรคขาอ่อนปั่นไปสูบกลับ ตอนแรกว่าจะเอารถพับไปแต่ปัญหาอยู่ที่หลักอานมันสั้นไปว่าจะต้องทำหลักอานใหม่หรือไม่ก็สั่งที่มันยาวกว่านี้ครับ
เปลี่ยนใจเอาเสือหมอบไปก็ติ๊งนอยไปเรื่อยๆครับความเร็วเฉลี่ยแค่20จริงๆครับ ค่อยๆไป พอกลุ่มแรกวกกลับความเร็วก็เริ่มเพิ่มขึ้น แล้วก็รวมพลที่ปากทางไปสูบกลับ จากนั้นก็ตัวใครตัวมันครับ ความเร็วใครก็ความเร็วมัน ผมว่าอาทิตย์หน้าจะชวนขาอ่อนไปชิลๆต่อครับ เส้นทางไว้ค่อยว่ากันอีกที ถ้าฝนไม่ตกนะครับ
VW66
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: BROMPTON

โพสต์ โดย VW66 »

วันนี้หมดแรงจริงๆ :cry:
คนเบลเยี่ยมขึ้นเขาสุดยอด ต้องซ้อมใหม่ครับ :mrgreen:
ไฟล์แนบ
2.jpg (100.42 KiB) เข้าดูแล้ว 555 ครั้ง
1.jpg (100.73 KiB) เข้าดูแล้ว 555 ครั้ง
3.jpg (95.21 KiB) เข้าดูแล้ว 555 ครั้ง
ปราโมทย์
ขาประจำ
ขาประจำ

ต้น วันหลังชวน เจ้าฮั้น คนเบลเยียม มาอีกนะ ไม่ใช่อะไรให้มาเป็นเพื่อน ทาเกฮาร่าซัง ตอนขึ้นเขาน่ะ :mrgreen:

อย่ามาเป็นเพื่อนผม ตอนขึ้นเขานะ อายเขาว่ะ ฮิ ฮิ เดี๋ยวเขาว่าขึ้นเขาเร็วเกิ้น :o :o :lol: :lol:
ปราโมทย์
ขาประจำ
ขาประจำ

ยกกระดก เขียน:รูปสวยดีน่าไปด้วย คนนาๆชาติมาอยู่โคราชเป็นคนโคราช กำลังจะฝึกให้ร้องเพลงโคราชอยู่ เจอกันคราวหน้ารองถามว่ายูร้องโคราชได้หรือยัง :?:

อาจารย์ ยกกระดก ไหนว่าจะมาขี่ด้วยกัน วันเสาร์น่ะ อุตสาห์ ถามเจ้าฮั้นแล้ว แต่คุยกันไม่รู้เรื่องเลย :roll:

จริงๆๆ ผมเองแหละ ที่ฟังเขาไม่รู้เรื่อง ฮิ ฮิ :mrgreen: :mrgreen:
ArtKorat
ขาประจำ
ขาประจำ

ชวนมารวมแกงค์ด้วยเน้อ

ทริปหลังฝนตกจะเป็นทริปล้างตาจะไปปั่นโคราชด่านปากช่องด่านปราจีนกลับมาที่ด่านปากช่องเน้อ เมื่อไหร่พร้อมก็จะเปิดทริปครับตอนนี้ผมต้องซ้อมเบาๆก่อนเน้อ
ปราโมทย์
ขาประจำ
ขาประจำ

ArtKorat เขียน:ชวนมารวมแกงค์ด้วยเน้อ

ทริปหลังฝนตกจะเป็นทริปล้างตาจะไปปั่นโคราชด่านปากช่องด่านปราจีนกลับมาที่ด่านปากช่องเน้อ เมื่อไหร่พร้อมก็จะเปิดทริปครับตอนนี้ผมต้องซ้อมเบาๆก่อนเน้อ

คุณ ART ผมรอทริปนี้ คนแรกเลยนะ เส้นนี้ไม่ได้ปั่นหลายปีแล้วน่ะ :D :D
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TWS/Korat Bike
Bike: TREK
ตำแหน่ง: NAKHONRATCHASIMA

โพสต์ โดย Ton TWS »

ปราโมทย์ เขียน:
ArtKorat เขียน:ชวนมารวมแกงค์ด้วยเน้อ

คุณ ART ผมรอทริปนี้ คนแรกเลยนะ เส้นนี้ไม่ได้ปั่นหลายปีแล้วน่ะ :D :D
เยาวชน คนแรกอีกแล้วนะครับ :lol: :lol: :lol: :D :D :D
ล็อคกระทู้

กลับไปยัง “กลุ่มเสือเฒ่าโคราชทวีผล”