รบกวนถามเพื่อนหน่อยครับ

ผู้ดูแล: เสือเพชรบูรณ์, V3 ป่าเลา

กฏการใช้บอร์ด
ที่อยู่ มหาวิทยาลัยราชภัฎเพชรบูรณ์ อ.เมือง จ.เพชรบูรณ์ 67000
ตอบกลับ
hs1xrd
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย hs1xrd »

เฟรมผมเป็น รุ่นflash cabon ผมจะใส่สับจานแบบไดเร็กเม้า ของ sram xx ไม่ได้ครับเพราะหน้าแป้นสัมผัสของสับจาน xx มันเป็นแบบหน้าเรียบ แต่ที่เฟรมของผม มันมี 2 ระดับครับ
ก็เลยใส่ไม่ได้ครับ รบกวนขอความเห็นหน่อยครับว่า จะต้องทำอย่างไรครับ
ขอบคุณครับ
jack
ไฟล์แนบ
fr_484_size580.jpg (93.92 KiB) เข้าดูแล้ว 736 ครั้ง
รูปประจำตัวสมาชิก
on the road
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 000
team: LA SHOP PHETCHABUN
Bike: FG Lite,SL2,Oltre,Infinito Cv

Re: รบกวนถามเพื่อนหน่อยครับ

โพสต์ โดย on the road »

ลองรองแหวนตรงฝั่งที่หน้าสัมผัสต่ำให้ได้เสมอกันสิครับ ผมว่าน่าจะได้นะครับ :D :D
------------------------------------------
*** I love speed, I love road bike. ***
------------------------------------------
เสือขุนแผน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0993826888
team: เสือเพชรบูรณ์,PCS.Cannondale Cycling team
Bike: LA Blue Line , Cannondale F3 lefty osho Caad12, LAPIERRE,specialized epic
ตำแหน่ง: เพชรบูรณ์
ติดต่อ:

Re: รบกวนถามเพื่อนหน่อยครับ

โพสต์ โดย เสือขุนแผน »

ใครรู้ช่วยหน่อยเร็ว
อยากได้บ้างจังเลย flash cabon
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือเพชรบูรณ์”