ชวนปั่นซ้อมทุกคืนวันพุธ นัดที่บิ๊กซีอ่อนนุช 2 ทุ่มครับ

ผู้ดูแล: โจ้ จอยแอนด์แจม, โป้งสิบสองเสียง

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม : สังคม จอยแอนด์แจม/ Joy N' Jam Societั
ผู้ดูแ ล โ จ้ จอยแอนด์แจม โทร : 081 829 1027
รูปประจำตัวสมาชิก
โป้งสิบสองเสียง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Joy&Jam
Bike: Jamis Dakar,Dragon,Xenith

Re: ชวนปั่นซ้อมทุกคืนวันพุธ นัดที่บิ๊กซีอ่อนนุช 2 ทุ่มครับ

โพสต์ โดย โป้งสิบสองเสียง »

HerO No.9 เขียน:
โป้งสิบสองเสียง เขียน:เนื่องจากว่าการปั่นซ้อมไม่ได้การตอบรับเท่าที่ควร เนื่องจากหลายๆคนชอบการปั่นไปกินไปมากกว่า
และอากาศเอาแน่เอานอนไม่ได้ ผมจึงขอยกเลิกโปรแกรมนี้และจะลบกระทู้วันพรุ่งนี้นะครับ
:!:
ดีครับ "จัดระเบียบ" ให้เข้าที่ ...ผมเห็นด้วย ขอฝากเรื่องอื่นๆด้วยนะครับโป้ง ;)
ขอบคุณครับ ตรงไหนที่ผมเห็นว่าอาจสร้างความสับสนให้กับเพื่อนๆก็จำเป็นต้องจัดการเป็นอย่างใดอย่างหนึ่งครับ :)

แต่ผมขอเปลี่ยนใจไม่ลบกระทู้นี้เพราะมีเพื่อนๆบางคนให้ความเห็นว่ากระทู้นี้มีข้อมูลที่มีประโยชน์พอสมควรและเป็นการบันทึกกิจกรรมความเป็นไปต่างๆในช่วงเวลานึง จึงเปลี่ยนเป็นล็อกกระทู้นี้แทนตั้งแต่บัดนาวครับ 8-)
ล็อคกระทู้

กลับไปยัง “จอยแอนด์แจม”