สวัสดีครับพี่น้องมาชวนดู Letour 2011 จะเริ่มแล้ว

ผู้ดูแล: packai, มุก

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
panda
สมาชิก
สมาชิก
team: อิสระ
Bike: COLNAGO

สวัสดีครับพี่น้องมาชวนดู Letour 2011 จะเริ่มแล้ว

โพสต์ โดย panda »

St. แรกเริ่มเสาร์ที่ 2 ก.ค. นี้ครับ จบ St. สุดท้ายก็ 24 ก.ค.
รวมทั้งหมด 21 St. เส้นทางดูแล้วไม่โหดเท่า Giro
มาดูกันว่า Contador จะป้องกันแชมป์ได้ไหมปีนี้ แต่ปีนี้ต้องเหนื่อยแน่ ๆ
เพราะต้องถามพี่น้องคู่นี้ Andy SCHLECK, Frank SCHLECK
ผมขอท้ายเลยแล้วกันว่า 3 คนนี้มีสิทธิได้แชมป์ปีนี้
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Ayutthaya Cafe”