กำแพงเพชร อำเภอขาณุฯ มีกลุ่มแล้วครับ เชิญครับพี่น้อง

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
HS6LZI
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: Pm ครับไม่รับโทร
Bike: trek4400

Re: กำแพงเพชร อำเภอขาณุฯ มีกลุ่มแล้วครับ เชิญครับพี่น้อง

โพสต์ โดย HS6LZI »

................
แก้ไขล่าสุดโดย HS6LZI เมื่อ 13 ก.ย. 2011, 21:47, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
รูปประจำตัวสมาชิก
kasam-hong
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: อ.เกษม 081-8867981
team: ถ้ำเสือชากังราว
Bike: terk 8900, terk 950,terk 930, KHS, Miyata, panasonic

Re: กำแพงเพชร อำเภอขาณุฯ มีกลุ่มแล้วครับ เชิญครับพี่น้อง

โพสต์ โดย kasam-hong »

ขอเชิญร่วมการแข่งขันจักรยาน "ทรายทองวัฒนาต้านยาเสพติด"ครั้งที่ 1 25 มิถุนายน 2554

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 9&start=30
HS6LZI
ขาประจำ
ขาประจำ

..............
แก้ไขล่าสุดโดย HS6LZI เมื่อ 13 ก.ย. 2011, 21:47, แก้ไขแล้ว 2 ครั้ง
jy007
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TMK_KLEiN_MANiA
Bike: KLEiN

โพสต์ โดย jy007 »

สวัสดีครับ เมื่อวันที่แข่งทรายทองผมเห็นพี่ๆเสือขาณุอยู่นะครับพวกผมกินไอติมอยู่ใกล้ๆแยกเลี้ยวขวามก่อเข้าเส้นชัยแต่ไม่กล้าเข้าไปทักอะครับ พอดีไม่รู้จักว่าครัยเป็นครัยกันบ้างเอาไว้โอกาสหน้าเจอกันเข้ามาทักพวกเราเสือท่ามะเขือบ้างนะครับ ;)
"อย่ายอมแพ้...จนกว่าจะชนะ"
HS6LZI
ขาประจำ
ขาประจำ

:evil:
แก้ไขล่าสุดโดย HS6LZI เมื่อ 13 ก.ย. 2011, 21:48, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
HS6LZI
ขาประจำ
ขาประจำ

แก้ไขล่าสุดโดย HS6LZI เมื่อ 13 ก.ย. 2011, 21:48, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
HS6LZI
ขาประจำ
ขาประจำ

แก้ไขล่าสุดโดย HS6LZI เมื่อ 28 เม.ย. 2012, 14:42, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
HS6LZI
ขาประจำ
ขาประจำ

แก้ไขล่าสุดโดย HS6LZI เมื่อ 13 ก.ย. 2011, 21:49, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
Kung SRT.Bike
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0805169842
team: เสือปากน้ำโพ,การรถไฟฯแขวงปากน้ำโพ
Bike: Bianchi 1885

โพสต์ โดย Kung SRT.Bike »

สวัสดีครับ :D
ถ้าปั่นมานครสวรรค์จะพากลุ่มชมรมจักรยานนครสวรรค์ไปรับครับ :D
ผมก็คนกำแพงครับแต่ทำงานที่นครสวรรค์
ชุมชน รถไฟ SRT.BIKE
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=2&t=193291
HS6LZI
ขาประจำ
ขาประจำ

Kung SRT.Bike เขียน:สวัสดีครับ :D
ถ้าปั่นมานครสวรรค์จะพากลุ่มชมรมจักรยานนครสวรรค์ไปรับครับ :D
ผมก็คนกำแพงครับแต่ทำงานที่นครสวรรค์
ขอบคุณครับ
ผมไปทาง คอนหวันทุกวันเลยครัย
จะขี่ไปถึงประมาณ ก่อนหนองสังข์ 2 u-turn
แล้วกลับสลกบาตร ประมาณไปกลับ 30- ครับ

วันไหนรวมกลุ่มไป คอนหวัน คงได้พบปะครับ
kunpa
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KP[kunpa];ชากังราว
Bike: RMB,nirone7
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kunpa »

ขออนุญาต ส่งข่าวเสือขาณุฯและเขตใกล้เคียง เรื่องคณะปั่นจักรยานเทอดพระเกียรติ 7 แผ่นดิน ปั่นผ่านเส้นทาง ขาณุฯ ท่ามะเขือ เข้าอ.เมืองกำแพงเพชร วันที่ 9 กย.2554 ทางเทศบาลต.ท่ามะเขือ รับเป็นเจ้าภาพอาหารกลางวัน จึงขอเชิญกลุ่มจักรยาน ร่วมปั่นต้อนรับและส่งเข้าอ.เมืองตามวันและเวลาดังกล่าว ขอแจ้งล่วงหน้าไว้ก่อนนะคะ รายละเอียดจะแจ้งและประสานมาอีกครั้ง :D

รูปภาพ

วันศุกร์ที่ ๙ กันยายน ๒๕๕๔ เส้นทาง อ.บรรพตพิสัย(จ.นครสวรรค์) – อ.คลองขลุง – จ.กำแพงเพชร ระยะทาง ๙๐ ก.ม.
๐๖.๐๐ น. รับประทานอาหารเช้า ตามที่เทศบาลบรรตพิสัยจัดให้
๐๗.๐๐ น. นายอำเภอบรรพตพิสัย หรือนายกเทศมนตรีบรรตพิสัย ประธานในพิธี ถวายความเคารพต่อหน้าพระบรมฉายาลักษณ์หรือ พระบรมสาทิสลักษณ์ฯ ,เปิดกรวยดอกไม้ ถวายพานพุ่มเงิน พานพุ่มทอง,ลงนามถวายพระพรในสมุดลงนามที่คณะจักรยานจัดเตรียมให้ แล้วกล่าวคำถวายพระพรชัยมงคลและให้โอวาทนักปั่นและผู้เข้าร่วมกิจกรรม เพลงสรรเสริญพระบารมีและเพลงสดุดีมหาราชา
๐๗.๓๐ น. ประธานในพิธีปล่อยขบวนจักรยาน ๗ แผ่นดินเฉลิมพระเกียรติฯนำขบวนโดยกลุ่มจักรยานนักเรียน ข้าราชการ พ่อค้า
พลังมวลชนอำเภอบรรพตพิสัยปั่นจักรยานเทิดพระเกียรติรณรงค์ในเขตเทศบาล แล้วส่งคณะจักรยานเฉลิมพระเกียรติฯสู่ทางหลวงหมายเลข ๑๐๘๔
๐๙.๐๐ น. ถึง อ.ขาณุวรลักษบุรี นายอำเภอขาณุวรลักษณ์หรือนายกเทศมนตรีขาณุวรลักษณ์และคณะ ให้การต้อนรับและนำกลุ่มจักรยานนักเรียน ข้าราชการ พ่อค้า และพลังมวลชนอำเภอขาณุวรลักษณ์ ร่วมลงนามถวายพระพรและนำขบวนปั่นจักรยานรณรงค์ในเขตเทศบาล และส่งคณะจักรยานฯสู่ทางหลวงหมายเลข ๑๐๘๔
๑๑.๓๐ น. ถึง ตำบลท่ามะเขือ นายอำเภอหรือนายกฯ ท่ามะเขือ และคณะ ให้การต้อนรับและนำกลุ่มจักรยานนักเรียน ข้าราชการ พ่อค้า และพลังมวลชนเทศบาลตำบล ร่วมลงนามถวายพระพร
๑๒.๐๐ น. รับประทานอาหาร ตามที่เทศบาลท่ามะเขือจัดให้
๑๓.๐๐ น. กลุ่มจักรยานนักเรียน ข้าราชการ พ่อค้า และกลุ่มพลังมวลชนตำบลท่ามะเขือนำขบวนปั่นจักรยานเทิดพระเกียรติ
รณรงค์ในเขตเทศบาล แล้วส่งคณะฯสู่เส้นทางหลวงหมายเลข ๑๐๘๔
๑๖.๐๐ น. ถึง อ.เมือง จ.กำแพงเพชร นายอำเภอเมืองกำแพงเพชร หรือหรือนายกเทศมนตรีเมืองกำแพงเพชรและคณะ ให้การ
ต้อนรับและลงนามถวายพระพร
๑๖.๓๐ น. เข้าที่พัก แล้วรับประทานอาหาร ตามที่ อบจ.กำแพงเพชร จัดให้

ช่วงที่ ๔ กำแพงเพชร - ตาก - แม่ฮ่องสอน - เชียงใหม่ – เชียงราย
วันเดินทางที่ ๓๐
วันเสาร์ที่ ๑๐ กันยายน ๒๕๕๔ เส้นทาง จ.กำแพงเพชร-ตาก ระยะทาง ๖๕ ก.ม.
๐๗.๐๐ น. รับประทานอาหาร ตามที่เทศบาลเมืองกำแพงเพชรจัดให้
๐๘.๐๐ น. ผู้ว่าฯ จ.กำแพงเพชร หรือผู้แทนฯ ประธานในพิธี ถวายความเคารพต่อหน้าพระบรมฉายาลักษณ์หรือ พระบรมสาทิสลักษณ์ฯ ,เปิดกรวยดอกไม้ ถวายพานพุ่มเงิน พานพุ่มทอง,ลงนามถวายพระพรในสมุดลงนามที่คณะจักรยานจัดเตรียมให้ แล้วกล่าวคำถวายพระพรชัยมงคลและให้โอวาทนักปั่นและผู้เข้าร่วมกิจกรรม เพลงสรรเสริญพระบารมีและเพลงสดุดีมหาราชา
๐๘.๓๐ น. ประธานในพิธีปล่อยขบวนจักรยาน ๗ แผ่นดินเฉลิมพระเกียรติฯนำขบวนโดยกลุ่มจักรยานนักเรียน ข้าราชการ พ่อค้า
พลังมวลชนอำเภอเมืองกำแพงเพชรปั่นจักรยานเทิดพระเกียรติรณรงค์ในเขตเทศบาล แล้วส่งคณะจักรยานเฉลิมพระเกียรติฯสู่เส้นทางสายหนองปลิง ลานดอกไม้ออก
๙.๓๐ น. ถึง อบต.ลานดอกไม่ออก นายกกล่าวต้อนรับ มีน้ำดื่ม ผลไม้ และผ้าเย็น จากนั้นคณะ จักรยานของลานดอกไม้ปั่นส่ง ข้ามสะพานเกาะพิบูล ออกเส้นทางหลวงหมายเลขที่ ๑
๑๑.๐๐ น. ถึง อ.โกสัมพีนคร นายอำเภอโกสัมพีนครหรือนายกเทศมนตรีโกสัมพีนครและคณะ ให้การต้อนรับและนำกลุ่มจักรยานนักเรียน ข้าราชการ พ่อค้า และพลังมวลชนอำเภอโกสัมพีนคร ร่วมลงนามถวายพระพรและปั่นจักรยานส่งคณะฯสู่ทางหลวงหมายเลข ๑
๑๑.๓๐ น. ถึง อ.วังเจ้า (จ.ตาก) นายอำเภอวังเจ้าหรือนายกเทศมนตรีวังเจ้าและคณะ ให้การต้อนรับและนำกลุ่มจักรยานนักเรียน ข้าราชการ พ่อค้า และพลังมวลชนอำเภอวังเจ้า ร่วมลงนามถวายพระพร
๑๒.๐๐ น. รับประทานอาหาร ตามที่เทศบาลวังเจ้าจัดให้
๑๓.๐๐ น. กลุ่มจักรยานนักเรียน ข้าราชการ พ่อค้า และกลุ่มพลังมวลชนอำเภอวังเจ้านำขบวนปั่นจักรยานเทิดพระเกียรติ
รณรงค์ในเขตเทศบาล แล้วส่งคณะฯสู่เส้นทางหลวงหมายเลข ๑
สุขใจเมื่อได้ปั่น สร้างสายสัมพันธ์ ด้วย จั๊กกะยาน
budtrachan
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0836247848
team: ชมรมจักรยานขาณุ
Bike: Specialized,Trek,Scott,Dahon,Giant,BS Radac,Chev
ตำแหน่ง: โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลสลกบาตร อ.ขาณุวรลักษบุรี จ.กำแพงเพชร

โพสต์ โดย budtrachan »

สวัสดีครับ :D
รายงานตัวจากไปแข่งที่เขื่อน ประเภททางเรียบครับ
ไม่มีกล้องถ่ายรูปมาฝากเพราะได้แต่ปั่น
ระยะทางจากรถของผมที่วัดได้ 66 กม.กว่าๆนิด
AV 35.8
เวลาที่ใช้ทั้งหมด 1.51 ชม.
อันดับน่าจะ 10 กว่าๆ ในรุ่น 40-49 ปี :)
ปีนี้สนุกรู้สึกว่าไม่ค่อยเหนื่อยเหมือนปีที่แล้ว(อาจจะเป็นเพราะมีฝนตก)
ปีหน้าถ้ามีโอกาสคงเข้าร่วมอีกครับ
และขอเชิญชวนพี่น้องทุกๆคนเข้าร่วมแข่งด้วยนะครับ :mrgreen:
สุขใจที่ได้ปั่น
HS6LZI
ขาประจำ
ขาประจำ

แก้ไขล่าสุดโดย HS6LZI เมื่อ 13 ก.ย. 2011, 21:49, แก้ไขแล้ว 3 ครั้ง
budtrachan
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0836247848
team: ชมรมจักรยานขาณุ
Bike: Specialized,Trek,Scott,Dahon,Giant,BS Radac,Chev
ตำแหน่ง: โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลสลกบาตร อ.ขาณุวรลักษบุรี จ.กำแพงเพชร

โพสต์ โดย budtrachan »

kunpa เขียน:ขออนุญาต ส่งข่าวเสือขาณุฯและเขตใกล้เคียง เรื่องคณะปั่นจักรยานเทอดพระเกียรติ 7 แผ่นดิน ปั่นผ่านเส้นทาง ขาณุฯ ท่ามะเขือ เข้าอ.เมืองกำแพงเพชร วันที่ 9 กย.2554 ทางเทศบาลต.ท่ามะเขือ รับเป็นเจ้าภาพอาหารกลางวัน จึงขอเชิญกลุ่มจักรยาน ร่วมปั่นต้อนรับและส่งเข้าอ.เมืองตามวันและเวลาดังกล่าว ขอแจ้งล่วงหน้าไว้ก่อนนะคะ รายละเอียดจะแจ้งและประสานมาอีกครั้ง :D

รูปภาพ

วันศุกร์ที่ ๙ กันยายน ๒๕๕๔ เส้นทาง อ.บรรพตพิสัย(จ.นครสวรรค์) – อ.คลองขลุง – จ.กำแพงเพชร ระยะทาง ๙๐ ก.ม.
๐๖.๐๐ น. รับประทานอาหารเช้า ตามที่เทศบาลบรรตพิสัยจัดให้
๐๗.๐๐ น. นายอำเภอบรรพตพิสัย หรือนายกเทศมนตรีบรรตพิสัย ประธานในพิธี ถวายความเคารพต่อหน้าพระบรมฉายาลักษณ์หรือ พระบรมสาทิสลักษณ์ฯ ,เปิดกรวยดอกไม้ ถวายพานพุ่มเงิน พานพุ่มทอง,ลงนามถวายพระพรในสมุดลงนามที่คณะจักรยานจัดเตรียมให้ แล้วกล่าวคำถวายพระพรชัยมงคลและให้โอวาทนักปั่นและผู้เข้าร่วมกิจกรรม เพลงสรรเสริญพระบารมีและเพลงสดุดีมหาราชา
๐๗.๓๐ น. ประธานในพิธีปล่อยขบวนจักรยาน ๗ แผ่นดินเฉลิมพระเกียรติฯนำขบวนโดยกลุ่มจักรยานนักเรียน ข้าราชการ พ่อค้า
พลังมวลชนอำเภอบรรพตพิสัยปั่นจักรยานเทิดพระเกียรติรณรงค์ในเขตเทศบาล แล้วส่งคณะจักรยานเฉลิมพระเกียรติฯสู่ทางหลวงหมายเลข ๑๐๘๔
๐๙.๐๐ น. ถึง อ.ขาณุวรลักษบุรี นายอำเภอขาณุวรลักษณ์หรือนายกเทศมนตรีขาณุวรลักษณ์และคณะ ให้การต้อนรับและนำกลุ่มจักรยานนักเรียน ข้าราชการ พ่อค้า และพลังมวลชนอำเภอขาณุวรลักษณ์ ร่วมลงนามถวายพระพรและนำขบวนปั่นจักรยานรณรงค์ในเขตเทศบาล และส่งคณะจักรยานฯสู่ทางหลวงหมายเลข ๑๐๘๔
๑๑.๓๐ น. ถึง ตำบลท่ามะเขือ นายอำเภอหรือนายกฯ ท่ามะเขือ และคณะ ให้การต้อนรับและนำกลุ่มจักรยานนักเรียน ข้าราชการ พ่อค้า และพลังมวลชนเทศบาลตำบล ร่วมลงนามถวายพระพร
๑๒.๐๐ น. รับประทานอาหาร ตามที่เทศบาลท่ามะเขือจัดให้
๑๓.๐๐ น. กลุ่มจักรยานนักเรียน ข้าราชการ พ่อค้า และกลุ่มพลังมวลชนตำบลท่ามะเขือนำขบวนปั่นจักรยานเทิดพระเกียรติ
รณรงค์ในเขตเทศบาล แล้วส่งคณะฯสู่เส้นทางหลวงหมายเลข ๑๐๘๔
๑๖.๐๐ น. ถึง อ.เมือง จ.กำแพงเพชร นายอำเภอเมืองกำแพงเพชร หรือหรือนายกเทศมนตรีเมืองกำแพงเพชรและคณะ ให้การ
ต้อนรับและลงนามถวายพระพร
๑๖.๓๐ น. เข้าที่พัก แล้วรับประทานอาหาร ตามที่ อบจ.กำแพงเพชร จัดให้

ช่วงที่ ๔ กำแพงเพชร - ตาก - แม่ฮ่องสอน - เชียงใหม่ – เชียงราย
วันเดินทางที่ ๓๐
วันเสาร์ที่ ๑๐ กันยายน ๒๕๕๔ เส้นทาง จ.กำแพงเพชร-ตาก ระยะทาง ๖๕ ก.ม.
๐๗.๐๐ น. รับประทานอาหาร ตามที่เทศบาลเมืองกำแพงเพชรจัดให้
๐๘.๐๐ น. ผู้ว่าฯ จ.กำแพงเพชร หรือผู้แทนฯ ประธานในพิธี ถวายความเคารพต่อหน้าพระบรมฉายาลักษณ์หรือ พระบรมสาทิสลักษณ์ฯ ,เปิดกรวยดอกไม้ ถวายพานพุ่มเงิน พานพุ่มทอง,ลงนามถวายพระพรในสมุดลงนามที่คณะจักรยานจัดเตรียมให้ แล้วกล่าวคำถวายพระพรชัยมงคลและให้โอวาทนักปั่นและผู้เข้าร่วมกิจกรรม เพลงสรรเสริญพระบารมีและเพลงสดุดีมหาราชา
๐๘.๓๐ น. ประธานในพิธีปล่อยขบวนจักรยาน ๗ แผ่นดินเฉลิมพระเกียรติฯนำขบวนโดยกลุ่มจักรยานนักเรียน ข้าราชการ พ่อค้า
พลังมวลชนอำเภอเมืองกำแพงเพชรปั่นจักรยานเทิดพระเกียรติรณรงค์ในเขตเทศบาล แล้วส่งคณะจักรยานเฉลิมพระเกียรติฯสู่เส้นทางสายหนองปลิง ลานดอกไม้ออก
๙.๓๐ น. ถึง อบต.ลานดอกไม่ออก นายกกล่าวต้อนรับ มีน้ำดื่ม ผลไม้ และผ้าเย็น จากนั้นคณะ จักรยานของลานดอกไม้ปั่นส่ง ข้ามสะพานเกาะพิบูล ออกเส้นทางหลวงหมายเลขที่ ๑
๑๑.๐๐ น. ถึง อ.โกสัมพีนคร นายอำเภอโกสัมพีนครหรือนายกเทศมนตรีโกสัมพีนครและคณะ ให้การต้อนรับและนำกลุ่มจักรยานนักเรียน ข้าราชการ พ่อค้า และพลังมวลชนอำเภอโกสัมพีนคร ร่วมลงนามถวายพระพรและปั่นจักรยานส่งคณะฯสู่ทางหลวงหมายเลข ๑
๑๑.๓๐ น. ถึง อ.วังเจ้า (จ.ตาก) นายอำเภอวังเจ้าหรือนายกเทศมนตรีวังเจ้าและคณะ ให้การต้อนรับและนำกลุ่มจักรยานนักเรียน ข้าราชการ พ่อค้า และพลังมวลชนอำเภอวังเจ้า ร่วมลงนามถวายพระพร
๑๒.๐๐ น. รับประทานอาหาร ตามที่เทศบาลวังเจ้าจัดให้
๑๓.๐๐ น. กลุ่มจักรยานนักเรียน ข้าราชการ พ่อค้า และกลุ่มพลังมวลชนอำเภอวังเจ้านำขบวนปั่นจักรยานเทิดพระเกียรติ
รณรงค์ในเขตเทศบาล แล้วส่งคณะฯสู่เส้นทางหลวงหมายเลข ๑
สวัสดีครับ kunpa
เรียนเชิญ kunpa และเเพื่อน พี่น้อง จากกำแพง และใกล้เคียง
มาร่วมต้อนรับที่ขาณุฯทุกท่านเลยนะครับ :D
สุขใจที่ได้ปั่น
kunpa
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KP[kunpa];ชากังราว
Bike: RMB,nirone7
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kunpa »

ฝากแจ้งข่าวค่ะ ตามที่หนูเบนท์แจ้งมาดังนี้ค่ะ

เรียนนักปั่นท้องถิ่นทุกท่าน
ที่เข้าร่วมปั่นจักรยานเฉลิมพระเกียรติฯ ไม่ว่าจะระยะใกล้หรือไกล คนกิโล สองกิโลสามกิโล หรือสิบกิโล
เมื่อจบระยะทางที่ท่านกำหนดเองแล้ว..สามารถรับใบประกาศ เพื่อแสดงว่าครั้งหนึ่งท่านได้ร่วมกิจกรรมปั่นจักรยานเฉลิมพระเกียรติฯ ได้ที่รถประชาสัมพันธ์

เพื่อเป็นการให้เกียรติแก่นักปั่นท้องถิ่นที่เข้าร่วมปั่นในระยะทางใกล้ๆ
ท่านสามารถปั่นช่วงหัวขบวนได้เลย เพราะหากท่านจบเส้นทาง ก็สามารถหยุดรถข้างทางแล้ว
บอกลาตั้งแต่หัวขบวนจนถึงท้ายขบวนได้ทุกคัน...

บขวนปั่นจักรยาน 7 แผ่นดินเฉลิมพระเกียรติฯ มีรูปขบวน ดังนี้
นำโดยรถประชาสัมพันธ์
-ตามด้วยจักรยานของนาวาเอกสนอง ซึ่งบรรทุกพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
- ตามด้วยนักปั่นท้องถิ่น
- ตามด้วยนักปั่นจักรยานในโครงการ 7 แผ่นดิน
- ปิดท้ายด้วยรถบริการ และรถพยบาล
สุขใจเมื่อได้ปั่น สร้างสายสัมพันธ์ ด้วย จั๊กกะยาน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”