#######ห้องเสือท่ามะเขือ(สมาชิกTMK_KLEiN_MANiA)######

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
vego9327
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0899607639
team: กลุ่มจักรยานอิสระตาก
Bike: Giant Revel 1 (2013), Trek 1.1 (2014)
ตำแหน่ง: องค์การอุตสาหกรรมป่าไม้เขตอุตรดิตถ์ 97 ม.7 ต.ผาเลือด อ.ท่าปลา จ.อุตรดิตถ์

Re: #######ห้องเสือท่ามะเขือ(สมาชิกTMK_KLEiN_MANiA)######

โพสต์ โดย vego9327 »

ปีนี้ท่ามะเขือไม่จัดแข่งจักรยานหรือครับ ติดใจงานปีที่แล้ว
ยังไม่กล้าเรียกเสือ ขอเป็นแมวน้อยดีกว่า
suabao
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0898344405
team: ทีมวัฒนานคร
Bike: White Klein, Oyama

Re: #######ห้องเสือท่ามะเขือ(สมาชิกTMK_KLEiN_MANiA)######

โพสต์ โดย suabao »

สวัสดีครับท่านเสือท่ามะเขือ ช่วงก่อนสงกรานต์เสือวัฒนานครแปดเก้าลำมีโปรแกรมปั่นขึ้นเหนือ ได้ระยะต้องพักกางเต็นท์ที่คลองขลุง รู้จักวัดได้โปรดแนะนำ ฝากเจ้าอาวาสให้ด้วยครับ ขอรบกวนแค่ที่พักกางเต็นท์ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
suabhao
Keng_Com
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-7203-5511
team: ท่ามะเขือ
Bike: KLEIN Mania

โพสต์ โดย Keng_Com »

เงียบครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Keng_Com เมื่อ 24 พ.ย. 2014, 12:14, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
มนุษย์เป็นสิ่งที่แปลกที่สุดในโลก เพราะเขายอมสละสุขภาพเพื่อหาเงิน
แล้วก็สละเงินเพื่อรักษาสุขภาพฟื้นขึ้นมา ทำไมเราไม่สละเงิน มาดูแลสุขภาพของเราเอง
Keng_Com
ขาประจำ
ขาประจำ

suabao เขียน:สวัสดีครับท่านเสือท่ามะเขือ ช่วงก่อนสงกรานต์เสือวัฒนานครแปดเก้าลำมีโปรแกรมปั่นขึ้นเหนือ ได้ระยะต้องพักกางเต็นท์ที่คลองขลุง รู้จักวัดได้โปรดแนะนำ ฝากเจ้าอาวาสให้ด้วยครับ ขอรบกวนแค่ที่พักกางเต็นท์ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ห้องไม่มีใคร เข้า มาดูครับ ไป ที่ FB เลยครับ
มนุษย์เป็นสิ่งที่แปลกที่สุดในโลก เพราะเขายอมสละสุขภาพเพื่อหาเงิน
แล้วก็สละเงินเพื่อรักษาสุขภาพฟื้นขึ้นมา ทำไมเราไม่สละเงิน มาดูแลสุขภาพของเราเอง
Keng_Com
ขาประจำ
ขาประจำ

อาทิตย์ ที่ 23 พ.ย.57 ปั่นเสือพิชิตโรค #3 ครับ TMK เข้าร่วม 6 คน ครับ

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย Keng_Com เมื่อ 03 ธ.ค. 2014, 20:55, แก้ไขแล้ว 3 ครั้ง
Keng_Com
ขาประจำ
ขาประจำ

เนื่องจากวันที่ 5 ธ.ค. 57 นี้ ทางชมรม จักรยานท่ามะเขือ TMK ได้จัดกิจกรรมปั่นจักรยาน เทิดพระเกียรติ พระเจ้าอยู่หัว ในเวลา 16.00 น. เริ่มบริเวณศาลเจ้าพ่อปู่ดำ ปั่น เส้นทาง ท่าพุทรา เข้า คลองขลุง ระยะทาง 16 กิโล แล้วรวมตัวที่ศาลเจ้าพ่อปู่ดำ ทางเทศบาลท่ามะเขือ จัดจุดเทียนชัยถวายพระพรด้วย จึงเเจ้งมาให้ ทางชมรม ร่วมกัน ครับ (ทางปลัดวังบัวได้ รวบรวม นั่งปั่นร่วมด้วยครับ)

รูปภาพ
ไฟล์แนบ
ในหลวง.jpg (104.22 KiB) เข้าดูแล้ว 309 ครั้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”