ปั่นไปชมหิ่งห้อยกับจอยแอนด์แจม คืนวันพฤหัสบดีที่ 3 มี.ค. 54+วันเกิดพี่โป้งสิบสองเสียงครับ

ผู้ดูแล: โจ้ จอยแอนด์แจม, โป้งสิบสองเสียง

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม : สังคม จอยแอนด์แจม/ Joy N' Jam Societั
ผู้ดูแ ล โ จ้ จอยแอนด์แจม โทร : 081 829 1027
รูปประจำตัวสมาชิก
RongZilla!!! J&J
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0866112120
team: JOY And JAM
Bike: Cherry Bomb, P1,Sirrus

ปั่นไปชมหิ่งห้อยกับจอยแอนด์แจม คืนวันพฤหัสบดีที่ 3 มี.ค. 54+วันเกิดพี่โป้งสิบสองเสียงครับ

โพสต์ โดย RongZilla!!! J&J »

ขออนุญาตเก็บลิงค์นะครับ เวลาเข้ามาจะได้ตามไปปั่นง่ายๆ ครับ

ตามไปชมครับ ไปคุยกันที่นี่นะครับ

ปั่นไปชมหิ่งห้อยกับจอยแอนด์แจม คืนวันพฤหัสบดีที่ 3 มี.ค. 54 :mrgreen:
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&t=299598
แก้ไขล่าสุดโดย RongZilla!!! J&J เมื่อ 04 มี.ค. 2011, 11:53, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
เคยปั่นนะ :mrgreen:
โป้งสิบสองเสียง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Joy&Jam
Bike: Jamis Dakar,Dragon,Xenith

Re: ปั่นไปชมหิ่งห้อยกับจอยแอนด์แจม คืนวันพฤหัสบดีที่ 3 มี.ค. 54

โพสต์ โดย โป้งสิบสองเสียง »

Thank You หลาย คุณพระรอง :P
วิทย์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0891488292
team: All
ตำแหน่ง: ดอนเมือง กรุงเทพฯ

Re: ปั่นไปชมหิ่งห้อยกับจอยแอนด์แจม คืนวันพฤหัสบดีที่ 3 มี.ค. 54

โพสต์ โดย วิทย์ »

รูปภาพ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ โป้งสิบสองเสียง

รูปภาพ
tomเด็กดอย
สมาชิก
สมาชิก
team: j&j
Bike: mongoose และ teocali comp 2005

โพสต์ โดย tomเด็กดอย »

:D happy birthday พี่สุดหล่อนะคับพี่ :D
tomเด็กดอย
สมาชิก
สมาชิก
team: j&j
Bike: mongoose และ teocali comp 2005

โพสต์ โดย tomเด็กดอย »

:( :cry: แจ้งว่าวันนี้ผมไม่ได้ไปนะคับ ท่าน ผบ.ตรไม่ให้ไปคับ แจ้งให้ทราบ :(
หนูเหมียว
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย หนูเหมียว »

คุณท่านรองจะมา ชิมิ? ;) จะได้รอ ร้อ รอ

คุณโป้งฯ ทิ้งเราไปหาใครครับเนี่ย มีคำเฉลยปะ
อย่าลืมเอารูปมาดูนะ :mrgreen:
น้องหนึ่ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0891441866
ตำแหน่ง: http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
ติดต่อ:

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง »

ที่แท้พี่โป้งติดภาระกิจฉลองวันเกิด ไปให้น้องเป่าเทียน เอ้ย ไปเป่าเทียนกับน้องหรือเปล่าครับ

แฮฟ ปี้ เบิร์ธเดย์นะครับ
ร้านจักรยานฝีมือดี มาดึกๆได้

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle
RongZilla!!! J&J
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0866112120
team: JOY And JAM
Bike: Cherry Bomb, P1,Sirrus

โพสต์ โดย RongZilla!!! J&J »

สุขสันต์วันเกิดครับ สมหวัง ทุกประการนะครับ
:lol:
หนูเหมียว เขียน:คุณท่านรองจะมา ชิมิ? ;) จะได้รอ ร้อ รอ

คุณโป้งฯ ทิ้งเราไปหาใครครับเนี่ย มีคำเฉลยปะ
อย่าลืมเอารูปมาดูนะ :mrgreen:

ไม่ต้องรอครับ เป็นหูอักเสบครับ ถ้าทุเลาจะปั่นตามครับ ย้ำครับว่าไม่ต้องรอ รถแรง คนแรง แซงแป๊บเดียวถึง :mrgreen:
เคยปั่นนะ :mrgreen:
HerO No.9
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 09x-x8x3x0x
team: @IsBkk (At East Bangkok)
Bike: พังพอน

โพสต์ โดย HerO No.9 »

HBD ครับ คำอวยพรหาอ่านเอานะครับ
ชอบอันไหน ให้นึกถึงเสียงผมละกันครับ

"ไม่เจ็บ ไม่จนครับ"
จะเชยก็ช่าง จะช้าก็ช่าง แต่กรูก็ยังปั่น จักรยาน
No Fixed No Road No Fold Not Mini MTB Only
"ปั่นเหมือนกัน ไม่จำเป็นต้องคิดเหมือนกัน"
meejamis
ขาประจำ
ขาประจำ
team: JOY&JAM

โพสต์ โดย meejamis »

happy birth day ค่ะพี่โป้ง :D
อย่าลืมแวะให้น้อง I-DA เป่าเทียนด้วยนะคะ
:lol:
bbgun93
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0968785534
team: joy&jam
Bike: Custom fix
ตำแหน่ง: 603 อ่อนนุช44 สวนหลวง สวนหลวง กทม

โพสต์ โดย bbgun93 »

B.D.ครับ ขอไห้ร่ำขอไห้รวย ขอให้...เท่าแขน อิอิมีความสุขในวันเกิดเเละทุกๆวันครับ
http://www.crystaltravelgroup.com เที่ยวต่างประเทศ ตั๋วเครื่องบิน ติดต่อได้ครับ
ช่วยเข้ามากด like ไห้ทีนะครับ
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Jamis Dakar,Dragon,Xenith

Re: ปั่นไปชมหิ่งห้อยกับจอยแอนด์แจม คืนวันพฤหัสบดีที่ 3 มี.ค. 54+วันเกิดพี่โป้งสิบสองเสียงครับ

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรทุกท่านนะค้าบ

ปล. วันเกิดปีนี้ยังไมได้โดนเป่า...เอ้ย เป่าเทียนเลย
:P
nopest
ขาประจำ
ขาประจำ
team: JOY & JAM
Bike: Trek / Giant XTC

Re: ปั่นไปชมหิ่งห้อยกับจอยแอนด์แจม คืนวันพฤหัสบดีที่ 3 มี.ค. 54+วันเกิดพี่โป้งสิบสองเสียงครับ

โพสต์ โดย nopest »

HBD ย้อนหลังนะครับพี่โป้ง ขอให้สุขภาพแข็งแรง คิดอะไรขอให้สมหวังนะครับ
ขาประจำ
ขาประจำ

ศุกร์ที่ผ่านมาเราไปลี่ยนใจเข้าเมืองไปดูสองห้อยแถวตรอกข้าวสารแทน 8-)

เหตุเพราะกลัวฝนตกออกนอกเมืองอาจจะไม่ปลอดภัย :D

เจ้าของร้านราดหน้า-ผัดซีอิ้วที่เราเข้าไปกินมีแสดงมายากลด้วยนะเออ ทำเอาพวกเราอึ้งไปตามๆกัน :o

ชมสองห้อยกันเสร็จเราก็ยิงกันยาวๆไปสะพานปิ่นเกล้า เข้าหลานหลวง กินอะไรอีกนิดๆหน่อยตรงประตูน้ำ แยกกันแข้งใครแข้งมัน จบ ... :mrgreen:
แก้ไขล่าสุดโดย โป้งสิบสองเสียง เมื่อ 06 มี.ค. 2011, 20:35, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จอยแอนด์แจม”