แจ้งราคาเฟรม C'Dale Flash Team Carbon 2011

"Cannondale"รถจักรยานในฝันที่ใครๆก็สามารถเป็นเจ้าของได้...เชื่อเถอะว่าคุณก็สามารถ!!!

ผู้ดูแล: improvise

กฏการใช้บอร์ด
"Cannondale"รถจักรยานในฝันที่ใครๆก็สามารถเป็นเจ้าของได้...เชื่อเถอะว่าคุณก็สามารถ!!!
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
poygai
สมาชิก
สมาชิก
team: "Alone at the Top"
Bike: "C'dale"..TaUrInE TeaM สีดำ..เก่าๆ

แจ้งราคาเฟรม C'Dale Flash Team Carbon 2011

โพสต์ โดย poygai »

วันนี้ได้มีโอกาสแวะไปที่ร้านคุณหน่อยมาครับ ซึ่งได้รับปากจะประชาสัมพันธ์ทางบอร์ดของเวป โดยแจ้งราคาเฟรมเซตของเจ้าตัวนี้ "Flash Carbon Team" ซึ่งเป็นตัวท็อปไลน์ของรุ่น เคาะค่าตัวที่ 75,000 บาท พร้อมการรับประกันสิค้าตลอดอายุการใช้งาน โดยรายละเอียดสเปคและอุปกรณ์จะมีรายละเอียดแจ้งในบอร์ดนี้แล้ว สนใจอย่างไรติดต่อไปโดยตรงนะครับ อาจจะมีพิเศษๆ คุยกันเองครับ ส่วนผมออกตัวว่าไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆกับทางร้านนะครับ แค่ช่วยบอกกล่าวกันในฐานะคนรัก เดล เท่านั้นครับ
.เพียงตัวและใจ เป็นมิตรแท้ที่ดีต่อกัน.
poygai
สมาชิก
สมาชิก
team: "Alone at the Top"
Bike: "C'dale"..TaUrInE TeaM สีดำ..เก่าๆ

Re: แจ้งราคาเฟรม C'Dale Flash Team Carbon 2011

โพสต์ โดย poygai »

รูปภาพประกอบครับ ราคาเฉพาะเฟรมตามที่แจ้งไว้นะครับ ถ้าทั้งคันตามรูป 3xx,000 บาท สนใจติดต่อโดยตรงครับ
ไฟล์แนบ
Flash.jpg (45.19 KiB) เข้าดูแล้ว 1989 ครั้ง
.เพียงตัวและใจ เป็นมิตรแท้ที่ดีต่อกัน.
improvise
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-567-8886
team: "Yes, I Cann..."
Bike: Cannondale

Re: แจ้งราคาเฟรม C'Dale Flash Team Carbon 2011

โพสต์ โดย improvise »

poygai เขียน:วันนี้ได้มีโอกาสแวะไปที่ร้านคุณหน่อยมาครับ ซึ่งได้รับปากจะประชาสัมพันธ์ทางบอร์ดของเวป โดยแจ้งราคาเฟรมเซตของเจ้าตัวนี้ "Flash Carbon Team" ซึ่งเป็นตัวท็อปไลน์ของรุ่น เคาะค่าตัวที่ 75,000 บาท พร้อมการรับประกันสิค้าตลอดอายุการใช้งาน โดยรายละเอียดสเปคและอุปกรณ์จะมีรายละเอียดแจ้งในบอร์ดนี้แล้ว สนใจอย่างไรติดต่อไปโดยตรงนะครับ อาจจะมีพิเศษๆ คุยกันเองครับ ส่วนผมออกตัวว่าไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆกับทางร้านนะครับ แค่ช่วยบอกกล่าวกันในฐานะคนรัก เดล เท่านั้นครับ
ขอบคุณ คุณpoygaiมากๆที่ช่วยกันอัพเดทราคาสินค้าให้คลายความหงุดหงิดกันได้หน่อยนึง เลยขอลงรูปให้ดูกันด้วย
รูปภาพ
Mr.A : Yes, you Cann!!!

Mr.B : can what???

Mr.A : "Cannondale"
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Yes you Cann!!!”