คาร์ฟรีเดย์ จ.ปทุมธานี

ผู้ดูแล: sunny

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพเสือพหล"
ที่ทำการ : 66/11 ซ.แข็งขัน 2 พหลโยธิน 64 ต.คูคต อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12130
ประธาน : พล.อ.ต.ธวัชชัย เลื่อนฉวี
ประธานกิตติมศักดิ์ : พล.อ.อ.สุกำพล สุวรรณทัต
ผู้ประสานงาน : sunny
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
sunny
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: O-81-3O6-OO55
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพ เสือพหล
Bike: เสือภูเขา พับ แม่บ้าน
ตำแหน่ง: พหลโยธิน 64
ติดต่อ:

คาร์ฟรีเดย์ จ.ปทุมธานี

โพสต์ โดย sunny »

จัดโดยเทศบาลเมืองลำสามแก้ว กับ ชมรมคูคต
ขอขอบคุณแทนสมาชิคหลายๆท่านที่ไปร่วมครับ

ลองดูภาพบรรยากาศตามลิ้งค์ได้เลยครับ

http://203.121.145.180/forum/viewtopic. ... 6&start=30
sunny
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพ เสือพหล
ติดต่อ:

Re: คาร์ฟรีเดย์ จ.ปทุมธานี

ลงรูปในส่วนของพวกเราเองครับ
ไม่มีคำบรรยาย รายละเอียดดูกันเอาเองนะ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปอื่นๆ ดูในลิ้งค์ข้างบนนะครับ
pom za
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย pom za »

CAR FREE DAY 2010
ขอ นุญาติลงรูปช่วงเช้าให้ดูนะครับ...ต้องรีบกลับไปอยู่ร้าน
คุณแม่ความดันขึ้น...ไปไหนไกลบ้านไม่ได้ครับช่วงนี้...เพลียสุด..ชมภาพกันเลยนะครับ

รูปภาพ
:arrow:
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ขออภัยที่มิได้บรรยายภาพ มันทั้งง่วงทั้งเพลีย ถ้าไม่ลงตอนนี้คงไม่ต้องลงแล้ว :mrgreen:
์์์์์Be strong enough to face the world each day.
pom za
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ
ถ้าจะง่วง...มาถึงก็นอนเลย :mrgreen:
รูปภาพ
น้องส้ม :mrgreen:
รูปภาพ
รูปภาพ
และก็น้องส้ม :lol: ดูภาพแบบเดินถอยหลังกันนะพี่น้อง :mrgreen:
รูปภาพ
ส้มสดใส....ต้องส้มฟิกเกียร์ ;)
รูปภาพ
รูปภาพ
:mrgreen: :mrgreen:
์์์์์Be strong enough to face the world each day.
pom za
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ
รูปภาพ

บ้านของเรากับชาวบ้านฟ้าฯ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
มาดโก๋ว..โก๋ว...ว ของพี่เสือตะพาบ :? แลัวพี่เขาเป็นเสือ หรือ ตะพาบนิ :mrgreen:
รูปภาพ
น้องนล...น้องนล...พี่ตามคุณลุง กับคุณป้า กลับง่ะ มองไม่เห็นเลยรีบจนลืมโทรศัพย์อีกง่ะ
โทรเช็คคุณแม่ไม่ได้...รีบปั่นกลับบ้านไปดูคุณแม่ก่อน...ช่วงนี้...งานเข้าจริงๆ :?
คือว่าต้องขออภัยจริงๆ งานรัดตัวแต่ไม่ยักผอม :( ต้องลุยคนเดียวเลยได้แค่ความสามารถ
ของร่างกายและเวลาจะเอี้ออำนวย...ฝันดีราตรีสวัสครับ
pom za
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ

สวัสดีเช้าวันจันทร์....ขอให้สนุกสนานกับการทำงานครับผม ;)
LIKIT4236
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0898240811
team: ประชานิเวศน์
Bike: KHS

โพสต์ โดย LIKIT4236 »

ขอบคุณ น้อง pom za ที่ได้นำภาพสวยๆมาให้ชม โอกาสหน้า คงจะได้พบกันอีกนะครับ
pom za
ขาประจำ
ขาประจำ

LIKIT4236 เขียน:ขอบคุณ น้อง pom za ที่ได้นำภาพสวยๆมาให้ชม โอกาสหน้า คงจะได้พบกันอีกนะครับ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ขอบคุณพี่ลิขิตด้วยครับผม...แล้วต้องขอโทษด้วยครับที่ต้องกลับก่อน
เพราะคุณแม่ไม่ค่อยสบาย ไปไหนไกลๆนานๆไม่ได้ ชื่นใจครับที่ได้ไปเจอเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ
และเสียดายที่ปั่นร่วมขบวนได้นิดเดียว โอกาสหน้าต้องขอร่วมขบวนใหม่ครับ
sunny
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ขอบคุณรูปจากคุณ pom za ครับ โอกาสหน้าคงได้ปั่นร่วมกันอีก
งานนี้ผมไม่สบายตั้งแต่ก่อนไปแล้ว แต่ก็พยายามไปให้ได้ตามที่ตั้งใจไว้
ช่วงขากลับก็เลยแย่หน่อย เกือบจะตัดสินใจใช้บริการแท็กซี่เหมือนกัน
มีกลุ่มบ้านฟ้า กลุ่มเสือธัญญะ และกลุ่มทอ. ที่เกาะๆกันมา
ถ่ายรูปไว้นิดหน่อยยังไม่มีเวลาลง

ขอให้คุณแม่หายไวๆ และสนุกกับการปั่นต่อไปครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือพหล”