เฮฮา Deep team (panasonic) ประจำเดือน สิงหาคม ๒๕๕๓

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
หอ วอ อา ยอ.
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818162145
team: Deep Team
Bike: KLEIN

เฮฮา Deep team (panasonic) ประจำเดือน สิงหาคม ๒๕๕๓

โพสต์ โดย หอ วอ อา ยอ. »

สวัสดีเดือนใหม่ เดือนนี้มีวันแม่ ขอให้เพื่อนๆรักและคิดถึงแม่ ทุกๆวินาที ทุกๆนาที ทุกๆชั่วโมง ทุกๆวัน ทุกๆเดือน ทุกๆปี...รักแม่..
[youtube]gsY0PgmDKYc&feature[/youtube]
ครอบครัวเรา รักในหลวง กันทั้งตระกูล
คุณละมุน
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: เฮฮา Deep team (panasonic) ประจำเดือน สิงหาคม ๒๕๕๓

โพสต์ โดย คุณละมุน »

สวัสดีเดือนใหม่ เดือนแห่งวันแม่ครับ
ขอทุกวันให้เป็นวันแม่เหมือนกันทุกวันครับ
ขอคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย
คุ้มครองให้คุณแม่ทุกท่าน มีความสุข มีสิ่งดีๆทุกวัน และตลอดไปครับ
:D
fruityman
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: เฮฮา Deep team (panasonic) ประจำเดือน สิงหาคม ๒๕๕๓

โพสต์ โดย fruityman »

สวัสดีเดือนสิงหาครับ ดีใจ ปลื้มใจ สุขใจ กับทุกคนที่รักแม่ รักแม่ครับ :P :P :P :P :P :P :P
sunny_re
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Deep

โพสต์ โดย sunny_re »

สวัสดีเดือนใหม่ และอรุณสวัสดิ์ทุก DEEP ทั่วไทยนะครับ
...ไม่มีโรค เป็นลาภอันประเสริฐ...
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย กบducati »

มารายงานตัวครับ :D
fruityman
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย fruityman »

สวัสดีครับทุกท่าน สวัสดีครับพี่กบ บางกอกมืดฝนมาอีกแล้วครับ :P :P :P :P
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย กบducati »

fruityman เขียน:สวัสดีครับทุกท่าน สวัสดีครับพี่กบ บางกอกมืดฝนมาอีกแล้วครับ :P :P :P :P
สวัสดีมากครับ พี่รัตน์ เมืองจันท์ฝนตกทั้งคืนครับ ตอนนี้ก็ยังตกอยู่เลยครับ พี่รัตน์ตื่นเช้าเหมือนกันน๊ะครับ และวันนี้พี่รัตน์ไปควงขาที่ไหนครับ :D
x-KLEIN
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: Samsung galaxy S6
team: Deep only
Bike: KLEIN only

โพสต์ โดย x-KLEIN »

สวัสดีเดือนใหม่ด้วยคนครับ :D
LIVESTRONG
yut.pk
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818298871
team: P.K.Bikes, เทคนิคมีน
Bike: KLEIN,GIANT XTC,GIOS,PINARELLO

โพสต์ โดย yut.pk »

สวัสดียามเช้าชาว DEEP ทุกท่านครับ :P :P :P

12 สิงหาคมวันแม่แห่งชาติ รักแม่ครับ
อด เอา เฒ่า แล้ว
รวมสรุปทริปปี 54-57 ทริปรับลมหนาว ผามออีแดง-ภูจองนายอย-บ้านตามุย โขงเจียม

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... start=6870
คิม ยอง Jig
ขาประจำ
ขาประจำ
team: DEEP

โพสต์ โดย คิม ยอง Jig »

สวัสดีเดือนใหม่ครับ...
รูปภาพ
เรารักพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
ต้อง เสาธง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: deep
Bike: Isuzu D-max รุ่นแรกของโลก

โพสต์ โดย ต้อง เสาธง »

สวัสดีเดือนวันแม่ ผมรักแม่ทุกวันครับ อยากทำให้แม่มีความสุขครับ แม่ก็แก่ขึ้นทุกวัน คิดถึงแม่ครับ
หนูRB only
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818637469
team: Khlung Cycling Club & Deep Teamจันทบุรี & Cyclone Racing team
Bike: รถถีบสองล้อ

โพสต์ โดย หนูRB only »

สวัสดีเดือนแห่งวันแม่ครับชาวDEEPทั่วโลก วันนี้พวกเราออกไปปั่นที่ไหนกันครับ ฝนตกกันหรือเปล่า :mrgreen:
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น
อ้อย Fuel นิล
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083-9033338
team: DEEP TEAM
Bike: trek

โพสต์ โดย อ้อย Fuel นิล »

สวัสดีเดือนใหม่ค่ะ :D :D
มีนบุรี
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย มีนบุรี »

สวัสดีเดือนใหม่ ยามสายๆครับ :D
FoxyGuy
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0863319232
team: DeeP TeaM (Service)
Bike: น้องปุยเมฆ(Klein-AttitudeV), น้องสำลี(Trek-Domane5.9)

โพสต์ โดย FoxyGuy »

สวัสดีชาว Deep สวัสดีเดือนใหม่เดือนของแม่
รูปภาพ
ถ้าทำอะไรดีๆแล้วคนมองว่าสร้างภาพก็ช่างเขา.อย่างน้อยเราก็ได้ทำดี ไม่เหมือนเขา.ที่แค่คิดดียังทำไม่ได้เลย
"จำไว้นะ ใครจะพูดอะไรก็ช่างเขา กรรมมันอยู่ที่เขา ไม่ได้อยู่ที่ตัวเรา ไม่ต้องเอามันมาใส่ใจ"
-หลวงตา.มหาบัว ญาณสัมปันโน-
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”