ขอถามครับเรื่องรถ

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
stukbike
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0868688751
team: Stuk Bike
Bike: MERIDA RACE 901,TREK6000,CANNONDALE JAKYLL
ตำแหน่ง: 425/7หมู่1ถ.สนามม้า ต.นิคม อ.สตึก จ.บุรีรัมย์ 31150

ขอถามครับเรื่องรถ

โพสต์ โดย stukbike »

ทำไมพ่อไม่ค่อยช่วยผมทำรถ

มีไรผมต้องเกบเงินเองตลอดแล้วมีเงินก้อไปทำรถตัวเองว่าอันนู้นไม่ดีอันนี้ไม่ดี

ผมกับไม่ได้อารายเลย ไม่ค่อยมีกระจิดกระใจจะปั่นสักเท่าไหร่

ผมขี่ trek 4400 เดิม

พ่อcannondale
รูปประจำตัวสมาชิก
นายช่างขี่หลังเสือ
สมาชิก
สมาชิก
team: ระเนระนาด กรุ๊ป
Bike: (Merida matt 40) (Trek 2.1) (Fat bike Panther Heucules )

Re: ขอถามครับเรื่องรถ

โพสต์ โดย นายช่างขี่หลังเสือ »

คุณพ่อกำลังฝึกความอดทนให้นะครับ

อะไรได้มาง่ายๆเราจะไม่ค่อยเห็นค่าของมัน

น้องโตขึ้นจะเจอปัญหาใหญ่กว่านี้อีกเยอะครับ :P :P
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”