สอบถาม จานหน้าใบเดียว กับเฟืองหลัง ที่เหมาะสม

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
rachata
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือเมืองหิน
Bike: จักรยานโครโมลี่

สอบถาม จานหน้าใบเดียว กับเฟืองหลัง ที่เหมาะสม

โพสต์ โดย rachata »

สอบถามพี่ๆผู้ที่เคยใช้งานครับ
1.จานหน้า ขายาว 170 /ใบ 32 เฟืองหลัง 11-46 เหมาะกับทาง แบบไหน ครับ
2.จานหน้า ขายาว 170 /ใบ 34 เฟืองหลัง 11-42 เหมาะกับทาง แบบไหน ครับ
ขอบคุณมากครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”