อยากทราบแหล่งขายอะไหล่ Shock เพื่อนำมาซ่อมเองครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
supakijku
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Haibike

อยากทราบแหล่งขายอะไหล่ Shock เพื่อนำมาซ่อมเองครับ

โพสต์ โดย supakijku »

ไม่ทราบว่าเค้ามีแหล่งซื้อเพื่อนำไปเทียบไหมครับ

Shock ผม Magura Boltron 2017 เป็น up side down ซีลน้ำมันรั่วครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
Blue Haro
ขาประจำ
ขาประจำ
team: วงลงเขา

Re: อยากทราบแหล่งขายอะไหล่ Shock เพื่อนำมาซ่อมเองครับ

โพสต์ โดย Blue Haro »

ลองถาม Do cycling น่าจะพอช่วยเหลือได้ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”