ไฟไหม้ร้าน Cycle sport ครับ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Rush
ขาประจำ
ขาประจำ
team: จักรยานกู้ภัยอิสระ
Bike: Fuji Newest 4.0, รถพับ 16' Ireton single speed , เสือภูเขาอลูสีลอกเกือบหมดแล้ว 8 เกียร์ , เสือหมอบเหล็กเกียร์เดี่ยว , Cronus รุ่น Soldier, Trinx จักรยานปั่นสองคน

ไฟไหม้ร้าน Cycle sport ครับ

โพสต์ โดย Rush »

http://www.thairath.co.th/content/571447

ร้านเปิดให้บริการอยู่หรือเปล่า ไม่แน่ใจ
IDragon
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือหมอบจิตป่วน
Bike: GIANT TCX

Re: ไฟไหม้ร้าน Cycle sport ครับ

โพสต์ โดย IDragon »

หวังว่าจะไม่เสียหายมากนะครับ
NTCXO (NonTouring CycloCross Only!)
ลิงกังปั่นหมอบ
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ไฟไหม้ร้าน Cycle sport ครับ

โพสต์ โดย ลิงกังปั่นหมอบ »

ชายไทย 1 คน ไม่ทราบชื่อ? คนบ้าอะไรไม่มีชื่อ ตลก

ไม่ใช่ขโมยงัดขเข้าร้านแล้วออกไม่ได้ เลยจุดไฟเผาตึกให้คนมาช่วย แบบข่าวอะไรสักอย่างที่มันมีขโมยเข้าไปติดในตึก รู้สึกจะเป็นผู้หญิง ออกไม่ได้เลยจุดไฟเผาซะเลย รอคนมาช่วยหรอกนะ
หึม...? ผมไม่ได้ปั่นจักรยาน แต่ผมขี่ยานรบต่างหาก!
คิดให้ดี โทษเทคนิคตัวเองก่อนจะโทษจักรยาน
มันไม่ใช่เป็นเพราะจักรยานที่แกปั่น แต่อยู่ที่แกปั่นมันยังไง?
มันไม่ใช่เพราะจักรยานมันงี่เง่าเฮงซวย แต่มันคือแกทำให้มันดูงี่เง่าปัญญาอ่อน
DXBicycle
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0814240464
team: สุทธิสารฟิชชิ่ง
Bike: Specialized

โพสต์ โดย DXBicycle »

วันนี้ไปซื้อของในคลองถม เห็นหน้าร้านมีถังขยะตั้งอยู่10กว่าใบใส่ของที่ถูกไฟไหม้ คาดว่าคงอีกซักพักถึงเปิดให้บริการได้
วันนี้คุณขี่จักรยานแล้วหรือยัง
pomroland
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Specialized

โพสต์ โดย pomroland »

ช่วงนี้ข่าวไฟไหม้เยอะจังเลยน่ะครับ :cry: :cry: :cry:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”