สวัสดีครับพี่ อยากสอบถามว่าถ้าจะแจ้งลบaccountเพราะมีอันใหม่แล้วต้องทำยังไงครับผม

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
wouiping
สมาชิก
สมาชิก
ตำแหน่ง: กทม.

สวัสดีครับพี่ อยากสอบถามว่าถ้าจะแจ้งลบaccountเพราะมีอันใหม่แล้วต้องทำยังไงครับผม

โพสต์ โดย wouiping »

Account: wouiping
email: ww21944@hotmail.com

ขอบคุณมากครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”