ลุงโท น้าทิม พี่หมี และพี่ ๆ Novice จัดทริปน้องใหม่ วันเสาร์ที่ 27 ตุลาคม 2555

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

รูปประจำตัวสมาชิก
Suriyan
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ..........................
team: กลุ่มจิตอาสา BKK Bike Trainee "Novice Thailand" By Staff_Traffic ................. ՏʍíӀҽ ϲӀմБ ......Let's Bike by Goro ........... TOT Bicycle ...................อิสระเกิ๊น
Bike: ---- Fuji roubaix ---- ♣ Bridgestone ♣ Radac FullAluminum1000 Wild West TALL----XX .... _____ ♣ M A R I N ♣ _____ Pine Mountain
ตำแหน่ง: THAILAND

Re: ลุงโท น้าทิม พี่หมี และพี่ ๆ Novice จัดทริปน้องใหม่ วันเสาร์ที่ 27 ตุลาคม 2555

โพสต์ โดย Suriyan »

pranorm เขียน: แล้วพรุ่งนี้แวะไอทีปล่าว :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: ว่าจะไปดักเก็บภาพมุมสูง บนสะพานข้าม โลคัล สน.ดอน
จัดไปครับพี่นอม ผมเริ่มITแหละครับ ถ้าพี่เห็นผมสปริ้น หรือ ซิ่ง ไม่ต้องตกใจคิดว่าผมลากเร็วนะ พี่ตั้งประเด็นไว้เลย 2ประเด็น
1.กลุ่มทิ้งเพราะไปบล็อคทางเพลิน (เป็นไปได้ยากมาก) :shock:
2.ตื่นสาย (เป็นไปได้ 75%) :lol:
NOVICE Thailand << คลิ๊ก

Let's Bike by Goro << คลิ๊ก
กฤษดินทร์
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: เสือภูเขา

Re: ลุงโท น้าทิม พี่หมี และพี่ ๆ Novice จัดทริปน้องใหม่ วันเสาร์ที่ 27 ตุลาคม 2555

โพสต์ โดย กฤษดินทร์ »

Suriyan เขียน:สวัสดีครับผมขอเปลี่ยนเช่นกันครับ
ขอเริ่มจากที่บ้าน ไม่ขอเริ่มจากIT พอดีคืนนี้ยามที่IT ไล่ครับไม่ให้นอน :oops: :mrgreen:
พี่ไทยามชื่ออะไรที่ไล่..จะเอาชื่อไปแทงหวย.ฮ่า..ฮ่า..พุนี้ขอพาลูกๆไปชมริ้วขบวนนะ..เค้าอยากเห็นหัวหน้าแก๊งค์จักรยาน
โจรห้าร้อย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0829581444
team: BKK Bike Trainee

โพสต์ โดย โจรห้าร้อย »

kerksu750 เขียน:มีเพื่อนนักปั่นมาแอบมองกระทู้ 45 ท่าน ไม่ล๊อคอินชื่อด้วย พลังเงียบ จะไปร่วมด้วย นอนได้แล้วคร้าบบบ
สเตจแรก 20 กิโล ไม่ไหวจริงๆ มีรถประจำทางกลับครับ
เด็กๆ ไปนอนได้แล้ว
พรุ่งนี้อย่าสายหล่ะ :lol: :lol: :lol:
Suriyan
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ..........................
team: กลุ่มจิตอาสา BKK Bike Trainee "Novice Thailand" By Staff_Traffic ................. ՏʍíӀҽ ϲӀմБ ......Let's Bike by Goro ........... TOT Bicycle ...................อิสระเกิ๊น
Bike: ---- Fuji roubaix ---- ♣ Bridgestone ♣ Radac FullAluminum1000 Wild West TALL----XX .... _____ ♣ M A R I N ♣ _____ Pine Mountain
ตำแหน่ง: THAILAND

โพสต์ โดย Suriyan »

กฤษดินทร์ เขียน: พี่ไทยามชื่ออะไรที่ไล่..จะเอาชื่อไปแทงหวย.ฮ่า..ฮ่า..พุนี้ขอพาลูกๆไปชมริ้วขบวนนะ..เค้าอยากเห็นหัวหน้าแก๊งค์จักรยาน
ยามชื่ออะไรไม่รู้ครับ ท่านมหาเทพอ้วน แต่พรุ่งนี้ท่านอย่าลืมพาแต่ลูกมา
กรุณานำขายหัวเราะ หรือ มหาสนุก ติดมากแข่งกับพี่น้อย ด้วยนะครับ
อย่าลืมของที่จะมาขายกลางทางหละ และก็อย่าร้องเสียดัง จนพี่ๆน้องใหม่ตกใจ
จนหยุดรถด้วยนะครับพี่ท่านมหาเทพอ้วน :lol:
NOVICE Thailand << คลิ๊ก

Let's Bike by Goro << คลิ๊ก
pranorm
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0812788748
team: คนขี่เสือ
Bike: สับถังเก่าๆ (ก้บจักรยานเน่าๆ อีกโหลหนึ่ง)

โพสต์ โดย pranorm »

:D :) :) :) นอนละนะ
วันที่เราหยุดคิด....นั่นคือวันที่เราคิดได้

แม้ซักวันถึงวันต้องสิ้นใจ...ขอสูดกลิ่นลมสุดท้าย...รังเคยนอน
Devil Black
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย Devil Black »

ไปด้วยคนนะครับ

Devil Black รอ Work Point
kaisernoi
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: PM ถามนะ อิอิ
team: ใครให้ปั่นด้วยอยู่ด้วยหมดอะครับ
Bike: จักรยานมีเกียร์

โพสต์ โดย kaisernoi »

โอ้ว-*- คุณพระ 200 คน ท่าทางน้องๆจะเก็บกด ใครยังไม่นอน ตื่นมาอย่าลืมพกครีมดันอดด + ยางในไปด้วยนะครับ
K_Arch
ขาประจำ
ขาประจำ
team: BKK Novice Team,Bike Crazy Club
Bike: Canyon Aeroad CF,Seven Sola Slx,Litespeed Sewanee,Specialized S-Works Stumpjumper Carbon,Specialized Shiv TT
ติดต่อ:

โพสต์ โดย K_Arch »

นอนไม่หลับ กระสับกระส่ายสงสัยจะกลับไปเป็นน้องใหม่อีกครั้ง :lol:
โจรห้าร้อย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0829581444
team: BKK Bike Trainee

โพสต์ โดย โจรห้าร้อย »

K_Arch เขียน:นอนไม่หลับ กระสับกระส่ายสงสัยจะกลับไปเป็นน้องใหม่อีกครั้ง :lol:
ฝันว่านอนไม่หลับเหมือนกัน :lol:
Machonut
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0845355858
team: Bike Thailand & Novice Bkk
Bike: Phaesant ,Radac ,Ecciti
ตำแหน่ง: เสนานิคม1

โพสต์ โดย Machonut »

ตายหละวา เพิ่งได้นอน
TS57.3 CS35± AV28 LT240
ซามูไร 2 ล้อ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: xxxxxxxxx
team: ՏʍíӀҽ ϲӀմБ and novice thailand
Bike: เฟรสสัน ตราจรเข้
ตำแหน่ง: ทุกทีี่ท่อากาศดี

โพสต์ โดย ซามูไร 2 ล้อ »

...อ้าวเค้าไปกันหมดแล้วหรอ... :lol: :lol:
nextstep
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย nextstep »

ไม่ได้ตื่นเช้าแบบนี้นานละ เวลาเปลี่ยนถ่ายไม่ออก เหอะๆ :D
ชอบปั่นจักรยานมาก แต่ปั่นเท่าไรก็ขึ้นเขาไม่ค่อยไหวเลยต้องมาวิ่งช่วยเพิ่มแรงขา
พอมาวิ่งก็เจ็บ ต้องว่ายน้ำช่วยรักษา นับนิ้วแล้ว เออ..3 อย่างพอดี ไปไตรละกัน :mrgreen:
letitbe1503
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0817901583
team: เหนื่อยก็หยุดพักขา ฟ้าดินมาคอยนวดบีบ ไม่เห็นต้องรีบ ต้องร้อนแรง ไปแข่งขันกับใคร
Bike: STRiDA Mini ล้อ 14,STRiDA LT ล้อ 16,Bianchi Volpe,BS RoadMan
ตำแหน่ง: ห่างจาก BTS พญาไท 100 เมตร

โพสต์ โดย letitbe1503 »

ตื่นแล้วครับ
namanza
ขาประจำ
ขาประจำ
team: NOVICE TEAM, เสน่ห์กาแฟ
Bike: Darkrock TOURING, Darkrock Road, MTB TrinX, รถพับ TrinX
ตำแหน่ง: ซ.ตลาดน้ำวัดศาลเจ้า ปทุมธานี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย namanza »

ตื่นตั้งแต่ตีสี่ ทั้งตื่นนอนและตื่นเต้น ความรู้สุึกเหมือนเป็นน้องใหม่ครั้งแรกเลย
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องหาเอง
นายเจ้าเล่ห์
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 086-5521945
Bike: fixed gear meirda903 DOPPELGANGER FX06

โพสต์ โดย นายเจ้าเล่ห์ »

อรุณสวัสดิ์ครับ... :D :D :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”