ชมรมจักรยาน สว 8นษฬิกา เดือนมิถุนายน 2556เชิญมาแชร์แลกเปลี่ยนความรู้ประสบการณ์ครับ

ผู้ดูแล: nott0209

กฏการใช้บอร์ด
381 ถนนจอมพล ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา
thuong
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 8น นครราชสีมาByพยัคฆ์ภูพานsakonnakhon
Bike: MTB.TREK.MTB.Specialized.carbon.RoadSL4

Re: ชมรมจักรยาน สว 8นษฬิกา เดือนมิถุนายน 2556เชิญมาแชร์แลกเปลี่ยนความรู้ประสบการณ์ครับ

โพสต์ โดย thuong »

ลุงศักดิ์ นิคมรักษ์ เขียน:
thuong เขียน:
thuong เขียน:พรุงนี้มีปั่นกับกลุ่มเฮียหน่อย(ร้านแชมป์)เฮียเส็งก็ไปใครสนใจร่วมปั่น
พบกันที่ปั๊ม ปตทตรงข้ามสนามกีฬา80ปีเวลา9.00นครับ :mrgreen: :lol: :roll:
ไปเส้นทางไหนน้องสงค์วันนี้คงว่างซินะไปสายๆจักกิโล
วันนี้ปั่น70kgกว่าไปทางอวยชัยครับ :lol:
น้องสงค์ บ่องตง ไปไหนมาดึกๆไปกับกุหลาบขาวเหรอ[/quote]
ก็ไปหลายที่ครับเพราะพี่บัวขาวคอเดียวกัน(เหมือนคนสุพรรณ)เลย :lol: :lol: :arrow:
รูปประจำตัวสมาชิก
NOKNICE
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไร้สังกัด,ปั่นตามใจตรู
Bike: MERIDA MATT 40D(ของแฟน),Trek8500 , Storck G2

Re: ชมรมจักรยาน สว 8นษฬิกา เดือนมิถุนายน 2556เชิญมาแชร์แลกเปลี่ยนความรู้ประสบการณ์ครับ

โพสต์ โดย NOKNICE »

อรุณสวัสดิ์ลุงศักดิ์และทุกท่านครับ :mrgreen: :mrgreen:
Triathlete
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-6889-0444

โพสต์ โดย Triathlete »

สวัสดีคับพี่ NOK ....

อยากทราบว่าพี่สั่งหมวก Giro air attack มาถึงมือ เบ็ดเสร็จกี่บาทคับ.. :) :P

ปล.สนใจอยากลองจัดลงกท.ไตรซะกะหน่อย (ถ้าวีซ่าผ่านนะคับ ) :mrgreen:
BlackBody
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นเล่นชิวๆ เช้าๆ ณ เขายายเที่ยง
Bike: เสือหมอบเก่าๆ
ตำแหน่ง: KORAT

โพสต์ โดย BlackBody »

ลุงศักดิ์ นิคมรักษ์ เขียน:
BlackBody เขียน:แวะมาทักทายตอนค่ๆ ครับ ลุงศักดิ์..... :D :D :D
สวัสดีครับ น้องชาย น้องยังคงปั่นกับกลุ่มสีคิ้วนะครับ
พี่สนกับตี๋ไหญ่ปั่นด้วยไหมครับ
สวัสดีครับลุงศักดิ์ ส่วนลุงสน กับเฮียตี๋ใหญ่ นี่ต้องบอกก่อนเลยว่า เป็นหัวลากของกลุ่มสีคิ้วเลยก็ว่าได้ครับ แรงดีจริงๆ ครับ :D :D :D :D
ใกล้ที่ไหน ปั่นที่นั่น
Suranaree University of Technology
Kiatphun
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 8 นาฬิกา
Bike: Trek

โพสต์ โดย Kiatphun »

Chainoy_k เขียน:สวัสดีตอนเช้าครับพี่ศักดิ์และพี่ๆส.ว.8นทุกท่านวันนี้มีฝนปรอยๆแต่เช้าเลยครับ
สวัสดีครับคุณชาย......วันนี้งดปั่นเหตุผลคือน้องฝนมาเยือนที่โคราชเช่นกัน เมื่อวานไปปั่นท่ีเขาใหญ่ปั่นไปแฉะไป ตกๆ หยุดๆ แต่ไม่แรงมาก
Kiatphun
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 8 นาฬิกา
Bike: Trek

โพสต์ โดย Kiatphun »

thuong เขียน:สวัสดีตอนเช้าพี่ศักดิ์วันนี้พักหนึ่งวัน
พี่ศักดิ์ทำใมซ่วงนี้ สวนำโดย อ.เกิยติถึงขยันออกทริปมีเป้าหมายอะไรช่วยบอกด้วย :lol: :mrgreen: :roll:
ขอให้ทุกท่านแข๊งแรงเด๊อ :lol: :lol: :mrgreen:
ต้องขยันไม่ขยันไม่ได้ เดี๋ยวไม่แข็ง ไม่มีแรง ไม่อึด ตามไม่ทันหมู แต่เดี๋ยวนี้เขี้ยวตันหมด อีกอย่างปั่นในบุ่งก็ยุ่ง ถูกน้องดำแฮนด์ตรงปาดหน้าแล้วบอกว่าปั่นช้าให้ไปปั่นที่สนามเด็กเล่น ไป๊... สมบัตรราช รายนี้ก็ไปถอยหมอบออกมาสู้วันก่อนนี้เอง
Roj Tokyo
สมาชิก
สมาชิก
team: จักรยาน08.00น.
Bike: specialized
ตำแหน่ง: โรงแรมโตเกียว นม.

โพสต์ โดย Roj Tokyo »

สวัสดีครับเพื่อนๆ8นาฬิกาเเละทุกๆท่าน มาแล้วเอาซักเรื่องๆ......"ไอ้เสย" มีบ่าวสาวแต่งงานกันใหม่ๆ ไอ้เสยก็แอบไปซุกอยู่ใต้ถุนบ้านห้องหอของบ่าวสาว เจาะลูแอบดูบ่าวสาว ...ตกค๋ำบ่าวสาวก็กำลังร่วมหลับนอนกันอย่างเมามัน...บ่าวชายก็พูดกับสาวรัก ที่รักจ๊ะยกขาให้พี่หน่อย ....พี่จะแทงเสยซักหน่อยจ๊ะ....ไอ้เสยได้ยินมันวิ่งหนีออกมาอย่างไม่คิดชีวิต...แล้วไอ้เสยหนีไปแอบอยู่หลังพุ่มไม้....แล้วมันก็หัวเราะอย่างดีใจ แล้วก็ตะโกนออกมาว่า.."มึงไม่มีทางแทงกูได้หลอกไอ้โง่"....555ฮ่าๆๆ...พี่ศักดิ์อย่าไปทำน๊ะซิบอกไฮ่..เด้อ..
ลุงศักดิ์ นิคมรักษ์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0862515905
team: ประธานกลุ่มเสือพลัดถิ่น
Bike: specialize S-work M5สีขาว TREKหมอบแฮนด์ตรง

โพสต์ โดย ลุงศักดิ์ นิคมรักษ์ »

Roj Tokyo เขียน:สวัสดีครับเพื่อนๆ8นาฬิกาเเละทุกๆท่าน มาแล้วเอาซักเรื่องๆ......"ไอ้เสย" มีบ่าวสาวแต่งงานกันใหม่ๆ ไอ้เสยก็แอบไปซุกอยู่ใต้ถุนบ้านห้องหอของบ่าวสาว เจาะลูแอบดูบ่าวสาว ...ตกค๋ำบ่าวสาวก็กำลังร่วมหลับนอนกันอย่างเมามัน...บ่าวชายก็พูดกับสาวรัก ที่รักจ๊ะยกขาให้พี่หน่อย ....พี่จะแทงเสยซักหน่อยจ๊ะ....ไอ้เสยได้ยินมันวิ่งหนีออกมาอย่างไม่คิดชีวิต...แล้วไอ้เสยหนีไปแอบอยู่หลังพุ่มไม้....แล้วมันก็หัวเราะอย่างดีใจ แล้วก็ตะโกนออกมาว่า.."มึงไม่มีทางแทงกูได้หลอกไอ้โง่"....555ฮ่าๆๆ...พี่ศักดิ์อย่าไปทำน๊ะซิบอกไฮ่..เด้อ..
:lol: :lol: :lol: ขำนิดเดียวเอ๋ง :lol: :lol: :lol:
เสือพลัดถิ่น ยินดีต้อนรับทุกกลุ่มทุกชมรมครับ
ปั่นเพื่อสุขภาพ ออกกำลังกาย เหนื่อยก็พัก หิวก็กิน
ปั่นการกุศล

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... &t=1037845
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: specialize S-work M5สีขาว TREKหมอบแฮนด์ตรง

โพสต์ โดย ลุงศักดิ์ นิคมรักษ์ »

Kiatphun เขียน:
thuong เขียน:สวัสดีตอนเช้าพี่ศักดิ์วันนี้พักหนึ่งวัน
พี่ศักดิ์ทำใมซ่วงนี้ สวนำโดย อ.เกิยติถึงขยันออกทริปมีเป้าหมายอะไรช่วยบอกด้วย :lol: :mrgreen: :roll:
ขอให้ทุกท่านแข๊งแรงเด๊อ :lol: :lol: :mrgreen:
ต้องขยันไม่ขยันไม่ได้ เดี๋ยวไม่แข็ง ไม่มีแรง ไม่อึด ตามไม่ทันหมู แต่เดี๋ยวนี้เขี้ยวตันหมด อีกอย่างปั่นในบุ่งก็ยุ่ง ถูกน้องดำแฮนด์ตรงปาดหน้าแล้วบอกว่าปั่นช้าให้ไปปั่นที่สนามเด็กเล่น ไป๊... สมบัตรราช รายนี้ก็ไปถอยหมอบออกมาสู้วันก่อนนี้เอง
โอสมบัติราชออกมาแล้วเด๋วคันที่3ตามมาแน่นอน
ไล่สมบัติไม่ทันอย่าว่าหมู่กันเด้อ
เสือพลัดถิ่น ยินดีต้อนรับทุกกลุ่มทุกชมรมครับ
ปั่นเพื่อสุขภาพ ออกกำลังกาย เหนื่อยก็พัก หิวก็กิน
ปั่นการกุศล

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... &t=1037845
ขาประจำ
ขาประจำ

[youtube]Vn-E6ZwO4eI&hd=1[/youtube]
ปั่นการกุศล

thuong
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 8น นครราชสีมาByพยัคฆ์ภูพานsakonnakhon
Bike: MTB.TREK.MTB.Specialized.carbon.RoadSL4

โพสต์ โดย thuong »

สวัสดีตอนเย็นพี่ศักดิ์ สว8นoทุกท่าน
สบายดีนะครับแข็งแรงดีเน้อ
พี่ศักดิ์ซ่วงนี้(ฉายารถแพงแรงกูก็แรง)หายไปใหนมีเหตุอันไดไม่เห็นโพส :roll: :roll:
พี่ศักดิ์ตามด้วยครับ
ขอรบกวนมีใครพอทราบราคา(ล้อzipเสือหมอบคาบอน11สปิดช่วยบอกด้วย)ขอขอบคุณ :mrgreen: :lol: :mrgreen:
ขาประจำ
ขาประจำ

thuong เขียน:สวัสดีตอนเย็นพี่ศักดิ์ สว8นoทุกท่าน
สบายดีนะครับแข็งแรงดีเน้อ
พี่ศักดิ์ซ่วงนี้(ฉายารถแพงแรงกูก็แรง)หายไปใหนมีเหตุอันไดไม่เห็นโพส :roll: :roll:
พี่ศักดิ์ตามด้วยครับ
ขอรบกวนมีใครพอทราบราคา(ล้อzipเสือหมอบคาบอน11สปิดช่วยบอกด้วย)ขอขอบคุณ :mrgreen: :lol: :mrgreen:
สวัสดีครับน้องsongthemallวันนี้พี่ศักดิ์เอารถไปตรวจโรคที่รพtota
เรื่องล้อพรุ่งนี้ถามเฮียอ้อได้คำตอบแน่นอนครับ
ปั่นการกุศล

ลุงเนตร
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0898133936
team: อิสระ
Bike: Trek 3900, Dark Rock ทัวร์ริ่ง
ตำแหน่ง: ๔๖๕ ซอยจ่าโสด ถนนทางรถไฟเก่า แขวง,เขตบางนา กทม.๑๐๒๖๐
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ลุงเนตร »

".. :roll: ไม่เห็นมีใคร..ไปละ.."
*..ยิ่งปั่น..ยิ่งแข็ง..แรงยิ่งดี..โรคไม่ค่อยมี..ไม่ทุกข์..*
Toi_Banpong
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0833098986
team: Tiger Free
Bike: KHS Alite Team , KUOTA k-uno
ตำแหน่ง: 6/35 ม.5 ม.ทวีคูณ3 ต.เบิกไพร อ.บ้านโป่ง จ.ราชบุรี 70100

โพสต์ โดย Toi_Banpong »

สวัสดีครับ..พี่ศักดิ์..วันนี้บ้านโป่งอากาศมืดครึ้มทั้งวันครับ ทางของพี่เป็นอย่างไรบ้าง วันนี้ไม่ได้ออกปั่น ไม่สบายใจนิดหน่อย เลยไปหาที่สงบๆๆครับ
รูปภาพ
พบปะพูดคุยได้ทุกเรื่องครับ//
http://www.facebook.com/werooters.mangkonbanpong.9
ขาประจำ
ขาประจำ

ลุงเนตร เขียน:".. :roll: ไม่เห็นมีใคร..ไปละ.."
ท่านลุงเนตรผมไปซื้อ037มาต้อนรับอยู่
กลับลุงไปจ้อย
ปั่นการกุศล

ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มเสือเฒ่าโคราชทวีผล”