สรุปทริป Joy&Jam ยกโขยงกันไปแจมทริป MTB Cross Country Marathon ของ TCA วันอาทิตย์ที่ 24 ก.ค. 2554

ผู้ดูแล: โจ้ จอยแอนด์แจม, โป้งสิบสองเสียง

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม : สังคม จอยแอนด์แจม/ Joy N' Jam Societั
ผู้ดูแ ล โ จ้ จอยแอนด์แจม โทร : 081 829 1027
รูปประจำตัวสมาชิก
โป้งสิบสองเสียง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Joy&Jam
Bike: Jamis Dakar,Dragon,Xenith

Re: สรุปทริป Joy&Jam ยกโขยงกันไปแจมทริป MTB Cross Country Marathon ของ TCA วันอาทิตย์ที่ 24 ก.ค. 2554

โพสต์ โดย โป้งสิบสองเสียง »

Khaw_Pad เขียน:
หนูเหมียว เขียน:ไม่เห็นมีรูป เขา เลยอ่า :evil:
รูป เขา ก้อ ไม่ มี อะ :lol: :lol: :lol:
ไม่มีเขาหรอกครับ คนนะไม่ใช่กระบือ :lol: :lol: :lol:
มหาเทพ เขียน:ขอบคุณน้องๆและเพื่อนพ้องชาวจักรยานทุกคน โดยเฉพาะชาวจอยแอนด์แจมที่มีแต่ความอบอุ่นให้กับผู้สูงวัยทั้งสองเสมอมา พบกันทริปหน้าแน่นอน :) :) :)
ต้องขอบคุณท่าน สว. ทั้งสองเป็นอย่างสูงด้วยครับที่ถึงแม้จะขาแรงเพียงใดก็ไม่ทิ้งกันครับ :P
สายชล เดียวสุรินทร์ เขียน:ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ
ขอบคุณผู้จัด TCA
ขอบคุณผู้นำทริป
ขอบคุณผู้นำทาง
ขอบคุณคนสร้างภาพสวยๆ คุณโป้ง คุณยอชจ์ คุณป็อบ
ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ ที่ร่วมเส้น
ขอบคุณ คุณโป้ง พี่หมี คุณจิตร สำหรับการเดินทาง โดยเฉพาะพี่หมีส่งถึงบ้านแล้วยังเลี้ยง pepsi อีกด้วย

ทริปนี้สนุกครับรู้สึกได้ว่าเป็นส่วนหนี่งของกลุ่ม joy&jam ครับ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ
..........ขอบคุณมากนะครับ!
..........ขอบอกรูปสวยๆทุกรูปเลยครับ...! :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
แหม..พี่หมีนี่น้ำใจงามจริงๆมิน่าอายุปูนนี้แล้ว สาวๆติดตรึม :lol: :lol: :lol:
ดีใจด้วยครับที่ชอบ พ้นหน้าฝนจะมีทริปวันอาทิตย์สนุกๆรออยู่อีกมากครับ :mrgreen:
หนูเหมียว
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: สรุปทริป Joy&Jam ยกโขยงกันไปแจมทริป MTB Cross Country Marathon ของ TCA วันอาทิตย์ที่ 24 ก.ค. 2554

โพสต์ โดย หนูเหมียว »

โป้งสิบสองเสียง เขียน:
ดีใจด้วยครับที่ชอบ พ้นหน้าฝนจะมีทริปวันอาทิตย์สนุกๆรออยู่อีกมากครับ :mrgreen:

ได้ยินแว่วมา หนองหญ้าปล้อง ต่อด้วยแนวกันไฟ เลยไปเขาใหญ่ กลับมาเที่ยวสวนพฤกษศาสตร์ เล่นน้ำหาดบางแสน

ท่องดินแดนวิทยาศาสตร์คลองห้า ตามหาทุ่งพระยาสุเรนทร์ เที่ยวลอดอุโมงค์ต้นไม้ กินทางไกลร้านแป เที่ยวศาลพันท้ายฯ

ไปตลาดน้ำดอนหวาย เที่ยวง่ายตลาดคลองสวน ฯลฯ อื่นๆ อีกมากมาย ตามที่ใจคิดได้

รออยู่ไปกันเต๊อะ :roll:

ได้ยินพี่สะมะชายบอกว่าจะพาไปหาร่องรอยอารยธรรมที่ล้มคว่ำคะมำหงายเงิบด้วย ;)
HerO No.9
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 09x-x8x3x0x
team: @IsBkk (At East Bangkok)
Bike: พังพอน

โพสต์ โดย HerO No.9 »

อิอิ.. :D
จะเชยก็ช่าง จะช้าก็ช่าง แต่กรูก็ยังปั่น จักรยาน
No Fixed No Road No Fold Not Mini MTB Only
"ปั่นเหมือนกัน ไม่จำเป็นต้องคิดเหมือนกัน"
โอ๊ก
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0875897608
team: ไปเรื่อยๆ
Bike: เมริด้า แลนด์เกียร์
ตำแหน่ง: ซ.อ่อนนุช 46
ติดต่อ:

โพสต์ โดย โอ๊ก »

หนูเหมียว เขียน:
โป้งสิบสองเสียง เขียน:

ได้ยินแว่วมา หนองหญ้าปล้อง ต่อด้วยแนวกันไฟ เลยไปเขาใหญ่ กลับมาเที่ยวสวนพฤกษศาสตร์ เล่นน้ำหาดบางแสน

ท่องดินแดนวิทยาศาสตร์คลองห้า ตามหาทุ่งพระยาสุเรนทร์ เที่ยวลอดอุโมงค์ต้นไม้ กินทางไกลร้านแป เที่ยวศาลพันท้ายฯ

ไปตลาดน้ำดอนหวาย เที่ยวง่ายตลาดคลองสวน ฯลฯ อื่นๆ อีกมากมาย ตามที่ใจคิดได้

รออยู่ไปกันเต๊อะ :roll:

ได้ยินพี่สะมะชายบอกว่าจะพาไปหาร่องรอยอารยธรรมที่ล้มคว่ำคะมำหงายเงิบด้วย ;)
แล้วก็ได้ยินว่า หนูเหมียว มีสอบพรุ่งนี้ มีการบ้าน มีรายงาน มีเรียน มีงานแต่ง มีงานศพ อดหมด หุหุ :lol: :lol: :lol:
ปั่นไกลแค่ตามองเห็น
เสือหมอบ Bianchi DAMA-BIANCA She Alu7000 เป็นรถสำหรับผู้หญิง ขนาด 44
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=3&t=1479426
kaiyang2029
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bike2Work
Bike: Strida LT
ตำแหน่ง: ประชาชื่น/บางกอก/ไทยแลนด์

โพสต์ โดย kaiyang2029 »

ภาพสวยดี
STRIDA2WORK
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จอยแอนด์แจม”