นิตยสาร P.I.T. Gangs ปีที ๓ ฉบับที่ ๒๙ เดือนกันยายน ๒๕๕๒

ผู้ดูแล: โอ๋ MX

กฏการใช้บอร์ด
ชมรม สโมสรพิริยะอินเตอร์ทีม
55/63 ม.6, หมู่บ้านกลางเมือง ซ. โยธิน-พัฒนา
ถ. ประดิษฐ์มนูธรรม ลาดพร้าว กรุงเทพฯ 10230
โทร. 02515-0179-80
http://www.piriya-international.com/
MILO
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: นิตยสาร P.I.T. Gangs ปีที ๓ ฉบับที่ ๒๙ เดือนกันยายน ๒๕๕๒

โพสต์ โดย MILO »

สวัสดีครับน้าๆ ทั้งหลาย เป็นกำลังใจให้อาจารย์เสรีและนักปั่นในสังกัดทั้งสี่ รวมถึงขอให้เจ้าจืดหายไวๆนะครับ และประสบความสำเร็จกีฬาแห่งชาติอีกครั้งนะครับ ไว้แจกซองเมื่อไหร่จะเดินทางไปด้วยตนเองเลยครับ อิ อิ (ซองกฐินนะค๊าบบบ) :mrgreen:

น้องกบเมื่อวานหายตัวไปอย่างไร้ร่องรอย ภรรยาได้ตามตัวอย่างเต็มที่ พี่ก็ได้ช่วยอย่างสุดแรง อย่าดีแตกนะจ๊ะน้องกบ เดี๋ยววงการจักรยานจะมัวหมองนะจ๊ะ อิ อิ จักรยานไม่เคยทำให้ใครเสียแต่คนสิที่ทำให้เสีย อิ อิ หวังว่าคงไม่เป็นอย่างที่พี่คิดนะน้อง :mrgreen: รักนะจึงหยอกแรงๆ :mrgreen:

ศุกร์นี้ถ้าร่วมประชุมไม่ได้ก็ขอโทษด้วยครับ วาระต่างๆก็จะฝากไว้ให้น้าบอยแล้วกันนะคับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ดาบ11ดง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: BIKE FITTZZ
Bike: Rocky Mountain-Vertex Team Maxxis

Re: นิตยสาร P.I.T. Gangs ปีที ๓ ฉบับที่ ๒๙ เดือนกันยายน ๒๕๕๒

โพสต์ โดย ดาบ11ดง »

สวัสดีครับ น้าๆ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ และผู้เยี่ยมเยือนผ่านไปมาทุกๆท่าน ทั้งแบบแอบๆและเปิดเผย เหมือนเช่นเคยครับ :D

อ้าววววว...งานเข้าสิตรู...ศุกร์นี้ มีภาระกิจที่ต้องเข้าเมืองไปดำเนินเรื่องธุรกิจทางการเงินสำคัญซะด้วย อาจจะกลับมาร่วมประชุมไม่ทันนะครับ วาระต่างๆก็ฝากไว้ที่ไมโล ละกัน..อิอิ :lol:

เมื่อวานก็ได้เปรยๆกับน้าหม่องฯเรื่องการเข้าไปปรับปรุงสนามของเรากันนิดหน่อย แต่ ก็รอให้หมดฝนอย่างจริงๆซะก่อน ไม่งั้นทำงานลำบากครับ เพราะเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยแข็งแรง..อิอิ..ไม่ทนแดดทนฝนเหมือนเมื่อตอนหนุ่มๆแย้ว :lol: แก่แล้วมันหายยากอ่ะ :mrgreen: หลังจากนั้น พวกเราก็จะได้กลับมามีสนามซ้อมลงเทร็คแถบๆชานเมืองซะที อ้อ..และบางทีอาจจะมีกลุ่มลูกค้า ขาโจ๋ ติดท้ายไปลองสนามด้วยนะ หนุ่มๆพวกนี้แรงเยอะ ปั่นเล่นกันแทบทุกเย็น ลุยฝน ลุยฝุ่น แถมปั่นกันเกือบทุกคนในที่ทำงาน...เยี่ยมจริงๆ :o :D เพียงแต่ พวกเค้ายังไม่เคยลงแทร๊คเท่านั้น เห็นว่าไปปั่นเขาใหญ่กันมาแล้วด้วยนะ..อิอิ :P
HEALTHY BIKE, HEALTHY YOURS
T.Hardtail
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: ไร้สปีด

โพสต์ โดย T.Hardtail »

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
.
.
.
อย่างที่บอกครับ เคื่องตัดหญ้าพร้อมแล้ว ตอนนี้รอยางนอกอย่างเดียว เด่วจะซัดให้ป่าราบเลย :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
ไฟล์แนบ
Honda_XR250_1999.jpg (30.32 KiB) เข้าดูแล้ว 961 ครั้ง
จ่าฯนุ๊ก
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Piriya Inter Team (P.I.T Gangs)
Bike: TYAX Elite 06, Eagle-30-WE10
ตำแหน่ง: AtInHome

โพสต์ โดย จ่าฯนุ๊ก »

เพิ่งกลับเข้าบ้านจ๊า..........เอิ๊กๆ อึ่ม......... อิ่มกับอิ่มน้ำอีกมื้อนึง เอิ๊ก........ พอดีไปช่วยงานเพื่อนบ้าน พอดีเค้าไปเที่ยวแบบไปสบาย..... ที่เหลือก็ลำบากต่อไป เฮ้อชีวิตหนอชีวิต

เห็นรถโปร T.Hardtrail แล้วชวนให้นึกถึง MTX125 สมัยยังหนุ่ม รู้จักคำว่ายกหน้าหงายก็ MTX นี้แหละ

น้าดาบฯครับชวนมาเลยครับจะได้สนุกกันถ้วนหน้า สนามที่บ้านผมตอนนี้หยุดเหมือนกัน แฉะทุกไลน์ แห้งเมื่อไหร่เจอแน่... :mrgreen:

ไมโลเป็นไงบ้าง มีความสุขดีเปล่า ไอ้ตัวเล็กพักนี้มันงอแงแค่ไหนแล้วหละ :D

น้าโอ๋...ไอ้ฟิกเกียร์นี้ของน้าพอมีไม๊ แบบฟรีๆหนะ ช๊อบชอบ.... :lol:
ช่างไข่
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ช่างไข่ »

หวัดดีครับจ่าฯ...เมื่อวานผ่านหน้าบ้านเหิดแลเห็นหม้ายใครเลยก้าหม้ายแวะ...ขอโทดด้วย

โทรไปแหลงก้าเห็นสันยานหม้ายดีเลยหม้ายด้ายแหลงกัน

วันหน้าค่อยแวะแล้วกัน เห็นหมอบอกหว๋า 2 อาทิตย์หน้าจะหายแล้ว

แล้วเจอกันนะครับพี่จ่าฯ แล้วมาสนามป่าตองหม้ายเขหรอยนิ

ฝากถึงเพื่อนชาวเสือ....ใครที่เป็น เส้นเลือดขอด + มีแผล ไม่รู้จะไปรักษาที่ใหนหรือรักษามาหลายปีแล้วไม่หายซักที ก็ลองไปรักษาที่ รพ.สุราษฎร์ธานีได้ครับ รับรองเห็นผล
ร้าน แอ็กซ์ซีสหไบค์ช๊อป 32/11 ม.7 ต.กะทู้ อ.กะทู้ จ.ภูเก็ต 83120 โทร.076 319762 /083 6355255
ID Lind. xcphuket
http://www.facebook.com/home.php?
http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
หม่องวันวีล
ขาประจำ
ขาประจำ
team: พิริยะอินเตอร์ทีม
Bike: ROCKY & POLYGON

โพสต์ โดย หม่องวันวีล »

วันนี้พาเจ้าป๊อสามล้อรถถีบ ไปสั่งสอนที่สนามบินสุวรรณภูมิในตอนเช้าที่อากาศสดใสมาหนึ่งดอก
หวังว่าน้องคงจะจดจำสิ่งที่พี่ได้ถ่ายทอดให้ไป และคงจะสำนึกแล้วสิว่า"เวลาที่พี่หมดแล้วน้องต้องเป็นหัวลากน่ะมันเป็นยังไง ":lol: :lol:

ถ้ายังจำไม่ได้พรุ่งนี้ตอนเย็น 17.00 น.เจอกันที่สนามบินสุวรรณภูมิอีกครั้ง จะได้ลองลากพี่ตอนเย็นๆดูบ้างว่าจะต้างจากตอนเช้าอย่างไร(น่าจะเหมือนๆกัน) :lol: :lol:
-เจ้ากบช่วยไปสั่งสอนเจ้าป๊อมันหน่อย พี่คนเดียวสอนแล้วมันไม่ค่อยจำ(เจ้าคนนี้มันเข้าใจอยากจริงๆ) :lol: :lol:
-พี่ๆเพื่อนๆท่านใดท่านสนใจก็ไปช่วยกันสั่งสอน(รุม)น้องมันหน่อยนะครับ :lol: :lol:
คำว่าจบ..พูดเบาๆก็เจ็บ
Mee.Hardtail
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ๐๘๑ ๙๓๘ ๔๑๕๘
team: ทุกที่...ที่มีเพือน
Bike: สองล้อ

โพสต์ โดย Mee.Hardtail »

หม่องวันวีล เขียน:วันนี้พาเจ้าป๊อสามล้อรถถีบ ไปสั่งสอนที่สนามบินสุวรรณภูมิในตอนเช้าที่อากาศสดใสมาหนึ่งดอก
หวังว่าน้องคงจะจดจำสิ่งที่พี่ได้ถ่ายทอดให้ไป และคงจะสำนึกแล้วสิว่า"เวลาที่พี่หมดแล้วน้องต้องเป็นหัวลากน่ะมันเป็นยังไง ":lol: :lol:

ถ้ายังจำไม่ได้พรุ่งนี้ตอนเย็น 17.00 น.เจอกันที่สนามบินสุวรรณภูมิอีกครั้ง จะได้ลองลากพี่ตอนเย็นๆดูบ้างว่าจะต้างจากตอนเช้าอย่างไร(น่าจะเหมือนๆกัน) :lol: :lol:
-เจ้ากบช่วยไปสั่งสอนเจ้าป๊อมันหน่อย พี่คนเดียวสอนแล้วมันไม่ค่อยจำ(เจ้าคนนี้มันเข้าใจอยากจริงๆ) :lol: :lol:
-พี่ๆเพื่อนๆท่านใดท่านสนใจก็ไปช่วยกันสั่งสอน(รุม)น้องมันหน่อยนะครับ :lol: :lol:

......ฮิฮิฮิ.....ถ้าผมไปเจ้าป้อคงเข็ดแน่(ลากแล้วยังต้องรอ).....ว่างๆๆๆจะเข้าไปสั่งสอนให้นะน้าหม่อง :lol: :lol: :lol:
AL ENGINEERING CO.LTD : http://www.barwell.com/html/products.html
BaaN IMLAMAI @ NAKHONSRITHAMMARAT::: http://www.facebook.com/profile.php?id=100002262864464.
พี่หลวงรีสอร์ท ๑ นครศรีธรรมราช ::: http://peeluangresort.9nha.com/
จ่าฯนุ๊ก
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Piriya Inter Team (P.I.T Gangs)
Bike: TYAX Elite 06, Eagle-30-WE10

......มาแล้น มาแล้น จ่าฯมาแล้น...กริ๊วๆๆ 3-4 วันมานี้เหนื่อยพอสมควร เกือบจะไข้กินเอารอมร่อ...แต่ตอนนี้หายแล้ว อิอิ
ไม่รู้ว่าพี่น้องเราเป็นยังไงบ้าง สบายดีอยู่ไหม เห็นว่าพักนี้ฝนตกบ่อยก็ระวังเรื่องไข้หวัดกันหน่อยครับ เป็นแล้วพาลจะเซ็งเอาง่ายๆ เออ...นี้ไม่รู้ว่าอาจารย์เสรีไปตรังเป็นไงบ้างนะ ใครรู้ข่าวแจ้งหน่อย อยากรู้อะ :D

มาแล้วก็ไม่ให้เสียเวลา ปูเสื่อนั่งดูกันได้เลย ไม่ต้องตีตั๋วตีหมายเลข เลือกที่นั่งเอาตามสบาย ตรงไหนว่างเอาตรงนั้น จะเอาถั่วขั้วข้าวโพดขั้วมาเคี้ยวไปดูไปก็ได้ ไม่สงวนสิทธิ์ อ้า...เกือบลืมสนิท ภาพงานที่จังหวัดตากกับที่ชัยนาทยังไม่ฉายนี่นา ไม่รู้คนตัดต่อไปหายไหน หรือเครื่องฉายมันช็อต ก็รีบๆซ่อมนะ คราวที่แล้วคนดูก็คืนตั๋วรอบนึงแล้ว ..ให้ไวพี่น้อง ให้ไว :mrgreen:

มาดูหนังของผมไปก่อนก็แล้วกัน แอ่น..แอ้น...แอ๊น

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
จ่าฯนุ๊ก
ขาประจำ
ขาประจำ

ภาพนี้แสงสวยครับ บ้านเค้าไม่เหมือนบ้านเรา เห็นแดดแล้วน่าปั่นจริงๆ แต่ไม่รู้ว่าร้อนหรือเปล่า
รูปภาพ

ภาพนี้ให้น้าหม่องฯ ก็เรื่องที่คุยกันนั้นแหละ :mrgreen: ไม่รู้คนนี้หรือเปล่าที่น้าฯว่า...
รูปภาพ
จ่าฯนุ๊ก
ขาประจำ
ขาประจำ

สวัสดีน้าหมี สบายดีนะครับ มาดูกันต่อ เมื่อกี้หนังขาดไปหน่อย เป็นรูปในงาน On show Eurobike 2009
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ไมตรี
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 076-345713
team: Hell Bike
Bike: Ellement

โพสต์ โดย ไมตรี »

:mrgreen: หวัดดีครับ จ่านุ๊ก

จะสุข จะทุกข์ อยู่ที่ตัวเรา
จ่าฯนุ๊ก
ขาประจำ
ขาประจำ

สวัสดีครับโกอุ้ง ผมนึกว่าไม่มีใครมาดูหนังที่โรงนี้ซะแล้ว จัดภาพต่อไปครับ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
จ่าฯนุ๊ก
ขาประจำ
ขาประจำ

ทุกคนที่ภูเก็ตสบายกันดีนะครับ เห็นภาพสนามป่าตองแล้วอิจฉาจริงๆ มีที่มีทางให้ปั่นเยอะกว่าที่บ้านผม
จ่าฯนุ๊ก
ขาประจำ
ขาประจำ

ตัวนี้เป็นของ Can....

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

...
แก้ไขล่าสุดโดย จ่าฯนุ๊ก เมื่อ 15 ก.ย. 2009, 01:48, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
จ่าฯนุ๊ก
ขาประจำ
ขาประจำ

ชมกันต่ออย่าได้ขาดตอนเป็นใส้ในของโช้คที่ไม่ต้องบอกว่ายี่ห้ออะไรก็รู้กันทั่วเมือง

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “นิตยสาร P.I.T Gangs”