นิตยสาร P.I.T. GANGS ปีที่ ๒ ฉบับที่ ๒๑ เดือนมกราคม 2552

ผู้ดูแล: โอ๋ MX

กฏการใช้บอร์ด
ชมรม สโมสรพิริยะอินเตอร์ทีม
55/63 ม.6, หมู่บ้านกลางเมือง ซ. โยธิน-พัฒนา
ถ. ประดิษฐ์มนูธรรม ลาดพร้าว กรุงเทพฯ 10230
โทร. 02515-0179-80
http://www.piriya-international.com/
รูปประจำตัวสมาชิก
ดาบ11ดง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: BIKE FITTZZ
Bike: Rocky Mountain-Vertex Team Maxxis

Re: นิตยสาร P.I.T. GANGS ปีที่ ๒ ฉบับที่ ๒๑ เดือนมกราคม 2552

โพสต์ โดย ดาบ11ดง »

ตัดกลับมาอีกที....โปรโต่ง ไล่ขยี้ หำป๊อ ได้สำเร็จ ขึ้นนำแบบ หำป๊อตามมาแบบหายใจรถแผ่นหลัง...(หรือว่าเป็นแผนจะเข้าตีประตูหลังก็ไม่รู้..อิอิ :lol: )
ไฟล์แนบ
IMG_8146.JPG (43.1 KiB) เข้าดูแล้ว 496 ครั้ง
HEALTHY BIKE, HEALTHY YOURS
ดาบ11ดง
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Rocky Mountain-Vertex Team Maxxis

Re: นิตยสาร P.I.T. GANGS ปีที่ ๒ ฉบับที่ ๒๑ เดือนมกราคม 2552

ไล่กัดกันฝุ่นตลบ... :lol:
ไฟล์แนบ
IMG_8147.JPG (33.73 KiB) เข้าดูแล้ว 495 ครั้ง
ดาบ11ดง
ขาประจำ
ขาประจำ

ดูกันอีกที..กับลีลาของโปรๆเค้า.. :D
ดาบ11ดง
ขาประจำ
ขาประจำ

เร็วจัด..ถ่ายแทบไม่ทัน..ฮ่าๆๆๆ (หรือว่าฝีมือคนถ่ายมันห่วยว่ะ :mrgreen: )
ไฟล์แนบ
IMG_8149.JPG (37.37 KiB) เข้าดูแล้ว 497 ครั้ง
ดาบ11ดง
ขาประจำ
ขาประจำ

นี่ขนาดใช้รถซ้อมนะ..อิอิ..ถ้าเป็น ซาแกนเดี้ยมล่ะก้อ..หุ..หุ.. :roll:
ไฟล์แนบ
IMG_8150.JPG (36.53 KiB) เข้าดูแล้ว 498 ครั้ง
ดาบ11ดง
ขาประจำ
ขาประจำ

แล้วเค้าก็มา..อิอิ..น้า T ก็ไม่เบาเหมือนกันนะเนี่ยะ... :lol:
ไฟล์แนบ
IMG_8155.JPG (40.91 KiB) เข้าดูแล้ว 497 ครั้ง
ดาบ11ดง
ขาประจำ
ขาประจำ

ปิดท้ายประจำวันด้วย..น้าหม่อง..ที่ปั่นเข้าเส้นอย่างสบายใจ..อิอิ.. :lol: :mrgreen:

เต็มไปด้วยรอยยิ้มแบบสะจายยยยยย :lol:

แล้วพบกันวันศุกร์นะครับ...อ้อ...ขุนพลแข้งเหล็กก็พบกันวันพรุ่งนี้นะครับ..ประเดิมต้อนรับปีใหม่กันให้เต็มคราบ :mrgreen: ใครอยากสัมผัสความโหด มัน ฮา เชิญร่วมชะตากรรมและชมได้ครับ.. :D

ตอนนี้ขอเวลาไป Have lunch in the box set from the STR open-air restuarant ก่อนนะคร้าบบบบ :mrgreen: :lol:
จ่าฯนุ๊ก
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Piriya Inter Team (P.I.T Gangs)
Bike: TYAX Elite 06, Eagle-30-WE10
ตำแหน่ง: AtInHome

โพสต์ โดย จ่าฯนุ๊ก »

:o ....นั่งดูภาพของน้าดาบฯตาแฉะไปหมด เห็นแล้วอิจฉาจัง สนามมันส์ๆอย่างงี้น่าลองซักครึ่งรอบเน๊อะ

2-3 วันนี้ฝนแถวบ้านหยุดตก ถ้าเป็นอย่างนี้ต่อไปจะถือจอบ เสียม พลั้ว เข้าไปแหวกทางหลังบ้านทำสนามอีกรอบ วันก่อนโน้นให้ซินแสที่เขาออกแบบสนาม ICU มาวางแปลนเรียบร้อย ชี้โบ้ยชี้แบ้ปักหลักฮวงจุ้ยเสร็จสับ คาดว่าน่าจะได้รอบละ 2 กิโลกว่าๆ ...พื้นที่มันมีน้อยก็ตามอัตภาพ และจะเพิ่มสะพานแขวนใช้สายเอ็นตกปลาขนาด 20 ปอนด์เพื่อเพิ่มความเสียว ส่วนลูกระนาดจะเอาทางปาล์มที่มีหนามแหลมๆไว้แก้ขัด ทั้งลื่นทั้งตำยางล้อ บางช่วงจะเอาแผ่นยางมะตอยจาก อบต. ข้างบ้านปะๆเพิ่มความมันส์ ......เฮ้อ....ถ้าฝนไม่หยุดก็ฝันกลางวันละมั่ง :mrgreen:

:lol: น้าดาบฯเครื่องเล่นซีดี กำลังไปได้สวย ล่าสุดปรับปรุงเรื่องภาคจ่ายไฟที่จ่ายให้กับคอนโทรลเลอร์ ซึ่งมันกินกระแส 0.004 แอมป์ ผมก็เลยจัดให้มัน 3.000 แอมป์ และเปลี่ยนตัวเก็บประจุจากเดิม 3300 ไมโครฟารัด 35 โวลต์ เป็น 2200 ไมโครฟารัด 25 โวลต์ และเปลี่ยนไอซีเรกกูเล็ตที่กัดฟันสั่งมาจากเมืองนอก ทั้งหมดฟังออกได้ง่ายขึ้น เสียงเป็นเรื่องเป็นราวมากขึ้น จังหวะจะโคนเด็ดขาด เท่านั้นยังไม่พอ สั่งคะปาซิเตอร์ของ Elna Cerafine ซึ่งเมืองนอกยกย่องว่าแจ่มจรัส เอามาใส่ในภาคอ็อปแอมป์ ได้น้ำเสียงต่างไปจากเดิมทีเดียว

พอเสร็จสับพับเครื่องมือเข้ากล่อง ต่อฟังกับซิสเต็มระดับ 1,000,000 ต้องรีบขาย ผลที่ได้น้าดาบฯต้องซี๊ดแน่ๆครับ จังหวะออกอ่าวฯ มั่วไปหมด โดยเฉพาะกับช่วงที่ดนตรีกำลังประโคม ไม่รู้ไครเป็นไคร ...ฟัดกันอีรุงตุงนัง ปลายเสียงแหลมมีประกายกุดเหมือนหมาโดนตัดหาง ฟังแล้วแห้งแล้ง เรื่องเสียงเบสส์เสียงทุ้มก็ไม่น้อยหน้า เป็นไปกับเขาด้วย รวนไปหมด ...สุดท้ายต้องเอาอุปกรณ์เดิมใส่กลับ ยกเว้นคะปาซิเตอร์ 2200 ไมโครฟารัด มันดีกว่า 3300 เห็นๆ
นอกนั้นเสียดายตังค์ ตั้งพันก่าๆ...เอาไปซื้อข้าวสารหุงกินดีกว่า.... :D
ช่างไข่
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ช่างไข่ »

จ่าฯอย่าลืมไปเอาของฝากจาก กระทู้ผมด้วยล่ะ เดี๋ยวมันจะเสียซะก่อน :lol: :lol: :lol:
ก่อนเอาไปถามมันหน่อยว่ามันชื่ออะไร :?:
ร้าน แอ็กซ์ซีสหไบค์ช๊อป 32/11 ม.7 ต.กะทู้ อ.กะทู้ จ.ภูเก็ต 83120 โทร.076 319762 /083 6355255
ID Lind. xcphuket
http://www.facebook.com/home.php?
http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
T.Hardtail
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: ไร้สปีด

โพสต์ โดย T.Hardtail »

กร๊ากๆๆๆ...... :lol:

นึกว่าจะแป็กคนเดียว ที่ไหนได้ลุงติ้นแบไต๋มาซะก่อน :P ผลจากการซ้อมหนัก (หนักเกินกำลังอะดิ) เลยรู้ตัวเลยว่าง่อยรัปทานเข้าแล้ว อาการเป็นงี้ครับ
คืนแรก.....เส้นขากระตุกตุ๊บๆ นอนไม่หลับ กระสับกระส่าย ประมาณว่าร่างกายสลายดรีนาลีนไม่หมด หิวน้ำ ชิ้งฉ่องทั้งคืน
วันถัดมา.....สภาพซอมบี้ ง่วงแต่นอนไม่หลับ
คืนที่สอง....หลับสนิทดีกว่าคืนแรก แต่รู้สึกว่ายังไม่พอ คอแห้งมากๆ พยายามกินน้ำให้เยอะ
วันที่สอง.....มีอาการเมื่อยล้ากล้ามเนื้อ
คืนนี้........ถ้าได้นอนเต็มๆคงดีขึ้น

อาการนี้ทางการแพทย์เรียกว่า "ไม่เจียมบอดี้ดีซีส" แบบว่าไม่ค่อยได้ซ้อมแล้วไปเปรี้ยวกะชาวบ้านเค้า อายุมากขึ้นฟื้นช้า แต่ถ้าได้พักสักสามสี่วันคงดีขึ้น ยิ่งตอนนี้มีไอ้หนุ่มปากน้ำมาทำเรคคอร์ดใหม่ ห้ารอบห้าสิบหกนาที อย่างนี้ไอ้หำป๊อก็คงหนาว ขนาด ผจก.ติ่งยังถอดใจฟอร์มแอบตัดโซ่ไปก่อน :lol:

ขอบเตียง...เอ๊ย! ขอบคุณ (มุขคาเฟ่ปากน้ำ เล่นได้ไม่มีเบื่อ :roll: ) ท่านดาบ11 สำหรับภาพสวยๆ STR open-air restuarant เนี่ยมันแปลว่าร้านข้างถนนแม่นบ่ครับ :lol: :lol:

ใครที่ว่าแรง....อาทิตย์นี้เจอกัน โดยเฉพาะน้องคนนั้น ที่วันนี้โชว์พลังว่าที่เจ้าบ่าว ขี่รอบละแค่สิบสี่นาที ผู้ใหญ่ในทีมถึงกะอ้าปากค้าง ร้องฮือๆๆๆ(โม้ป่าววววว) วันอาทิตย์นี้อย่าแอบหนีไปเที่ยวเดอะมอล์นะจ๊ะ.....น้าๆลุงๆแก่ๆรออยู่ :lol:

ปล. เครื่องเสียงจ่านุ๊ก ขอจองไว้งานแต่งน้องชายโผม 10 พ.ค. เด้อ :mrgreen:
ไฟล์แนบ
funny-football.jpg (16.39 KiB) เข้าดูแล้ว 446 ครั้ง
จ่าฯนุ๊ก
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Piriya Inter Team (P.I.T Gangs)
Bike: TYAX Elite 06, Eagle-30-WE10
ตำแหน่ง: AtInHome

โพสต์ โดย จ่าฯนุ๊ก »

มีคนหางานให้ด้วย ขอบคุณ T.Hardtail ด้วยครับ ที่เห็น...พอออกงานได้ละ แต่เจ้าภาพต้องมัดจำก่อน ซัก 20 เปอร์เซนต์ ถือว่าช่วยๆกัน สำหรับปะทัดกับควันดรายไอซ์ไม่ต้อง ซีดีตัวนี้แหละ ดังทั้งงาน ...เพราะมันระเบิดควันท่วมทุ่ง :lol:

.............................. :lol: :lol: :lol:
Tong Hellbike
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081..ที่เหลือโทรมาถามนะ
team: Merida จับต่าว
Bike: Merida hrs 3000

โพสต์ โดย Tong Hellbike »

ที่จ่านุ๊กแหลงมาตั้งวา อ่านไปอ่านมาอยู่หลายรอบ
บอกตง...หูไม่ดิกเลยหงะ..ฮิฮิ....คนมันมาวนี่หว่า...

วัดดี...ทุกคนที่อยู่ในนี้เนอะ เห็นเขายิกกัน เราอยากหรอยมั่งนิ
...รถไม่แพง แรงหาม๊าย...
ช่างไข่
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ช่างไข่ »

เฉลยให้ก็ได้ครับพี่จ่าฯ แต่ก่อนเฉลยขอต่อว่าซะก่อนคงไม่เคืองกัน ผมคิดว่าจ่าฯ ไปอยู่ กุงเทบ ซะนาน เลยจําไม่ได้มากกว่า ปกติแล้วไอ้ตัวนี้ แถวสุราษฎ์ฯก็มีเยอะ หรือว่า มันโดนล่าซะสูญพันธ์แล้วก็ไม่รู้นะ ก็เนื้อมันอร่อยไม่เบา
อ้าวใครรู้แล้วช่วยบอกจ่าฯนุ๊กหน่อยเร็ว :lol: :lol: ;)

ดูจากภาพข้างบนแล้ว น้าติ่ง :shock: คกค.ติ่ง
:evil: หรือ น้าหม่อง :ugeek: หรือ หม่องวัลวีล คงอ่อนซ้อมน่าดู ถึงได้มีรูปแบบบบบนี้มาให้เห็นบ่อยขึ้น

คุณติ่งครับ ปีใหม่แล้วครับ ปีนี้เป็นปีที่ดีมากๆสําหรับ คุณน้า ผมว่า คุณน่าจะลงแข่งขัน ประเภท A ได้แล้วนะครับ
ลองดู .......รางวัลชนะเลิศ ประเภท A ชาย
กับ ..........รางวัลชนะเลิศ อันดับ 1 ประเภทท่องเที่ยว (เฮ้เฮ้เฮ้.........)
อันใหนภาคภูมิใจมากกว่ากัน
รูปภาพ
หากยังไม่มีใครรู้ แล้วจะมาเฉลยให้ครับพี่จ่าฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯ
ร้าน แอ็กซ์ซีสหไบค์ช๊อป 32/11 ม.7 ต.กะทู้ อ.กะทู้ จ.ภูเก็ต 83120 โทร.076 319762 /083 6355255
ID Lind. xcphuket
http://www.facebook.com/home.php?
http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
หม่องวันวีล
ขาประจำ
ขาประจำ
team: พิริยะอินเตอร์ทีม
Bike: ROCKY & POLYGON

โพสต์ โดย หม่องวันวีล »

สวัสดีครับ
ก่อนอื่นต้องขอบขอบคุณน้าดาบและทีมงานที่ช่วยสกัดเจ้าหำป๊อไม่ให้ตามผมทัน :lol: :lol:
เมื่อวานนี้ได้เข้าสนามเรือนแพอีกครั้ง เป็นการทดสอบอาวุธคู่กายตัวใหม่(แต่ยังไงเบอร์ 1 ก็ยังเป็นเจ้าRocky SC เหมือนเดิม) มีเพื่อนร่วมอุดมการณ์ดังนี้
1.ไมโล...วันนี้ขี่ฟอร์มเทพมากหลังจากไปถูกเด็กๆแถวสวนธนลากทำให้วันนี้ขี่ได้ดีจริงๆแถมยังเป็นเจ้าของเรคคอร์ดคนใหม่ของสนามซะอีกกับผลงาน 5 รอบ 56 นาที (ไม่เกรงใจคนทำสนามเลยนะ..ตัวเอง)

2.เจ้ากบเคโระ...ขี่ได้สมกับเป็นว่าที่เจ้าบ่าวจริงๆ กับสถิติ 4รอบละๆ 14 นาที หลายคนสงสัยว่าทำได้จริงหรือเปล่า วันอาทิตย์ที่ 11 ม.ค. 52 นี้น้องเขาจะทำให้ดูเป็นขวัญตาอีกครั้ง ทุกคนห้ามพลาดด้วยประการทั้งปวง รีบสำรองที่นั่งไว้ได้เลย รีบหน่อยนะเดี๋ยวบัตรหมด :lol: :lol:

3.น้าเอ๋...วันนี้หมายหมั้นปั้นมือว่าจะเชือดเจ้าเคโระซะหน่อยแต่กลับโดนที่ 5 โอเพ่นเอ สนามแม่สอด โชว์เก๋าเอาตัวรอดไปได้ เลยโมโหปนน้อยใจเลยขี่แค่ 2 รอบ แต่กลับมาดันเนินข้างรั้วและเนินต้นมะขามอีกนับ 10 รอบเป็นการซ้อมไว้ก่อนลงทำศึกวันวันอาทิตย์ที่จะถึงนี้

4.หม่องฯเองฮะ...วันนี้ไม่ได้ขี่อย่างจริงจังเท่าไรเนื่องจากต้องติดริบบิ้นบอกทางตามเส้นทาง แต่ก็ลองเจhาPolygon ได้ 2 รอบ พอได้ครับกับเจ้าตัวนี้(ก็ซื้อมาแล้วนี่ :lol: :lol: )กำลังเข้ากันได้ดีแต่บังเอิญโซ่XXXTRดันมาขาดซะนี่ ไม่งั้นไมโลจะต้องเหนื่อยจนเป็นตะคริวแน่

5.โปรโต่ง...มาตอนผมกำลังต่อโซ่พอดี เลยเป็นประเด็นขึ้นมา :lol: :lol: วันนี้เอาเจ้าเขียวKLX 250 มาบริการ ใครต้องการทดสอบคิดค่าบริการรอบละ 100 บ.เลยหอบเงินกลับบ้านไปได้หลาย และในฐานะรองประธานฯและผู้ฝึกสอนยังฝากบอกทุกคนว่าวันอาทิตย์นี้จะทำการเรคคอร์ดกันทุกคนเลย..เตรียมตัวมาให้ดีนะจ๊ะ

6.พี่อ้วน...ไปท้วงหนี้มาไม่สำเร็จก็เลยแวะมาดูเด็กๆเล่นไล่จับกันที่สนาม...แก้เซ็ง

7.เฮียพจน์...วันนี้แอบมาดูฟอร์มของลูกทีมบ้านบางแค (จริงๆแล้วแอบมาดูน้าเอ๋ว่าเลยหน้าเลยตาไปถึงไหนแล้ว :lol: :lol: ) แล้วยังมารับว่าที่เจ้าบ่าวกลับบ้านด้วย

รูปภาพ

พี่แดง-ช่างไข่-โกต๋อง ขึ้นมากทม.เมื่อไรหิ้วจ่านุ๊กมาด้วยนะ จะได้พามาเชือดที่สนามเรือนแพพร้อมกันซะทีเดียว :lol: :lol:

รูปภาพ

ตอบช่างไข่...
ปกติผมก็ลงแข่งขันประเภท A อยู่ตลอดนั่นแหล่ะ พอดีไปภูเก็ตมีโปรแกรมขี่เที่ยวอีกยาวเหยียดก็เลยลง B (ท่องเที่ยวอย่างที่ช่างไข่ว่า..)เก็บแรงไว้ขี่เที่ยวดีกว่า แต่ว่าลงแข่งA หรือ B มันก็เหนื่อยเหมือนกันไม่แตกต่างกันเท่าไร ได้ถ้วยมาก็ดีใจในผลงานของตัวว่าเราทำได้(แค่นี้ก็ดีแล้ว) :lol: :lol:

รูปภาพ

และขอเชิญชวนเพื่อนๆชาวเสือทุกท่านเข้ามาใช้สนามเรือนแพกันนะครับ มีเจ้าหน้าที่ขี่นำให้ไม่ต้องกลัวหลง เจอกันทุกวันเสร์และอาทิตย์ 15.00 น.เป็นต้นไป เอารถเข้ามาจอดที่ศาลาเขียวได้เลยครับ ส่วนรูปเส้นทางจะนำมาลงให้ชมต่อไปครับตอนนี้กำลังติดริบบิ้นอยู่ครับ
คำว่าจบ..พูดเบาๆก็เจ็บ
MILO
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย MILO »

สวัสดีครับน้าๆทุกท่านทุกชมรม ทั้งภูเก็ต บ้านบางแค จันดี

ไม่ได้เข้าหลายวันเลย เพราะลูกน้องฉลองปีใหม่ยังไม่กลับมาเลยครับ มาแค่หน่อเดียว เลยฟัดกับงานไปตั้งแต่เปิดร้านมา หรือว่าคนงานอยากอัพค่าแรงก็ไม่ทราบได้ ตอนนี้คงต้องเซโนว์ไปก่อน ไว้เศรษฐกิจดีๆค่อยพิจรณาเรื่องเงินๆทองๆให้ใหม่แระกัน ตอนนี้ได้แค่นี้ก็บุญแล้วใช้ใหมครับน้าๆ รับสมัครใหม่มาได้อีกสอง พรุ่งนี้คงต้องดูกันไปว่าจะมากันครบๆรึเปล่า 55555 ถ้าไม่ครบเหนื่อยอีกวันแล้วกันเนาะ วานโกต๋องลาออกจากงานมาร่วมกิจการกับผมจะดีไม่น้อยครับ เลิกงานจะได้พากันไปซ้อมด้วยกันซะเรยยยย (ซ้อมยกลีโอ) :lol:

วันนี้ได้ข่าวสมาชิกกิติมศักดิ์ไปถอยเบรคชั้นเทพฮก ลก ซิ่ว มาใหม่ เพื่อให้สมกับวิทยะฐานะสปอนเซอร์หลักในทีม ทำเอาหนุ่มปากน้ำหรือเด็กพระประแดงเกิดอาการอิจฉาอย่างแรง คนอ๊่าไร๊ดูีดีไปหมด รถก็ไฮเอนด์ทั้งคัน กิจการก็รุ่งเรืองสุดๆ แต่เสียอย่างเดียวลุกชายไม่เป็นอย่างที่หวังไว้ :lol: เก่งแต่เรื่อง*ดัน*เอาอย่างเดียว นอกนั้นป๊าบอกไม่ปลื้มเรยยยยยย น่าจะเอาดีทางพระเอกเอวีน่าจะเข้าท่าเข้าทาง อีกไม่กี่เดือนก็จะขาดอิสรภาพแล้ว พี่ก็จะบันยะบันยังแซวน้องแค่นี้แระกันนะจ๊ะ กลัวน้องเกลียดพี่ไปมากกว่านี้อ่ะ :lol: วันอาทิตย์น้องอย่าขาดหรือแอบหนีนะจ๊ะ อิ อิ

ขอบคุณน้าติ่งที่เอ่ยปากชม ถ้าวันนั้นหำป๊อตามประกบ อาจแย่กว่านั้นก็ได้ ดีที่ไม่มีเจ้าป๊อคอยกดดัน เลยปั่นแบบไม่เร่งให้หัวใจกระจายเหมือนโดนเจ้าป๊อลากครั้งก่อน ตามเสต็ปมันไม่ไหวจริงๆเลยครับ สามล้อหน้ารามโดนมันเหมาเอาไปหมดแล้ว แต่สถิติมีไว้ทำลายนะจ๊ะ อาทิตย์ต้องกินยาบ้าซักเม็ดสองเม็ด กะว่าให้เวลามันดรอปกว่านี้หน่อย อิ อิ :lol: น้าติ่งผมมีโซ่ในตำนานจะมอบให้น้าติ่งวันอาทิตย์เลยนะครับ รับรองใช้งานกับรถซ้อมได้อีกนานแสนนานเลยครับ(แถมข้อต่อสแรม) ค่าสินสอดไม่ต้องไว้ใส่ซองเด็กคนนั้นวันงานดีกว่า อิ อิ ผมกะว่าจะใส่ซักสองร้อย จะพาลูกและน้องชายไปถล่มให้กำำไรไปเลยครับ อิ อิ

ตอนนี้ผมกำลังมีความฝันครับ อิอิ :D

ขอบคุณรูปน้าดาบนะจ๊ะ ดีที่วันนั้นไม่ไปไม่อย่างนั้นมาเฟรมหลุดๆมาให้ขายหน้าแน่ๆ รอดตัวปายยยย

คอนเฟิร์มเรื่องเครื่องไฟจ่านุ๊กเลยครับ เห็นโล้นๆอย่างนั้นแต่มิติเหลือรับประทานเลยครับ(อิ่ม) ถ้าชุดนี้ไปติดในรถยนต์นะ ขับไปหลับไปเลยครับ คนอ๊าไร๊เก่งหลายด้านซะจริ๊ง จริง คอนเฟิร์ม.........

คอยพบกันที่งานจอมบึงนะครับ คิดถึ๊ง คิดถึง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “นิตยสาร P.I.T Gangs”