เชียงใหม่เมาเท่นไบค์ พิชิตดอยสุเทพ..ชิงถ้วยพระราชทาน 9พ.ย.51

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
สง่า โสภา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0850335251
team: เชอรี้ไบค์
Bike: trek
ติดต่อ:

Re: เชียงใหม่เมาเท่นไบค์ พิชิตดอยสุเทพ..ชิงถ้วยพระราชทาน 9พ.ย.51

โพสต์ โดย สง่า โสภา »

เสาร์อาทิตย์ที่ผ่านมาฝนตกครับแต่ช่วงนี้ไม่ตกครับ วันที่ 8-9 คิดว่าฝนคงไม่ตกครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ตี๋เล็ก-เด็กรังสีฯ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-1280-2385
team: ชุมชนคนใช้จักรยานจังหวัดตาก
Bike: ฺBianchi , CHARLENGER , TREK SLR

Re: เชียงใหม่เมาเท่นไบค์ พิชิตดอยสุเทพ..ชิงถ้วยพระราชทาน 9พ.ย.51

โพสต์ โดย ตี๋เล็ก-เด็กรังสีฯ »

ขอบคุณครับพี่สง่า...สิ้นเดือนนี้ถ้าว่าง เชิญร่วมปั่นเทอดพระเกียรติเชียงใหม่-กรุงเทพ กับชมรมฯวันอาทิตย์เชียงใหม่นะครับ ทีมพี่อารมย์ออกจากเชียงใหม่วันที่ 28 ครับ ผมรอรับอยู่ตาก แล้วไปด้วยกันครับ... :P
แอบแซง....เพราะแรงน้อย เหอ เหอ...
ดาบวสันต์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0850113109
team: หนองบัวลำภู
Bike: Giant xtc HB3
ตำแหน่ง: ตำรวจภูธรจังหวัดหนองบัวลำภู ศูนย์ราชการจังหวัด ต.ลำภู อ.เมือง จ.หนองบัวลำภู 39000

โพสต์ โดย ดาบวสันต์ »

หวัดดีครับเฮียตี๋

อยากปิกบ้านไปร่วมด้วย ขอให้ได้รางวัลปิกบ้านตากเด้อครับ
ตี๋เล็ก-เด็กรังสีฯ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-1280-2385
team: ชุมชนคนใช้จักรยานจังหวัดตาก
Bike: ฺBianchi , CHARLENGER , TREK SLR

โพสต์ โดย ตี๋เล็ก-เด็กรังสีฯ »

ปิ๊กมาเลยครับพี่ดาบ นั่ง C130 มาก็ได้... :lol:
ปั่นเอาม่วนน่ะครับ อยากได้เหรียญกับใบประกาศไว้เป็นที่ระทึก! ม่ายช่าย เอาไว้เป็นที่ระลึกครับ :lol: :lol: :lol:
แอบแซง....เพราะแรงน้อย เหอ เหอ...
NaiAod:นายอ๊อด
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: Line @ Hs5kbj
team: LannaBikeTrip
Bike: ควายแดง Red Klein
ตำแหน่ง: Chiangmai
ติดต่อ:

โพสต์ โดย NaiAod:นายอ๊อด »

ตี๋เล็ก-เด็กรังสีฯ เขียน:อยากสอบถามว่าเชียงใหม่ช่วงนี้ฝนตกหรือไม่ครับ ถ้าเอาเต๊นท์ไปกางนอนได้หรือไม่ครับ.. :P
พี่ตี๋เล็กฯ ครับ ในหอประชุมศาลาอ่างเเก้วกางได้เลยครับ เลือกมุมสงบๆ มีหลังคาบังน้ำค้าง บังฝนได้ครับ แต่ถ้าฝนไม่ตก สวนสวยๆโดยรอบๆ ก็กางรับลมหนาวแรกของฤดูได้เลยครับ

** :arrow: ... เช้าๆร้านอาหารหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่มีให้เลือกทานได้หลายๆร้านนะครับเดินหรือปั่นไปก็ได้ครับ ตามสะดวกครับ
NaiAodนายอ๊อด <<<>>>LannaBikeTrip

ด้วยความยินดีครับ
น้าชู
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Lampang roadrunner
Bike: Bianchi,Strida
ตำแหน่ง: 339/25 ถ.ฉัตรไชย ต.สบตุ๋ย อ.เมือง จ.ลำปาง
ติดต่อ:

โพสต์ โดย น้าชู »

:) ตกลงวันเสาร์เย็นๆ คงได้เจอกัน อย่าลืมจองร้านไว้ให้ด้วยนะครับ :P
manu123
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย manu123 »

:D วันนี้เชียงใหม่ฝนตกตั้งแต่เช้า วันที่ 9 ขอให้ท้องฟ้าโปร่งใสเน้อ :oops:
ไฟล์แนบ
118578-6.gif (44.12 KiB) เข้าดูแล้ว 528 ครั้ง
บอมครับ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: บ้านคลองทีม พิษณุโลก
Bike: Twitter 7800

โพสต์ โดย บอมครับ »

สวัสดีครับ คุณ NaiAod:นายอ๊อด อยากจะสอบถามว่า มีการแจกเหรียญที่ระลึกกับเหรียญครูบาฯ ทั้งแบบปั่นท่องเที่ยวและปั่นแข่งขันใช่ไหมครับ แล้วยังมีการแจกประกาศฯอยู่หรือปล่าวครับ ถ้ามีแจกให้สำหรับนักปั่นประเภทไหนครับ ผมอยากได้ประกาศฯเก็บไว้เป็นที่ระลึก ถ้าสมัครแบบแข่งขันจะได้ประกาศฯไหมครับ ผมหนัก120กก. จะลงในรุ่น85กิโกรัมขึ้นไป คงไม่ต้องหวังจะชนะครับ แต่อยากได้บรรยากาศการแข่งขัน หรือว่า พี่จะแนะนำให้ผมลงสมัครแบบไหนดี ขอขอบคุณครับ
บอมครับ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: บ้านคลองทีม พิษณุโลก
Bike: Twitter 7800

โพสต์ โดย บอมครับ »

แถมนิดนึง ถ้ากลัวฝนตก วันงานก็หาสาวๆ มาปัก ตะไคร้สิครับ อิอิ........ :lol:
TREKlabel
สมาชิก
สมาชิก
Bike: TREK8900

โพสต์ โดย TREKlabel »

ใช้เฟืองเสือหมอบผิดกติกาไหม
ปั่นไม่ไหวจูงขึ้นผิดกติกาไหม
แล้วคนที่สมัครแข่งขันได้เหรียญที่ระลึกเหมือนกันใช่ไหมครับ พอดีผมไม่เคยลงแข่งเลยไม่ทราบกติกา
ขอบคุณครับ
เสือสองแคว
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 096-9488-099
team: อิสระ
Bike: giant xtc team

โพสต์ โดย เสือสองแคว »

B13 รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กิโลกรัมชาย บอลต้องลงรุ่นนี้เลย มีโอกาสได้ถ้วยรางวัล เพราะว่ารุ่นนี้เท่าที่เห็นแข่งตามสนามต่างๆ จะมีนักแข่งไม่มากเท่าไร ถ้าลงรุ่นอายุนักแข่งเยอะมาก ๆ ในแต่ละรุ่น สู้ ๆ ๆ ๆ ว่าแต่ออกเดินทางวันไหน แล้วเจอกันที่ มช.นะครับ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

บอมครับ เขียน:สวัสดีครับ คุณ NaiAod:นายอ๊อด อยากจะสอบถามว่า มีการแจกเหรียญที่ระลึกกับเหรียญครูบาฯ ทั้งแบบปั่นท่องเที่ยวและปั่นแข่งขันใช่ไหมครับ แล้วยังมีการแจกประกาศฯอยู่หรือปล่าวครับ ถ้ามีแจกให้สำหรับนักปั่นประเภทไหนครับ ผมอยากได้ประกาศฯเก็บไว้เป็นที่ระลึก ถ้าสมัครแบบแข่งขันจะได้ประกาศฯไหมครับ ผมหนัก120กก. จะลงในรุ่น85กิโกรัมขึ้นไป คงไม่ต้องหวังจะชนะครับ แต่อยากได้บรรยากาศการแข่งขัน หรือว่า พี่จะแนะนำให้ผมลงสมัครแบบไหนดี ขอขอบคุณครับ
:D คุณบอมครับตอนเเรกเราคิดว่าจะมีค่าสมัครด้วย จึงจะทำใบประกาศเเจกพร้อมเหรียญที่ระลึก เเต่คณะกรรมการกำหนดงานว่าฟรี จึงพยายามหาผู้ร่วมสนับสนุนการเเข่งขันจนตอนนี้ก็ยังไม่ทราบว่าจะปิดหีบค่าใช้จ่ายลงไหม เราจึงตัดบางอย่างออกไปนะครับเช่นใบประกาศเป็นต้น แต่ก็ยังได้เหรียญที่ระลึกฟรีอยู่นะครับ ถ้าคุณบอมไม่ถนัดเเข่งก็มาร่วมปั่นเทิดพระเกียรติรับเหรียญที่ระลึกฟรีและมีจับรางวัลรับของรางวัลฟรีครับ แต่ถ้ามีความประสงค์จะบริจาค100บาท เพื่อนำเข้ากองทุนแก้ไขฟื้นฟูผู้กระทำผิดฯ จะมีสิทธิได้จับรางวัลชิงโชคจักรยานTrek3900 กระเป๋าใส่ล้อจักรยานและอื่นๆอีกมากมาย งานนี้ร่วมทำกุศลด้วยกันนะครับ

รูปภาพ
รูปภาพ
NaiAodนายอ๊อด <<<>>>LannaBikeTrip

oiltrips
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-92039125
team: อิสระ
Bike: ฮาโร่ ที-6 /ดาฮอน (มดแดง2) / LA 24 นิ้ว
ตำแหน่ง: ซ.จรัญสนิทวงศ์ 65 บางพลัด กทม.

โพสต์ โดย oiltrips »

8-) สวัสดีนายอ๊อด ฉันขึ้นมาเชียงใหม่ไม่ได้ มีงานภารกิจถ่ายภาพที่กรุงเวียงจันทน์คนเดียว แวะมาชมผลงานรายการแข่งปั่นจักรยานพิชิตดอยสุเทพ แล้วกลับมาอ่านต่อด้วย หวังว่าปีหน้าอาจจะได้ร่วมงานกันกับทีมนายอ๊อดอีกครั้งค่ะ
รักการเดินทางเป็นรักชีวิตของตัวเองในสิ่งที่ชอบทำเป็นนักเดินทางผจญภัยที่เก่งกาจ กล้าหาญ และมีชื่อเสียงดี
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

TREKlabel เขียน:ใช้เฟืองเสือหมอบผิดกติกาไหม
ปั่นไม่ไหวจูงขึ้นผิดกติกาไหม
แล้วคนที่สมัครแข่งขันได้เหรียญที่ระลึกเหมือนกันใช่ไหมครับ พอดีผมไม่เคยลงแข่งเลยไม่ทราบกติกา
ขอบคุณครับ
:arrow: 1... เฟืองเสือหมอบผิดกติกา แต่ถ้าเป็นทางเรียบเป็นต่อแน่ๆ แต่ทางดอยไม่ทราบว่าจะได้เปรียบไหมนะครับ
:arrow: 2...จูงไม่ผิดครับ ถ้าจูงจนชนะ :D :D :D
:arrow: 3...ได้รับเหรียญที่ระลึกด้วยครับ แต่ไม่มีสิทธิจับรางวัลครับ

ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

oiltrips เขียน:8-) สวัสดีนายอ๊อด ฉันขึ้นมาเชียงใหม่ไม่ได้ มีงานภารกิจถ่ายภาพที่กรุงเวียงจันทน์คนเดียว แวะมาชมผลงานรายการแข่งปั่นจักรยานพิชิตดอยสุเทพ แล้วกลับมาอ่านต่อด้วย หวังว่าปีหน้าอาจจะได้ร่วมงานกันกับทีมนายอ๊อดอีกครั้งค่ะ
:D ไม่เป็นไรครับเสือออย... ปีหน้ายังมีอีกครับแน่นอน เอารูปสวยๆที่เวียงจันทร์มาเเลกกันดูด้วยนะครับ

ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”