My Bike, My Cannondale ครับผม ใหม่ของผมแต่เก่าของคนอื่น หุๆ

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง
love sugar
สมาชิก
สมาชิก
team: สงขลา
Bike: sugar
ติดต่อ:

Re: My Bike, My Cannondale ครับผม ใหม่ของผมแต่เก่าของคนอื่น หุๆ

โพสต์ โดย love sugar »

รถสวยครับ อย่างนี้ต้องมีกำลังใจปั่นแน่เลย ต้องไปทดลองทางขึ้นเขาช่อง11 หลังมอ.ซะเลย จะได้รู้ว่าเป็นอย่างไร อิอิ
รูปประจำตัวสมาชิก
kimscott
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0863694546
ตำแหน่ง: ร้านค้าวัสดุก่อสร้าง ถนนนิมิตใหม่
ติดต่อ:

Re: My Bike, My Cannondale ครับผม ใหม่ของผมแต่เก่าของคนอื่น หุๆ

โพสต์ โดย kimscott »

ฉากไม่สวย ก็ควรลดให้แก่ผู้ซื้อซัก2-3หมื่นบาท

ผู้ซื้อจะได้มีกำลังใจ :lol: :lol:
Elka
ขาประจำ
ขาประจำ
team: จักรยานขอนแก่น
Bike: "หงษ์แดง" เป็นจักรยาน ล้อเดียว พัฒนาขึ้นโดยเอกชัย Sep. 28, 2008
ตำแหน่ง: ขอนแก่น

โพสต์ โดย Elka »

สายเบรค ลองม้วนเก็บ ตรงหางหลังครับ
แล้วใช้เคเบิลไทน์รัด สวยสมใจเลยครับ
: เสือ 5 ภาค “Friendly, No Boundaries” : << การปั่นเที่ยวไปในอุษาคเนย์ เป็นความสุขอย่างยิ่ง >>
คิดดี พูดดี ทำดีและแบ่งปันดี สังคมน่าอยู่ เป็นสุข : "นิพพานัง ปัจจโย โหตุ"
hayachan
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: 289 กาญจนวานิช ต.พะตง อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90230
ติดต่อ:

โพสต์ โดย hayachan »

kimscott เขียน:ฉากไม่สวย ก็ควรลดให้แก่ผู้ซื้อซัก2-3หมื่นบาท

ผู้ซื้อจะได้มีกำลังใจ :lol: :lol:
ผมไม่ได้ขายครับ เหอๆ
ลุงนกของหลานๆ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818626xxx
team: กลุ่ม aran bike อ.อรัญประเทศ จว.สระแก้ว
Bike: แล้วแต่ช่วงจังหวะ

โพสต์ โดย ลุงนกของหลานๆ »

เห็นแล้วบอกได้คำเดียวว่าแจ่มจริงๆ (รถในฝัน ไม่รู้ว่าต้องฝันตลอดไปหรือเปล่า)
ไฟล์แนบ
SDC10573-e.jpg (73.82 KiB) เข้าดูแล้ว 99 ครั้ง
*เราต้องมีมาตรฐานของตัวเราเอง แต่อย่าเอามาตรฐานนั้น เป็นเครื่องมือวัดคนอื่น*
hayachan
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: 289 กาญจนวานิช ต.พะตง อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90230
ติดต่อ:

โพสต์ โดย hayachan »

ลุงนกของหลานๆ เขียน:เห็นแล้วบอกได้คำเดียวว่าแจ่มจริงๆ (รถในฝัน ไม่รู้ว่าต้องฝันตลอดไปหรือเปล่า)
คันที่พี่มีก้อใช่ย่อยนาครับ ^^
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องโชว์รถ”