นิตยสาร P.I.T. Gangs ปีที ๓ ประจำปี พ.ศ. ๒๕๕๓

ผู้ดูแล: โอ๋ MX

กฏการใช้บอร์ด
ชมรม สโมสรพิริยะอินเตอร์ทีม
55/63 ม.6, หมู่บ้านกลางเมือง ซ. โยธิน-พัฒนา
ถ. ประดิษฐ์มนูธรรม ลาดพร้าว กรุงเทพฯ 10230
โทร. 02515-0179-80
http://www.piriya-international.com/
รูปประจำตัวสมาชิก
ดาบ11ดง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: BIKE FITTZZ
Bike: Rocky Mountain-Vertex Team Maxxis

Re: นิตยสาร P.I.T. Gangs ปีที ๓ ประจำปี พ.ศ. ๒๕๕๓

โพสต์ โดย ดาบ11ดง »

ตัวอย่างรูปเล็กๆน้อยๆที่ถ่ายในวันอาทิตย์ที่ผ่านมาครับ.. :D เป็นช่วงเช้านะครับกับ Canon G10 ครับ :mrgreen:

น้าเอ๋..กำลังจะลงจากยอดเนินแย้วววว
รูปภาพ
HEALTHY BIKE, HEALTHY YOURS
ดาบ11ดง
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Rocky Mountain-Vertex Team Maxxis

Re: นิตยสาร P.I.T. Gangs ปีที ๓ ประจำปี พ.ศ. ๒๕๕๓

น้ารี่...กำลังสาดโค้งมาอย่างเท่ห์ :D

รูปภาพ
ดาบ11ดง
ขาประจำ
ขาประจำ

เจ้าปาร์ค กับมาดทิ้งดิ่งอย่างเทพ :mrgreen:

รูปภาพ
ดาบ11ดง
ขาประจำ
ขาประจำ

เพื่อนต่างถิ่น แต่ชาวเสือเหมือนกันแวะมาเยี่ยมเยียน และทดลองสนามครับ คุณเอก จากชมรม มักกะสัน ครับ :D

ยินดีที่ได้รู้จักครับผม

รูปภาพ
ดาบ11ดง
ขาประจำ
ขาประจำ

ขาเก่าของพวกเรา...เจ้าป๊อ...ที่ยังไม่ฟิตเต็มร้อย.. :mrgreen:

รูปภาพ
อ้วน014
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0892030742
team: (PIRIYA INTERNATIONAL TEAM)
Bike: Rocky Mountain

โพสต์ โดย อ้วน014 »

สวัสดีทุกๆท่าน ณ.ที่นี้ด้วยแล้วกัน
มาส่งใบลาหน่อยครับเสาร์นี้งานเข้าเต็ม ๆ ต้องเตรียมงาน เข้าหน้างานวันจันทร์ ครั้นจะผลัดผ่อนเลื่อนไปก่อน ก็กลัวจะชวดเงินของเก่าที่ค้างกันมานานถ้ามีดอกมันคงบานตะไทไปแล้วมั้ง (หรือจะไม่ได้ทั้งของเก่าของใหม่หว่า) ดีหน่อยเที่ยวนี้โอนเงินมาซื้ออุปกรณ์ก่อน ไม่งั้นอย่างไรก็คงได้ไปด้วยแน่งานนี้ คงไม่ได้ไปให้ ท่านอาจารย์ เสรีย์ไล่ในแทรคเป็นแน่แท้(ผมขึ้นทางขวาขอทางหน่อยเสียงใครไม่รู้ หลังจากนั้นก็ได้ยินตามมาๆ) เสียดายจริงๆ โอกาศหน้าผมจะไปเน่าให้ดูแล้วกันนะครับอาจารย์เส
HUALAN
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 081081xxxx
team: PIT-GANG
Bike: @ฉันรักจักรยานมากกว่าเธอ แต่ฉันจะไม่ถีบเธอในเมื่อเธอไม่ใช่จักรยาน(ขี่อย่างเดียว)@

โพสต์ โดย HUALAN »

พรุ่งนี้ปั่นแบบขำๆ :lol: สนุกๆ :P เพราะไม่ได้ซ้อมเลย
บายๆ :mrgreen:
PARK_JI_SUNG
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0894129602
team: Rock Racing Thailand
Bike: Spe S-Works carbon 29er
ติดต่อ:

โพสต์ โดย PARK_JI_SUNG »

สวัสดีครับมารายงานตัวนิดหน่อย

งานจอมบึงปีนี้ไม่ได้ไปเลย เซง.....มากๆ อุตสาตั้งใจซ้อม :D แต่สุดท้ายไม่ได้แข่ง สาเหตุมาจากเกิดอุบัติเหตุจากการทำงานครับ โดนแก้วอุปกรณ์ทดลองบาทที่ฝามือเย็บไปยี่สิบกว่าเข็ม :x เจ็บมากๆ ช่วงนี้เลยต้องนอนเลียแผลรอไม่ก่อน (แต่ก็ว่าน่ะอดใจไม่ได้เอารถออกไปลองขี่ดูก็พอซ้อมได้น่ะ แต่ต้องเป็นทางเรียบอย่างเดียว :D )

ว่าแต่ว่ารูปที่ถ่ายเมื่อวันอาทิตย์สวยๆทั้งนั้นผมอย่ากได้อ่ะครับ ช่างภาพจัดให้ผมหน่อย :)
tntm
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0808389242
team: วัดดงน้อย
Bike: no bike

โพสต์ โดย tntm »

สวัสดี น้องบาส และทุกท่านในนิตยสาร P.I.T. Gangs ครับ
:D :D งานจอมบึงไม่หน้าเชื่อว่าบาสจะขี่ครบเพราะแบกแตงโมกับส้มโอเวลาขี่ไปด้วย :D :D
ชื่นชมครับอย่าปล่อยให้อ้วนมากกว่านี้นะน้องเป็นห่วงครับเดี๋ยวพี่จะไม่มีราคามาเพียครับ
รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย tntm เมื่อ 19 ม.ค. 2010, 11:00, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
จักรยาน..ขอแค่มีเวลา..อยู่กับมันนานๆก็เก่งเเล้ว
Tong Hellbike
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081..ที่เหลือโทรมาถามนะ
team: Merida จับต่าว
Bike: Merida hrs 3000

โพสต์ โดย Tong Hellbike »

หวัดดี หวันเที่ยง น้าบอย
หายปวด หายเมื่อยยังหงะ...
...รถไม่แพง แรงหาม๊าย...
jack71
ขาประจำ
ขาประจำ
team: NooK-NaaN
Bike: Bianchi , Polygon , Jamis , KHS F20 T3

โพสต์ โดย jack71 »

เข้ามาปักหมุดครับ :D และสวัสดีพี่ๆทุกท่านครับ :D
NooK-NaaN GO TOGETHER
อ้วน014
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0892030742
team: (PIRIYA INTERNATIONAL TEAM)
Bike: Rocky Mountain

โพสต์ โดย อ้วน014 »

สว้สดี ทุกๆท่านนะครับ ผมไม่ต้องเอ่ยนาม ณ.ที่นี้นะทุกๆท่านครับ
แค่มาบอก ยังอยู่ดีมีแฮงจ้า
อ้วนพริ้ว ปลิวตามลม
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Piriya inter cycling team
Bike: Rocky Mountain,Polygon RXX

โพสต์ โดย อ้วนพริ้ว ปลิวตามลม »

สวัสดีทุกท่านครับ

ขอบคุณทุกๆคำอวยพรอย่างมากครับ

ยังไม่หายเหนื่อยจากงานจอมบึง.....เพราะเหตุร้างสนามไปนาน

และอ่อนซ้อม....จะทำไรทีตะคริวคอยจะเล่นงาน.....จริงไหมน้าติ่ง

รูปภาพ
ดาบ11ดง
ขาประจำ
ขาประจำ

อ้วนพริ้ว ปลิวตามลม เขียน:สวัสดีทุกท่านครับ

ขอบคุณทุกๆคำอวยพรอย่างมากครับ

ยังไม่หายเหนื่อยจากงานจอมบึง.....เพราะเหตุร้างสนามไปนาน

และอ่อนซ้อม....จะทำไรทีตะคริวคอยจะเล่นงาน.....จริงไหมน้าติ่ง

รูปภาพ
สวัสดีรอบวงครับทุกๆท่าน :D

สำหรับน้าบอยและเสี่ยบาส ที่บอกว่าบ่มีแฮงและเป็นตะคริว วิธีแก้ก็ไม่มีอะไรยากและมากมายเลย..แค่..วันอาทิตย์ตอนบ่ายๆคล้อยแดด ร่ม ลมเย็นกำลังเพลิน เข้าสนามไปปั่นเล่นพร้อมโม้ๆกันขำๆเป็นประจำ อะไรต่อมิอะไรที่มันเคยทำได้เมื่อครั้งกระโน้น มันก็กลับมาเองแหละน้า..อิอิ :lol:

เรื่องรูปตอนที่ไปจอมบึง ถ่ายมาได้ไม่เยอะเพราะมัวแต่ ปฎิบัติหน้าที่ ได้มาไม่กี่รูปเดี๋ยวย่อแล้วเอาลงให้ชมกันนะครับ :D
Tong Hellbike
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081..ที่เหลือโทรมาถามนะ
team: Merida จับต่าว
Bike: Merida hrs 3000

โพสต์ โดย Tong Hellbike »

รูปภาพ
รูปนี้ เท่ห์อย่างแรงเลย เมื่อไหร่ เราจะทำท่า เท่ห์ เท่ห์ แบบนี้ ได้มั่งหว่า..
...รถไม่แพง แรงหาม๊าย...
ตอบกลับ

กลับไปยัง “นิตยสาร P.I.T Gangs”