2010 PIVOT CYCLES สุดยอดผลงานของ Chris Cocalis

ผู้ดูแล: ผู้สนับสนุนเวบ

รูปประจำตัวสมาชิก
เป้ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0817741872
team: มหาชัย
Bike: voodoo , Specialized , Bianchi , KOONSABUY , GIANT , TREK , KHS , HANDYBIKE , Raleigh , YAMAHA , BIKEFRIDAY
ตำแหน่ง: ปองฤทธิ์ ปฏิเมธา 19/67 ม.ปารวีร์ ซ.กาญจนาภิเษก 3 แขวงหลักสอง เขตบางแค กรุงเทพ 10160
ติดต่อ:

Re: 2010 PIVOT CYCLES สุดยอดผลงานของ Chris Cocalis

โพสต์ โดย เป้ง »

ขี่ดีและก็สวยด้วย
ไฟล์แนบ
PIVOT mach 4-1.jpg
PIVOT mach 4-1.jpg (53.57 KiB) เข้าดูแล้ว 336 ครั้ง
อย่าไปยึดติดกับมันมาก เพราะติดแล้วมันจะเลิกไม่ได้
รูปภาพ
kk
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0814287206
team: -
Bike: salsa

Re: 2010 PIVOT CYCLES สุดยอดผลงานของ Chris Cocalis

โพสต์ โดย kk »

ขอบอกว่าขี่ดีมากๆขี่มาหลายยี่ห้อ แพงกว่านี้อีกแต่สู้ตัวนี้ไม่ได้ครับ
เหมาะสำหรับนักปั่นผู้ด้อยความสามารถ (แบบผม) เพราะมันสามารถข้ามสิ่งกีดขวาง
ยากๆได้อย่างน่าประหลาด แถมนั่งกดลูกบันไดลุยแทรกลูกระนาด เป็นพุ่งแบบสะเทือนน้อยมาก
ที่มาพิมพ์นี่ไม่ได้ด้วยความเห่อนะ แต่ของมันดีจริงๆ ครับ เป็นครั้งแรกที่ผมเห็นถึงวิศวกรรมการออกแบบ
ที่ให้ความรู้สึกแตกต่างจริงๆครับ ดีใจมากที่ได้ครอบครองครับ เจ๋งจริงๆๆๆๆๆ
ypppp
สมาชิก
สมาชิก
team: Mahachai
Bike: Spider2,

โพสต์ โดย ypppp »

ดีจริงครับ พุ่ง+นุ่มนวนในทางเรียบ ในแทร็กยังไม่ได้ลอง
favoRITe
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 081-3720275
Bike: P I V O T : m'4

โพสต์ โดย favoRITe »

ypppp เขียน:ดีจริงครับ พุ่ง+นุ่มนวนในทางเรียบ ในแทร็กยังไม่ได้ลอง

ยังไงคุณypppp ฝากเทียบกับเจ้าคันเขียว Spider
ขี่แล้วฟิลลิ่งต่างกันมั๊ย กำลังตัดสินใจว่า จะPivot หรือจะ Spider ดี
แล้วถอยมาเท่าไหร่ pmให้ด้วยครับ
ขอบคุณครับ
ฤทธิ์
coldplay
ขาประจำ
ขาประจำ
team: http://www.facebook.com/spr.bikeclub
Bike: http://spr-bikeclub.blogspot.com
ติดต่อ:

โพสต์ โดย coldplay »

favoRITe เขียน:
ypppp เขียน:ดีจริงครับ พุ่ง+นุ่มนวนในทางเรียบ ในแทร็กยังไม่ได้ลอง

ยังไงคุณypppp ฝากเทียบกับเจ้าคันเขียว Spider
ขี่แล้วฟิลลิ่งต่างกันมั๊ย กำลังตัดสินใจว่า จะPivot หรือจะ Spider ดี
แล้วถอยมาเท่าไหร่ pmให้ด้วยครับ
ขอบคุณครับ
ฤทธิ์
ยินดีกับ Project ใหม่ครับ
ว่าแต่ดูๆแล้ว Size M ของ pivot ดูจะใหญ่เอามากๆ
ยังไงลองเข้าไป Login ที่ http://www.wrenchscience.com > Fit system คำนวน size เช็คขนาดท่อบน,ท่อนั่งดูอีกทีนะ :D :ugeek:
รูปภาพ
รูปภาพ
We're Blown Away BY HOW MUCH RIDING THERE IS OUT HERE =)
ypppp
สมาชิก
สมาชิก
team: Mahachai
Bike: Spider2,

โพสต์ โดย ypppp »

ถ้ามีโอกาศได้ลองยาวๆแล้วจะมาเล่าให้ฟังครับ
Kapook
ขาประจำ
ขาประจำ
team: -*-
Bike: SEVEN axiom mini sl

โพสต์ โดย Kapook »

สวยมาก :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รวมสินค้าใหม่(กระทู้เดิม)”