เฮฮา Deep team (panasonic) ประจำเดือน เมษายน ๒๕๕๓.

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
คิม ยอง Jig
ขาประจำ
ขาประจำ
team: DEEP
Bike: KLEIN

Re: เฮฮา Deep team (panasonic) ประจำเดือน เมษายน ๒๕๕๓.

โพสต์ โดย คิม ยอง Jig »

seven@klein เขียน:เควินชวอร์น ไม่รู้ทำอีท่าไหน กลิ้งฝุ่นตลบ กินหมูแดง วันนี้คงนอนระบม :lol: :lol: :lol:

ขาใครเอ่ย

รูปภาพ
รูปภาพ
แสบไหมหนูิติ๊ก พรุ่งนี้จะปั่นได้ป่าวเอ่ย :lol: :lol: :lol: :lol:
เรารักพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
รูปประจำตัวสมาชิก
x-KLEIN
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: Samsung galaxy S6
team: Deep only
Bike: KLEIN only

Re: เฮฮา Deep team (panasonic) ประจำเดือน เมษายน ๒๕๕๓.

โพสต์ โดย x-KLEIN »

Master ครับวันอาทิตย์ไปเขาเขียวรึป่าวครับ
LIVESTRONG
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Deep Team
Bike: Klein

โพสต์ โดย seven@klein »

x-KLEIN เขียน:Master ครับวันอาทิตย์ไปเขาเขียวรึป่าวครับ
วันอาทิตย์งานแข่ง BMX ครับผมต้องไป แต่ยังมึนๆอยู่เลยครับว่ากลับมาจากเขาใหญ่จะไปไหวไหมเนี่ย อิอิอิ
x-KLEIN
ขาประจำ
ขาประจำ

seven@klein เขียน:เดี๋ยวขอตัวไปจ่ายค่าไฟก่อนน่ะครับ จะโดนตัดแล้ว ไม่ได้จ่ายมา 1 ปี :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ
Master ครับรูปปลอกแฮนนี่มีเหตุผลมั๊ยครับรูปภาพรูปภาพ
LIVESTRONG
joeklein
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0817133097
team: deep team
Bike: klein

โพสต์ โดย joeklein »

ขอให้พี่โจ้มีความสุขในวันคล้ายวันเกิดครับ...การปั่นจักรยานเป็นอีกวิธีหนึ่งที่ทำให้เราสุข สนุกครับ... :lol:
ต้อง เสาธง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: deep
Bike: Isuzu D-max รุ่นแรกของโลก

โพสต์ โดย ต้อง เสาธง »

x-KLEIN เขียน:
seven@klein เขียน:เดี๋ยวขอตัวไปจ่ายค่าไฟก่อนน่ะครับ จะโดนตัดแล้ว ไม่ได้จ่ายมา 1 ปี :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ
Master ครับรูปปลอกแฮนนี่มีเหตุผลมั๊ยครับรูปภาพรูปภาพ
โปรเจ็คนี้สำหรับคนชอบเขียว และคนชอบเที่ยวกลางคืนหรือเปล่าครับพี่ :lol: :lol: :lol:

ชอบจังสำหรับคนเกิดวันพุธกลางคืน :mrgreen:
x-KLEIN
ขาประจำ
ขาประจำ

สำรวจโลกกับx-Klein by iPhone:ในทะเลไม่มีป้ายบอกทาง แต่จะอาศัยประภาคารที่มีแสงไฟชี้บอกทาง และช่วยเตือนถึงพื้นที่อันตรายและสิ่งกีดขวางที่อยู่ในทะเลอีกด้วยรูปภาพ
LIVESTRONG
หอ วอ อา ยอ.
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818162145

โพสต์ โดย หอ วอ อา ยอ. »

HAPPY BIRTHDAYS กับ The TREK ด้วยคน.
ครอบครัวเรา รักในหลวง กันทั้งตระกูล
หอ วอ อา ยอ.
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818162145

โพสต์ โดย หอ วอ อา ยอ. »

เขาใหญ่ ไม่ว่าง แต่ เขาเขียว ไม่แน่.
ครอบครัวเรา รักในหลวง กันทั้งตระกูล
jo superlight2
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Specialized SL2

โพสต์ โดย jo superlight2 »

คิม ยอง Jig เขียน:
seven@klein เขียน:เควินชวอร์น ไม่รู้ทำอีท่าไหน กลิ้งฝุ่นตลบ กินหมูแดง วันนี้คงนอนระบม :lol: :lol: :lol:

ขาใครเอ่ย

รูปภาพ
แสบไหมหนูิติ๊ก พรุ่งนี้จะปั่นได้ป่าวเอ่ย :lol: :lol: :lol: :lol:
สงสัยแบนซะติดดินเลย ใครไล่บี้อยู่ปล่าวเนี่ยน้องติ๊ก เห็นแล้วไม่กล้าเข้าโค้งตามแระ ฮ่าๆ :lol: หายไวๆนะ
เอ่อ... แต่แน่ใจนั่นหน่ะขา นึกว่าท่อนซุง ปึ๊กจริงๆ :mrgreen:

**** อ โอ๋ นัดที่ด่านปราจีน เขาใหญ่กี่โมงครับ น้องต้องฝากถาม

ขอบคุณครับ
Jo Superlight2 = JO SL2
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย กบducati »

โอ้ววววว....นู๋ติ๊กครับหายไวๆน๊ะ สงสารตอนอาบน้ำเนี่ยแหละครับ เคยเป็นตรงนี้เมื่อหลายปีก่อน จะลำบากอีกครั้งตอนตกสะเก็ดเนี่ยครับ เวลาปั่นก็จะตึงตรงแผล...อยากปั่นก็อยากปั่นแผลก็ตรึง...ตะลึกตรึงๆ :mrgreen:
หนูRB only
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818637469
team: Khlung Cycling Club & Deep Teamจันทบุรี & Cyclone Racing team
Bike: รถถีบสองล้อ

โพสต์ โดย หนูRB only »

อื้อหือ...เห็นแล้วแสบแทนตอนอาบน้ำนะหนูติ๊ก สงสัยจะอาบเองไม่ได้ละมั้ง ไปให้เค้าอาบให้เหอะ เชื่อพี่ดิ :lol: :lol: หายเร็วๆนะครับ :D :D
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น
หนูRB only
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818637469
team: Khlung Cycling Club & Deep Teamจันทบุรี & Cyclone Racing team
Bike: รถถีบสองล้อ

โพสต์ โดย หนูRB only »

ชุดนี้ใช่มั้ยครับพี่โอ๋ที่จะให้ผมเอาไปใช้น่ะ โห...เห็นราคาแล้วอยากจะคลั่งเลยล่ะ สวยมากนะครับ แต่เอื้อมไหวมั้ยเนี่ย :lol: :lol: :lol:
รูปภาพ

Uploaded with ImageShack.us

รูปภาพ

Uploaded with ImageShack.us
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น
น้องหมิว
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: Private number
team: อดีตสังกัด "พอลล่า เรซซิ่งทีม" กำลังจะย้ายสังกัดไป"คุณน้อง โปรไซคลิ่ง" เหมือนท่านจ้าว
Bike: -

โพสต์ โดย น้องหมิว »

ขอให้พี่โจ้มีความสุขนะคะ ไม่อยากอวยพรตรงนี้เรย อยากอวยพรเปนคำพูดมากกว่า แถวรัดดาก้อด้าย ฮา
คุณละมุน
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย คุณละมุน »

test...test...
สุขสันต์วันเกิดพี่โจ้The Trekครับ ขอคุณพระคุ้มครอง สุขภาพแข็งแรงครับพี่
น้องๆคิดถึงพี่ครับ

ติ๊ก เอาตามเค้านี่ อิ อิ
หายเร็วๆนะ กินวิตามินซีเยอะๆ
:D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”