เฮฮา Deep team (panasonic) ประจำเดือน สิงหาคม ๒๕๕๓

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
หนูRB only
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818637469
team: Khlung Cycling Club & Deep Teamจันทบุรี & Cyclone Racing team
Bike: รถถีบสองล้อ

Re: เฮฮา Deep team (panasonic) ประจำเดือน สิงหาคม ๒๕๕๓

โพสต์ โดย หนูRB only »

seven@klein เขียน:สังเกตุดีๆงานใหญ่เขื่อนภูมิพล ใครอยากรู้ไหมครับว่าผลออกมาเป็นยังไง ทั้ง 2 วัน (เสือภูเขาทางไกล/เสือภูเขา)

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
เอ๊ะ...น้องที่ใส่ชุดDeepนี่ใครครับพี่โอ๋ :?:
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น
หอ วอ อา ยอ.
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818162145
team: Deep Team
Bike: KLEIN

Re: เฮฮา Deep team (panasonic) ประจำเดือน สิงหาคม ๒๕๕๓

โพสต์ โดย หอ วอ อา ยอ. »

น่าจะใช่ น้องToNYSHoPPeR นะ.Deep สาขาภาคกลาง.
ครอบครัวเรา รักในหลวง กันทั้งตระกูล
หนูRB only
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Khlung Cycling Club & Deep Teamจันทบุรี & Cyclone Racing team

หอ วอ อา ยอ. เขียน:น่าจะใช่ น้องToNYSHoPPeR นะ.Deep สาขาภาคกลาง.
ผมก็ว่าใช่นะพี่หวาย หน้าคุ้นๆอ่ะครับ แต่เห็นไกลๆ ไม่แน่ใจครับ :mrgreen:
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Klein

โพสต์ โดย seven@klein »

หอ วอ อา ยอ. เขียน:น่าจะใช่ น้องToNYSHoPPeR นะ.Deep สาขาภาคกลาง.
ม่ะช่าย ม่ะช่าย น้องต้า Tony ครับ แต่เป็นน้องตูมทีมชาติไทย :D :D :D ผลงานหลังจากใส่ดุม king deep พร้อมเสื้อ Deep ซึ่งเป็นครั้งแรกที่น้องตูมสามารถคว้าอันดับ 1 ทั้ง 2 รายการ ซึ่งเจ้าตัวก็ประหลาดใจไม่น้อย บอกว่า พอใส่เสื้อ Deep ปุ๊บผมแรงเลยล่ะครับพี่ :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย seven@klein เมื่อ 31 ส.ค. 2010, 20:46, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ขาประจำ
ขาประจำ

ไปนอนดีกว่า พรุ่งนี้ พยาบาล นัด ดูดเลือด 8 โมงเช้า เดี๋ยวเลือดลอย ดูดยาก จ๊วบ จ๊วบ ซู๊บ ซู๊บ..
ครอบครัวเรา รักในหลวง กันทั้งตระกูล
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย กบducati »

The Trek เขียน:แบบพี่กบตามได้สบายอยู่แล้วครับพี่ :D เพราะพี่ฝึกขี่มาแบบ TT

ตอนนั้นผมไม่ค่อยฟิตเท่าไหร่..แค่ขี่ตามยังแย่เลยครับ
ผมว่าตอนนี้ถ้าให้ผมแข่งอีก... ผมตามได้แบบไม่ออกอาการเหมือนคราวนั้นแน่ๆ..
แต่ว่าต้องตามอย่างเดียวเหมือนเดิมนะ :lol: :lol: :lol:
สวัสดีพี่โจ้ครับ ช่วงนี้ผมซ้อมแบบรักษาสภาพร่างกายเท่านั้นครับพี่โจ้ สาเหตุเพราะน้องฝนครับหนักใจจริงๆคาดเดาไม่ได้จริงๆครับ โค้ชเลยให้ปั่นแบบรักษาสภาพเป็นส่วนใหญ่ครับ :D
ต้อง เสาธง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: deep
Bike: Isuzu D-max รุ่นแรกของโลก

โพสต์ โดย ต้อง เสาธง »

สวัสดีครับพี่ๆ ทุกคน

พฤหัสนี้ ถ้าฝนไม่ตก ไปดูนกกันหรือเปล่าครับ
อยากซ้อมจักรยานจะแย่อยู่แล้วครับ
ต้อง เสาธง
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Isuzu D-max รุ่นแรกของโลก

หอ วอ อา ยอ. เขียน:ไปนอนดีกว่า พรุ่งนี้ พยาบาล นัด ดูดเลือด 8 โมงเช้า เดี๋ยวเลือดลอย ดูดยาก จ๊วบ จ๊วบ ซู๊บ ซู๊บ..
พรุ่งนี้พี่หวายนัดตรวจสุขภาพหรือเปล่าครับ ไม่สบายขอให้หายไวไวนะครับ
ขาประจำ
ขาประจำ

ขอบคุณครับ.อยากหายไว ใจจะขาด เบื่อแล้ว ปั่นไป ต้องคอยระวัง ฮาร์ดเรทไป.
หนูRB only
ขาประจำ
ขาประจำ

seven@klein เขียน:
ม่ะช่าย ม่ะช่าย น้องต้า Tony ครับ แต่เป็นน้องตูมทีมชาติไทย :D :D :D ผลงานหลังจากใส่ดุม king deep พร้อมเสื้อ Deep ซึ่งเป็นครั้งแรกที่น้องตูมสามารถคว้าอันดับ 1 ทั้ง 2 รายการ ซึ่งเจ้าตัวก็ประหลาดใจไม่น้อย บอกว่า พอใส่เสื้อ Deep ปุ๊บผมแรงเลยล่ะครับพี่ :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ
โอ้ววว..สุดยอดเลยครับ ท่ามกลางทีมชาติและตัวแรงอีกเพียบ ยังเอาที่1มาครองได้ทั้ง2รายการ นับถือๆๆๆครับ แถมยังใส่เสื้อDeepด้วย ของเค้าแรงจริงๆ :lol: :lol: :D
ขาประจำ
ขาประจำ

ว่าแต่ น้องตูม สนาม 4 ชัยนาท ยังขี่ GIANT อยู่เลย แต่ หมวกเดิม แว่นเดิม รองเท้าเดิม กางเกงเดิม.
คุณละมุน
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย คุณละมุน »

สวัสดีตอน21นาฬิกา7นาทีครับ :D

ยุงเยอะชะมัดเลยครับ ปั่นเสร็จนั่งพักระวังกันด้วยครับ :D

แอบหนีไปเที่ยวนี่มาครับ hardtail คันเดียวในทริป :lol:

http://www.bikeloves.com/board_bpmtbtri ... p?qID=3359

ผมช่วยเขาถ่ายรูปด้วย เสียดายไม่มีรูปตอนลงมาจากเขา หินลอยกับลำธารครบเลยครับ :D

วันหน้าเราไปแบบนี้กันบ้างนะครับ :D

พี่หวายหายไวไว ยำยำ มาม่า ครับ :D
ต้อง เสาธง
ขาประจำ
ขาประจำ

คุณละมุน เขียน:สวัสดีตอน21นาฬิกา7นาทีครับ :D

ยุงเยอะชะมัดเลยครับ ปั่นเสร็จนั่งพักระวังกันด้วยครับ :D

แอบหนีไปเที่ยวนี่มาครับ hardtail คันเดียวในทริป :lol:

http://www.bikeloves.com/board_bpmtbtri ... p?qID=3359

ผมช่วยเขาถ่ายรูปด้วย เสียดายไม่มีรูปตอนลงมาจากเขา หินลอยกับลำธารครบเลยครับ :D

วันหน้าเราไปแบบนี้กันบ้างนะครับ :D

พี่หวายหายไวไว ยำยำ มาม่า ครับ :D
โห.............พี่นัท ไปไม่ชวนกันเลยอ่ะ
คุณละมุน
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย คุณละมุน »

เพื่อนชวนไปครับต้อง มารับถึงหน้าบ้านเลยครับ คนใส่เสื้อดำๆ ตัวกลมๆ อยู่กลุ่มพระราม2 ครับ :D
BARCLAY
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0869720xxx
team: DEEP
Bike: TREK madone 5.9 2013 ANCHOR RHM9PRO FULL CARBON 2008 MIYATA lemons grand tourisme 650B KLEIN ATTITUDE PEUGEOT Merle LOUIS GAR NEAU MV2 pRO
ตำแหน่ง: ม.ทวีสุข เสรีไทย...
ติดต่อ:

โพสต์ โดย BARCLAY »

[youtube]w6SjpkI67BQ&feature=related[/youtube]
OSK 99 สีงามอร่ามหรู ชมพูฟ้า
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”