เฮฮา Deep team (panasonic) ประจำเดือน มีนาคม ๒๕๕๓.

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
คิม ยอง Jig
ขาประจำ
ขาประจำ
team: DEEP
Bike: KLEIN

Re: เฮฮา Deep team (panasonic) ประจำเดือน มีนาคม ๒๕๕๓.

โพสต์ โดย คิม ยอง Jig »

กบducati เขียน:รอบเย็นของเมืองจันท์โดยเฉพาะในตัวเมืองท้องฟ้ามืดแล้วครับ ไม่ทราบว่าน้องฝนเธอจะตกหรือเปล่าเนี่ย ทางบางกอกคงร้อนมากเหมือนทางจันทบุรีน๊ะครับ
สวัสดีครับพี่กบ ตอนนี้กรุงเทพร้อนมากๆ นั่งทำงานไป ปาดเหงื่อไป อิอิ
เรารักพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
คิม ยอง Jig
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: เฮฮา Deep team (panasonic) ประจำเดือน มีนาคม ๒๕๕๓.

seven@klein เขียน:เดือนนี้กระทู้เราทะลุ 10000 ผู้ชมอีกแล้ว ต้องขอขอบคุณแฟนๆที่เข้ามาติดตามความเคลื่อนไหวของวงการจักรยาน เราจะพยายามหาสาระความบันเทิงมาให้เพื่อนๆได้ติดตามกันแบบนี้ทุกๆเดือน

โอ้วรถใครเนี่ยสวยจัง :D :D :D

รูปภาพ
รถใหม่ อ.โอ๋ หรือครับเนี่ย :shock:
เรารักพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
รูปประจำตัวสมาชิก
karn940
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0875058956
team: DEEP TEAM
Bike: Trek 6500

โพสต์ โดย karn940 »

คิม ยอง Jig เขียน:
karn940 เขียน:ฮือๆๆๆๆๆๆๆ สงสัยรอบดึกคงไม่ได้ไปปั่นเป็นแน่แท้ ผบทบ โทรมาให้ไปรับงะครับจะไปกินส้มตำ เลยอดปั่นเลย คงเจอกันอีทีก็วันเสาร์เย็นงะครับเพราะวันศุกร์เข้ากะดึกออกเช้าวันเสาร์(เดียววันหลังจะเอา ผบทบ มาทำลาบน้ำตก)ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D :D :D :D :D :D :D
มาทานส้มตำที่นวมินทร์ตัดใหม่ที่เราปั่นกันซิครับ อร่อยมากๆ ได้มาปั่นด้วย :lol: :lol: :lol:
ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆ ผบทบ ไม่ไปงะครับซวยเลยฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D :D :D :D :D :D
รักพ่อหลวง รักแผ่นดินไทย รักแผ่นดินบ้านเกิด
karn940
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0875058956
Bike: Trek 6500

โพสต์ โดย karn940 »

เครียดๆๆๆๆๆๆๆเอาของสวยๆๆๆมาให้ดูกันอีกดีกว่าครับ สวยจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอบอกฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ(สำหรับคนที่ชอบ KLEIN ร้อนๆนะครับ)ราคา 61000 แพงจัง :D :D :D :D :D :D :D :D
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=3&t=168916
แก้ไขล่าสุดโดย karn940 เมื่อ 31 มี.ค. 2010, 18:43, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
รักพ่อหลวง รักแผ่นดินไทย รักแผ่นดินบ้านเกิด
หนูติ๊ก..ขาไหลล
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-6133588

โพสต์ โดย หนูติ๊ก..ขาไหลล »

seven@klein เขียน:
หนูติ๊ก..ขาไหลล เขียน:กลับมาแล้วคับ เมื่อเช้าไม่มีใครเลยเงียบเหงาๆ คืนนี้ถ้าไปธุระกลับมาทันเจอกันที่Maxคับ

ลมแรงไหมหนูติ๊ก

โทดทีพี่ โพสเสร็จกินข้าวแล้วสลบเลย ลมมีนิดหน่อยคับ ไม่แรงมากพอปั่นได้คับ
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย กบducati »

อ.โอ๋หายไปไหนหนอ แล้วรถ TT ของใครหนอสวยจัง :mrgreen:
อ้อย Fuel นิล
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083-9033338
Bike: trek

โพสต์ โดย อ้อย Fuel นิล »

seven@klein เขียน:
อ้อย Fuel นิล เขียน:วันนี้ปากช่องร้อนมากๆค่ะพี่ ปั่นช่วงเช้าเส็รจแล้วและเดี๋ยวบ่ายๆไปฝึกเล่นกีตาร์ต่อค่ะ ช่วงนี้นิ้วระบมมดแล้วแต่ก็จะพยามค่ะ :D :D
ตกลงเอาจริงเหรอเนี่ย แล้วไปฝึกเล่นกีตาร์กับใครล่ะ
สวัสดีค่ะพี่โอ๋ ตอนนี้ฝึกอยู่กับน้องพี่หน่องค่ะ ส่วนกีตาร์ลุงแดงให้ยืมมาใช้จนกว่าจะเล่นเป็นค่ะ ตอนนี้ก็เริ่มฝึกจับครอท์ก่อนค่ะ
:D :D
อ้อย Fuel นิล
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083-9033338
Bike: trek

โพสต์ โดย อ้อย Fuel นิล »

The Trek เขียน:
อ้อย Fuel นิล เขียน:วันนี้ปากช่องร้อนมากๆค่ะพี่ ปั่นช่วงเช้าเส็รจแล้วและเดี๋ยวบ่ายๆไปฝึกเล่นกีตาร์ต่อค่ะ ช่วงนี้นิ้วระบมมดแล้วแต่ก็จะพยามค่ะ :D :D
อารมณ์ไหนเนี่ยคุณอ้อย... :D
มาฝึกเล่นกีตาร์ตอนนี้...
แต่ก็ไม่มีคำว่าสายเกินไป สำหรับคนที่มุ่งมั่นที่จะทำหรอกนะครับ... ;)

อากาศ..ทำไมมันร้อนได้ใจจังเลย :oops:
สวัสดีค่ะพี่โจ้ มันไม่ใช้อารมณ์อื่นหรอกค่ะมันก็อารมณ์เดิมที่มีมาตั้งนานแล้วค่ะแต่ไม่มีโอกาสซะที :D :D
หนูRB only
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818637469
team: Khlung Cycling Club & Deep Teamจันทบุรี & Cyclone Racing team
Bike: รถถีบสองล้อ

โพสต์ โดย หนูRB only »

The Trek เขียน:
กบducati เขียน:รอบเย็นของเมืองจันท์โดยเฉพาะในตัวเมืองท้องฟ้ามืดแล้วครับ ไม่ทราบว่าน้องฝนเธอจะตกหรือเปล่าเนี่ย ทางบางกอกคงร้อนมากเหมือนทางจันทบุรีน๊ะครับ
บางกอกร้อนถึงร้อนมากครับพี่กบ
พี่กบสบายดีนะครับ ยังแรงเหมือนเดิมใช่มะพี่ :D
แล้วน้องหนู กะน้อง เปนไงบ้างครับ ช่วงนี้ลง Track กันมั่งป่าว
หรือไปลงอย่างอื่น :lol:
สวัสดีครับพี่โจ้ ช่วงนี้งดปั่นครับ พอดีเข่าดันเจ็บ แต่ที่เจ็บกว่านั้นวันนี้เอวดันเดี้ยงซ้ำนี่สิครับ อดลง...เลยครับ(track) :lol: :lol:
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Deep Team
Bike: Klein

โพสต์ โดย seven@klein »

คิม ยอง Jig เขียน:
seven@klein เขียน:เดือนนี้กระทู้เราทะลุ 10000 ผู้ชมอีกแล้ว ต้องขอขอบคุณแฟนๆที่เข้ามาติดตามความเคลื่อนไหวของวงการจักรยาน เราจะพยายามหาสาระความบันเทิงมาให้เพื่อนๆได้ติดตามกันแบบนี้ทุกๆเดือน

โอ้วรถใครเนี่ยสวยจัง :D :D :D

รูปภาพ
รถใหม่ อ.โอ๋ หรือครับเนี่ย :shock:
ไม่น่าจะใช่รถ อ.โอ๋ น่ะครับ :lol: :lol: :lol:
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

เมื่อเย็น พี่หย่อง (หลานลุง) กลับมาปั่นเป็นครั้งที่ 2 ในรอบ 3 ปี อิอิอิ กะว่าจะมาเจอพี่โจ้ The trek และเพื่อนๆ แต่เมื่อเย็นมีแค่ พี่ไก่ ก.กรื๊บ พี่อ๊อด/น้องต้อม

รูปภาพ
รูปภาพ
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

ถึงอดีตจะเคยคว้าถ้วยมาแล้ว แต่เมื่อหยุดไปนานๆ ปั่นแค่ 3 รอบก็หอบกินแล้วครับ :D :D :D

รูปภาพ
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

ยังไงพี่หลานลุง ก็พยายามหาเวลามาปั่นกับพี่ๆน้องๆบ่อยๆ อย่าปล่อยให้ลงพุง :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ
คิม ยอง Jig
ขาประจำ
ขาประจำ

seven@klein เขียน:ยังไงพี่หลานลุง ก็พยายามหาเวลามาปั่นกับพี่ๆน้องๆบ่อยๆ อย่าปล่อยให้ลงพุง :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ
มองผ่านๆ คิดว่าพี่หย่องเป็นพี่หวายซะอีก เหมือนกันเลย มีหนวดด้วย อิอิ
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

KLEIN กลับเข้าฝูงบินอีกครั้ง

รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”