เฮฮา Deep team (panasonic) ประจำเดือน มีนาคม ๒๕๕๓.

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
อ้อย Fuel นิล
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083-9033338
team: DEEP TEAM
Bike: trek

Re: เฮฮา Deep team (panasonic) ประจำเดือน มีนาคม ๒๕๕๓.

โพสต์ โดย อ้อย Fuel นิล »

สวัสดีค่ะน้องคิมยองจิ๊กวันนี้ออกไปปั่นหรือป่าวค่ะ :D :D
น้องหมิว
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: Private number
team: อดีตสังกัด "พอลล่า เรซซิ่งทีม" กำลังจะย้ายสังกัดไป"คุณน้อง โปรไซคลิ่ง" เหมือนท่านจ้าว
Bike: -

Re: เฮฮา Deep team (panasonic) ประจำเดือน มีนาคม ๒๕๕๓.

โพสต์ โดย น้องหมิว »

สวัสดีพี่น้องชาวDeepทุกท่าน สิ้นเดือนสามแร้วเร็วเหมือนโกหก
joeklein
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0817133097
team: deep team
Bike: klein

โพสต์ โดย joeklein »

อ.โอ๋ไม่อยู่ คืนนี้คิมยองจิ๊กมาเป็นหัวลากเลย... :lol: :lol:
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย กบducati »

สวัสดียามสายครับ เมืองจันท์อากาศน่าป่วยครับ ไม่สดใสเลยทางบางกอกอากาศเป็นอย่างไรบ้างครับ
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย กบducati »

หลังจากนี้คงไม่ค่อยได้เข้ามาคุยน๊ะครับ เดี๋ยวแม่บ้านต้องใช้เน็ทยาวครับ มีโอกาสจะเข้ามาคุยด้วยอีกครั้งครับ รักน๊ะจุ๊บๆ :mrgreen:
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Deep Team
Bike: Klein

โพสต์ โดย seven@klein »

หอ วอ อา ยอ. เขียน:สวัสดียามสาย ไม่ได้งอน แต่ขอยื่นใบลาล่วงหน้า 15 วัน 9 เม.ย. เดินทางไปกระบี่ 11 เม.ย. พักยาวที่สมุย กลับมาอีกที ก็ 17 เม.ย. ใครจะตามไปก็ได้ บ้านพักบนเขา ช่วงนี้ว่าง.

ปีนี้คงไม่ได้ไปกับพี่หวายแล้วล่ะครับ เนื่องจากยังคงไม่ได้ออกจากป่า :D :D :D
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

x-KLEIN เขียน:Master ครับเมื่อวานอาการผมยังไม่ค่อยจะดีเท่าที่ควรเลยถือโอกาสพักอีกวัน แต่วันนี้จมูกชื้นเหงือกแดงปกติแล้วครับวันนี้ถ้าไม่มีอะไรติดขัดคงได้ออกรอบตามปกติครับ ส่วนเจ้าเบฟเมื่อวานถอดเฝือกออกเรียบร้อยแล้วเหลือแต่ทำกายภาพบำบัดอย่างเดียวว่าจะพาไปลงอ่างนำ้อุ่นๆซะหน่อย :lol: :lol: :lol: รูปภาพ
สรุปช่วงปีใหม่ไทย จะตามเข้าป่าไปด้วยกันไหม :D :D :D
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

jo superlight2 เขียน:อ โอ่ มีแววจัด ไล่ล่า-เขาใหญ่ บ้างไหมครับ คุ้นๆ ว่าเคยคุยกันแล้วเงียบไป ...

:mrgreen:
คิดว่าน่ะจะเป็นการออกทริปดีกว่าน่ะครับ เพราะถ้าขืนจัดเป็นไล่ล่า สงสัยผมต้องเตรียมรถพยาบาลมารอแถวๆน้ำตกเหวนรก :D :D :D
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

น้องหมิว เขียน:สงสัยอ.โอ๋ ไปป่าจริงๆแร้ว 555
น้องหมิวเนี่ยเหมือนมีฟรายกระซิบเลย :lol: :lol: :lol:
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

The Trek เขียน:สวัสดีชาว deep ทุกๆท่าน
อ.โอ๋....เข้าป่าไปแว้ว....แล้วใครจะมาลากให้หมกล่ะทีนี้ :lol: :lol: :lol:
x-KLEIN เขียน:Master ครับเมื่อวานอาการผมยังไม่ค่อยจะดีเท่าที่ควรเลยถือโอกาสพักอีกวัน แต่วันนี้จมูกชื้นเหงือกแดงปกติแล้วครับวันนี้ถ้าไม่มีอะไรติดขัดคงได้ออกรอบตามปกติครับ ส่วนเจ้าเบฟเมื่อวานถอดเฝือกออกเรียบร้อยแล้วเหลือแต่ทำกายภาพบำบัดอย่างเดียวว่าจะพาไปลงอ่างนำ้อุ่นๆซะหน่อย :lol: :lol: :lol: รูปภาพ
เอาเจ้าเบฟลงอ่าง ระวังมันจะติดใจนะน้อง x :D

ช่วงนี้อากาศไม่ค่อยเป็นใจเลย ร้อนนรก ออกไปขี่แค่ 20-30 โลก็เหนื่อยแล้ว....
ใช่แล้วครับ อ.โอ๋ เข้าป่าไปแล้ว แต่ Seven@KLEIN ยังอยู่ เดี๋ยวไปลากแทนให้ครับ โถ่ อ.โอ๋ จะซักเท่าไหร่เชียว วันก่อนเห็นเอาเสือภูเขาไปไล่ตามพ่อก้ามโต (พาเวล แชมป์หัวหิน+แชมป์ TT ) ทำยังไงก็ไม่หลุดความเร็ว 59 ก็ไม่หลุด จนเสือหมอบหลุดกันกระจายเหลือแค่พาเวลกับเฮอเบิร์ท สงสัย อ.โฮ๋แอบไปฝึกวิชา หนีไม่หลุดก็ไม่หยุดรักเธอ :lol: :lol: :lol:
อ้อย Fuel นิล
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083-9033338
team: DEEP TEAM
Bike: trek

โพสต์ โดย อ้อย Fuel นิล »

สวัสดีช่วงสายๆค่ะ :D :D
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

กบducati เขียน:อ.โอ๋หายเงียบเลย...วันใดขาดเธอ แล้วฉันจะรู้สึกจริงๆครับ :(
ไม่ได้หายไปไหนครับ อ.โอ๋ ไปคนเดียว ยังเหลือ seven@klein
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

อ้อย Fuel นิล เขียน:สวัสดีช่วงสายๆค่ะ :D :D
ป้าอ้อยวันนี้ปากช่องอากาศเป็นยังไงบ้าง
คิม ยอง Jig
ขาประจำ
ขาประจำ
team: DEEP
Bike: KLEIN

โพสต์ โดย คิม ยอง Jig »

อ.โอ๋ กลับมาแล้ววว หรือว่าออนไลน์มาจากป่าครับ อิอิ :mrgreen:
เรารักพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

อ.โอ๋ ฝากมาบอกว่า ใคร ออน แล้วไม่โพสน์ พลุบๆโผล่ๆ เปลืองค่าไฟครับ เข้ามาพูดคุยถามไถ่สาระทุกข์สุขดิบดีกว่า เมื่อคืนน้องบอลและน้องเฟิร์นก็แล่นรถตรงจากกำแพงเพชรมาหา อ.โอ๋ แต่ก็ไม่เจอ สงสัยงานนี้ต้องส่งการบ้านกันทางจดหมายแล้วครับ อยู่ในป่า อินเตอร์เน็ทเข้าไปไม่ถึงหรอกครับ :D :D :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”