+++++++++ Joy&Jam Annual Meeting 2012 +++++++++

ผู้ดูแล: โจ้ จอยแอนด์แจม, โป้งสิบสองเสียง

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม : สังคม จอยแอนด์แจม/ Joy N' Jam Societั
ผู้ดูแ ล โ จ้ จอยแอนด์แจม โทร : 081 829 1027
รูปประจำตัวสมาชิก
โป้งสิบสองเสียง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Joy&Jam
Bike: Jamis Dakar,Dragon,Xenith

Re: +++++++++ Joy&Jam Annual Meeting 2012 +++++++++

โพสต์ โดย โป้งสิบสองเสียง »

Dhandranunda เขียน:ขออภัยที่ไม่ได้ไปร่วมงานนะครับ งานเลี้ยงมีเลิกรา ก็ต้องมีอีกครับ บรรยากาศร้านสวยมาก ให้เครดิตคนเลือกทำเลจริงๆ ครับ

คุณโป้งทำเสื้อทีมเมื่อไหร่ เอาโลโก้นี้นะครับ จะขอจองไว้ก่อนเลย

แล้วสติ๊กเกอร์แบบนี้ยังมีอยู่อีกรึเปล่าครับ
ขอบคุณครับ เราไม่มีความคิดจะทำเสื้อทีมหรอกครับ เราชอบความหลากหลาย :lol:
ส่วนสติ๊กเกอร์น่าจะมีเหลืออยู่ ลองติดต่อพี่หมีครับ

ArtKorat เขียน: 8-)
กลับบ้านครับไม่ได้อยู่แจมด้วย เจอกันวันที่ชาติต้องการครับ (กินหมูกระทะบ้านพี่หมีก็ได้) :lol: :lol:

ท่าจะยากครับ ช่วงนี้เฮียดูจะไม่ค่อยว่างอ่ะ
:?: :P
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Jamis Dakar,Dragon,Xenith

Re: +++++++++ Joy&Jam Annual Meeting 2012 +++++++++

ฟ้าใส ณ.ราชบุรีจร้า เขียน:ขอรบกวนหน่อยนะคะ ฟ้าเห็นสติ๊กเกอร์น่ารักดี อยากได้บ้าง ต้องทำยังไงคะถึงจะได้ คงไม่ว่ากันนะคะ :D
กติกาง่ายๆ แค่มาปั่นด้วยกันจนทุกคนจำชื่อได้ก็พอก็แล้วครับ :D
meejamis
ขาประจำ
ขาประจำ
team: JOY&JAM

โพสต์ โดย meejamis »

ฟ้าใส ณ.ราชบุรีจร้า เขียน:
โป้งสิบสองเสียง เขียน:กติกาง่ายๆ แค่มาปั่นด้วยกันจนทุกคนจำชื่อได้ก็พอก็แล้วครับ :D
ง่ายจัง ปั่นด้วยกันบ่อยๆจนจำชื่ออย่างเดียว ไม่ต้องจำหน้าใช่ไม๊คะ ฟ้าจะได้คลุมหน้าปิดให้มิดชิด จะได้ไม่เห็นหน้าฟ้า อิอิ :lol:
:shock: :shock: :shock: โดน :lol: :lol: :lol:
ขาประจำ
ขาประจำ

ฟ้าใส ณ.ราชบุรีจร้า เขียน:
โป้งสิบสองเสียง เขียน:กติกาง่ายๆ แค่มาปั่นด้วยกันจนทุกคนจำชื่อได้ก็พอก็แล้วครับ :D
ง่ายจัง ปั่นด้วยกันบ่อยๆจนจำชื่ออย่างเดียว ไม่ต้องจำหน้าใช่ไม๊คะ ฟ้าจะได้คลุมหน้าปิดให้มิดชิด จะได้ไม่เห็นหน้าฟ้า อิอิ :lol:
ปิดให้มิดชิดก็ดีครับ เพราะถ้าได้เห็นหน้าแล้วอาจไม่อยากจำ :o :? :lol:
โอ๊ก
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0875897608
team: ไปเรื่อยๆ
Bike: เมริด้า แลนด์เกียร์
ตำแหน่ง: ซ.อ่อนนุช 46
ติดต่อ:

โพสต์ โดย โอ๊ก »

ฟ้าใส ณ.ราชบุรีจร้า เขียน:ชิส์ :twisted:
สวยเลือกได้ค่ะคุณพี่ ถึงไม่อยากให้มอง กลัวพี่จะลืมแฟนตัวเองอ่ะค่ะ :D :lol:
โพสแต่บนกระดานอย่างเดียว ถึงทุกคนจำชื่อได้ ก็อดนะ จะบอกให้ :lol: :lol: :lol:
ปั่นไกลแค่ตามองเห็น
เสือหมอบ Bianchi DAMA-BIANCA She Alu7000 เป็นรถสำหรับผู้หญิง ขนาด 44
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=3&t=1479426
ขาประจำ
ขาประจำ

โอ๊ก เขียน:
ฟ้าใส ณ.ราชบุรีจร้า เขียน:ชิส์ :twisted:
สวยเลือกได้ค่ะคุณพี่ ถึงไม่อยากให้มอง กลัวพี่จะลืมแฟนตัวเองอ่ะค่ะ :D :lol:
โพสแต่บนกระดานอย่างเดียว ถึงทุกคนจำชื่อได้ ก็อดนะ จะบอกให้ :lol: :lol: :lol:
+1 กฏเหล็กเลยอันนี้ :lol:
RongZilla!!! J&J
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0866112120
team: JOY And JAM
Bike: Cherry Bomb, P1,Sirrus

โพสต์ โดย RongZilla!!! J&J »

โป้งสิบสองเสียง เขียน:
โอ๊ก เขียน:
+1 กฏเหล็กเลยอันนี้ :lol:
LIKE 1,00,000,000 :mrgreen:
เคยปั่นนะ :mrgreen:
NaATT
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0843426600
team: Night Bike
Bike: TREK1000, TREK4400, KONA KikapuDeluxe, Bianchi ViaNirone7,Specialized Awol Elite
ตำแหน่ง: Soi PrachaUthit 9 (SorThoranin 1), PrachaUthit rd, HuaiKhwang, BKK

โพสต์ โดย NaATT »

ติดตามอยู่ครับ
ติดทั้งงานประจำ ติดทั้งคุณลูก
ก็ยังปั่นอยู่เลียบทางด่วนรามอินทรา ทุกเช้าเสาร์อาทิตย์
คิดถึงครับ
biksize
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 025555555
team: นิรันทร์69
Bike: Merida Matt 5
ตำแหน่ง: อ่อนนุช 30

โพสต์ โดย biksize »

อิอิ
JIL
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: o981959146 line jilbike
Bike: Pk
ตำแหน่ง: นายปราชญ์ ประเสริฐกุลชัย 1213-1215 ถ.ท่าดินแดง16 แขวงคลองสาน อำเภอคลองสาน ก.ท.ม.1o6oo
ติดต่อ:

โพสต์ โดย JIL »

สวัสดี พี่ดา กับ พี่ชัย ครับ
คิดถงมากๆครับ
yetimonstor
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek

โพสต์ โดย yetimonstor »

ก็ถึงว่าทำไมเค้าไม่ให้สติ๊กเกอร์เราซักที เพราะไม่ค่อยไปขี่นี่เอง - -!
Dhandranunda
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083970โหลโหลโหล
team: ไม่มี
Bike: Merida Matts 70d /Masi Triple CX

โพสต์ โดย Dhandranunda »

สติ๊กเกอร์เป็นตัวอักษรสีขาวอย่างเดียวเองเหรอ? แล้วถ้าเฟรมเป็นสีขาวด้วย แปะก็มองไม่เห็นอ่ะดิ :D
ขวด

The Power Of Slow Ride
meejamis
ขาประจำ
ขาประจำ

โอ๊ก เขียน:โพสแต่บนกระดานอย่างเดียว ถึงทุกคนจำชื่อได้ ก็อดนะ จะบอกให้ :lol: :lol: :lol:
โป้งสิบสองเสียง เขียน:+1 กฏเหล็กเลยอันนี้ :lol:
RongZilla!!! J&J เขียน:LIKE 1,00,000,000 :mrgreen:
ร่วมด้วยช่วยกันรุมหรอคร้า ลุงๆ :o :o :o :lol: :lol: :lol:
meejamis
ขาประจำ
ขาประจำ

yetimonstor เขียน:ก็ถึงว่าทำไมเค้าไม่ให้สติ๊กเกอร์เราซักที เพราะไม่ค่อยไปขี่นี่เอง - -!
ก้ลุงลงชื่อแล้วไม่มานี่คร้า :lol: :lol: :lol:
meejamis
ขาประจำ
ขาประจำ

Dhandranunda เขียน:สติ๊กเกอร์เป็นตัวอักษรสีขาวอย่างเดียวเองเหรอ? แล้วถ้าเฟรมเป็นสีขาวด้วย แปะก็มองไม่เห็นอ่ะดิ :D
ก้หาพื้นที่ม่ะช่ายสีขาวซิคร้า :D :D :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จอยแอนด์แจม”