จริงมั๊ยครับว่า สถานีตำรวจทางหลวง เป็นมิตรกับชาวจักรยาน ?

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
raiarj
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-797 8949
Bike: รถเหล็ก สนิ่มสนิ่ม สีเดิมเดิม

Re: จริงมั๊ยครับว่า สถานีตำรวจทางหลวง เป็นมิตรกับชาวจักรยาน ?

โพสต์ โดย raiarj »

สถานีอนามัย โรงเรียน สำนักงานเจ้าหน้าที่ป่าไม้ เหล่านี้ ขอกางเต๊นนอนได้หมด แต่ก็ต้องเข้าไปขออนุญาติให้เป็นเรื่องเป็นราวครับ
737
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: KMITL
Bike: Fisher, M1, Giant 760, Neo-Cot, Ground Control, GT, Pana Grand canyon, SoloistUltra,Miyata
ติดต่อ:

Re: จริงมั๊ยครับว่า สถานีตำรวจทางหลวง เป็นมิตรกับชาวจักรยาน ?

โพสต์ โดย 737 »

ตามจุดตรวจของด่าน ตชด. ก็ดีมากครับ ขอเติมน้ำ ใส่กะติก หรือถ้ามีโอวัลตินกาแฟ พี่ๆก็จะชวนให้ชงกินได้เลย ยิ่งบางด่านแขวนกล้วยทั้งเครือเตรียมไว้ให้เลย :lol: ขอชื่นชมในน้ำใจครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”