เปิดทริป ต้นเหตุ ที่ประกอบรถ (มาเข็น) กับ จอยแอนด์แจม 23/8

ผู้ดูแล: โจ้ จอยแอนด์แจม, โป้งสิบสองเสียง

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม : สังคม จอยแอนด์แจม/ Joy N' Jam Societั
ผู้ดูแ ล โ จ้ จอยแอนด์แจม โทร : 081 829 1027
รูปประจำตัวสมาชิก
โจ้ จอยแอนด์แจม
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818291027
team: จอยแอนด์แจม
Bike: Trek 800 mountain track/ Ellsworth "Moment"
ตำแหน่ง: พัฒนาการ54 สวนหลวง กทม

Re: เปิดทริป ต้นเหตุ ที่ประกอบรถ (มาเข็น) กับ จอยแอนด์แจม 23/8

โพสต์ โดย โจ้ จอยแอนด์แจม »

พิมพ์ไปตั้งเยอะ...แต่ไม่รู้ทำไม โพสม่ะได้..........นะ ระบบดีไปป่าว

ก่อนอื่น ต้อง ขออภัย เพื่อนๆ หลายท่าน ทั้งที่เคยปั่นด้วยกันบ้าง และไม่เคยปั่นด้วย
ผมอาจไม่สามารถคุยได้ตามที่บอกอ่ะครับ จะโทรกลับ ก็ไม่รู้จะโทรเบอร์ไร? เพราะเพื่อนๆ สนใจทริปนี้ไม่น้อยจริงๆ
งานนี้ เรทติ้งดีเกินคาด เลยไม่รู้ใตรเป็นใคร
ดังนั้น ผมว่านายพรานของผม ต้องเลื่อนตำแหน่งเป็นจอมพรานแน่ๆ... :lol:

แต่ท่านจอมพราน ต้องออกมาคุยกันหน่อยนะครับ เดี๋ยวเพื่อนๆ จะไม่เชื่อ....ลำพังผม อิอิ ไ ม่ค่อยมีคนเชื่อร็อก
นะหมวดน๊า...ออกมาหน่อย

ขอนอนก่อนน๊า..........พรุ่งนี้ งานเข้าเช้าค
ขออภัย....คุยไม่ได้นานครับ  <br />เพราะอาชีพผม  ก็แค่  ลูกจ้าง ครับ<br />เห็นใจนะครับ พี่น้อง
ขออภัย....คุยไม่ได้นานครับ
เพราะอาชีพผม ก็แค่ ลูกจ้าง ครับ
เห็นใจนะครับ พี่น้อง
images.jpg (2.83 KiB) เข้าดูแล้ว 771 ครั้ง
รับ ส่วนเด็ก ให้คนขับรถไปส่ง :lol:
ตู่ 87
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: เปิดทริป ต้นเหตุ ที่ประกอบรถ (มาเข็น) กับ จอยแอนด์แจม 23/8

โพสต์ โดย ตู่ 87 »

พี่โจ้ครับ ผมได้คุยกับหมวดมี่ ก่อนหน้านี้บ้างแล้ว ทริปนี้หมวดมี่เคลียร์ทุกอย่าง รอพี่โจ้ พาเพื่อนสมาชิกไปเยือน
เพื่อนท่านไหนไปได้ ผมไม่อยากให้พลาดเลย ช่วงหน้าฝนเมื่อคราวไปครั้งแรก ป่าเขียวชอุ่ม อากาศดีมากๆ น้ำก็น่าจะเยอะ ขากลับคงได้แช่กันสนุก

ถ้าไม่มีภาระอันใดไปกันเถอะครับ โอกาสไม่ได้มีบ่อยๆ

+++ขอโทษด้วยครับหมวด งานนี้เลี่ยงไม่ได้จริงๆ+++
aood j&j
ขาประจำ
ขาประจำ
team: freeride
Bike: MTB
ติดต่อ:

โพสต์ โดย aood j&j »

ขอบคุณที่ชวนครับลูกพี่
ไปหรือไม่ไป ขอได้ไม่ยากจะขาดก็แต่ค่าน้ำมันเนี้ยะแหละ :lol:
kalamang
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 02-222-2222
team: joy and jam
Bike: santacruze

โพสต์ โดย kalamang »

โจ้ จอยแอนด์แจม เขียน:
moomoo unlimit เขียน::lol: พี่โจ้คืนชีพแล้วไชโย :lol:

จ๊ากกกก...........ยังไม่สิ้นชีพครับ... :lol:

อยากจะอาศัยรถคุณมังไปจัง แต่จักรยาน จะใส่ไปได้ไง เกรงใจครับ ส่วนรถตัวเอง ก็ยังไม่มีตังค์พอซื้อที่แขวนจักรยานเล๊ย

แหม.....ใครมีสองตอน ไปด้วยได้ก็ดีดิ เต็มใจร่วมหารค่าน้ำมัน แต่ไม่ซีเรียสน๊า เพราะยังไง ผมก็ไปเองได้
ไม่งั้นก็ว่าจะปั่นไปจากบ้านเลย......อิอิ (เริ่มออกเดินทางวันนี้ซะเลย 555 :lol: 555)

น้าบัดดี้ เงียบเชียว ไปด้วยกันนะครับ
พี่แอ๊ด กับลุงเชน ต้องไม่พลาดน๊า
นู๋รอง ฉายเดี่ยวซะครั้ง คงพอทำใจได้มั้ง :?:
อู๊ด Jumper หล่ะ ไปได้ไม๊ ว.2
อ๊อฟ ไปเข็นเป็นเพื่อนพี่หน่อนดิ๊

ขออภัย กล่าวนามได้ไม่หมด มันเยอะ ขอแค่นี้ก่อนแล้วกันครับ อยากให้ไปกันเยอะๆ น๊า

ซอรรี่ค่ะ พี่โจ้ แค่ยังไม่ข้ามคืน ที่ว่างในรถนั้น ก็ ได้อันตรธานไปแล้ว
มีชายหนุ่มเมืองปากน้าม นามว่า"พี่เล็ก" ได้ลงชื่อไว้เรียบร้อยแล้ว

...แต่ที่ว่างในใจ ยังมีสำรองไว้ให้พลพรรคชาวจักรยานจอยแอนด์แจมอยู่เสมอ นะ จะ บอก ให้
ตู่ 87
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ

พี่เล็ก ปากน้ำ คนนี้อะป่าว เจ๊มัง
เสียดายจัง คอเดียวกัน เจอกันคงเมื่อยแขน คุยเก่ง ใจกว้างครับพี่คนนี้
ch@ne
ขาประจำ
ขาประจำ
team: j&j
Bike: KHS team.
ตำแหน่ง: กรุงเทพฯ

โพสต์ โดย ch@ne »

ซอรรี่ค่ะ พี่โจ้ แค่ยังไม่ข้ามคืน ที่ว่างในรถนั้น ก็ ได้อันตรธานไปแล้ว
มีชายหนุ่มเมืองปากน้าม นามว่า"พี่เล็ก" ได้ลงชื่อไว้เรียบร้อยแล้ว

...แต่ที่ว่างในใจ ยังมีสำรองไว้ให้พลพรรคชาวจักรยานจอยแอนด์แจมอยู่เสมอ นะ จะ บอก ให้

..ก็เดาได้ว่าที่ว่างในรถ คงจะมีชายหนุ่มจับจองไม่ทันข้ามคืน..
แต่ที่เป็นห่วง..ก็..ที่ว่างในใจ..นี่แหละ..

...........แล้วพี่ asd..ล่ะ ยังว่างอยู่รึปะ......... :geek:
tora
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 092..47..57..000
team: Joy & Jam
Bike: Trek
ตำแหน่ง: เมืองที่คนตกท่อ

โพสต์ โดย tora »

เสียดาย อยากไปแต่ติดงาน ต้องไปแอ่วเจียงใหม่

เดือนหน้าเปิดใหม่นะครับ พี่โจ้
...มีเงิน มีแรง แต่ไม่มีเวลา... 私は虎です
ตู่ 87
ขาประจำ
ขาประจำ

เฮียดิษฐ์ / เฮียโหนก ไปรถ น้าแดง ครับ สำรอง 1 ที่ เผื่อผมโดดร่ม ด้วยนะ
asdmaker
ขาประจำ
ขาประจำ
team: J&J Group
Bike: TREK

โพสต์ โดย asdmaker »

ch@ne เขียน:ซอรรี่ค่ะ พี่โจ้ แค่ยังไม่ข้ามคืน ที่ว่างในรถนั้น ก็ ได้อันตรธานไปแล้ว

..ก็เดาได้ว่าที่ว่างในรถ คงจะมีชายหนุ่มจับจองไม่ทันข้ามคืน..
แต่ที่เป็นห่วง..ก็..ที่ว่างในใจ..นี่แหละ..

...........แล้วพี่ asd..ล่ะ ยังว่างอยู่รึปะ......... :geek:
ถ้ารถยังว่างอยู่ เจอที่ปั๊ม ใกล้ๆโทรคุยอีกที :?
แต่ถ้้าในใจเต็มแล้ว เหลือแต่นอกใจยังมีบ้างหุหุ :D
ไฟล์แนบ
10284139.jpg (13.76 KiB) เข้าดูแล้ว 550 ครั้ง
หนูเหมียว
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย หนูเหมียว »

ตู่ 87 เขียน:เฮียดิษฐ์ / เฮียโหนก ไปรถ น้าแดง ครับ สำรอง 1 ที่ เผื่อผมโดดร่ม ด้วยนะ
อุอุ ไม่กลัว ครู ตี เหยออออออออออออออออออออออ :lol:
หนูเหมียว
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย หนูเหมียว »

asdmaker เขียน:...........แล้วพี่ asd..ล่ะ ยังว่างอยู่รึปะ......... :geek:
ถ้ารถยังว่างอยู่ เจอที่ปั๊ม ใกล้ๆโทรคุยอีกที :?
แต่ถ้้าในใจเต็มแล้ว เหลือแต่นอกใจยังมีบ้างหุหุ :D
นอกใจยังมีบ้าง ข้างนอก ที่มัน กว้าง นะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบ พี่ asd :mrgreen:
meejamis
ขาประจำ
ขาประจำ
team: JOY&JAM

โพสต์ โดย meejamis »

มาลงชื่อคับทั่นพี่ เดี๋ยวโผ้มไปกับพี่อู๊ดคับ
น้าแดง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ขี่ป่าไร้สังกัด
Bike: Ellsworth Cannondale Surly Dahon

โพสต์ โดย น้าแดง »

ยังๆ...น้าตู่...พี่dizzy กับเฮียโหนก อาจจะไปกับเสี่ยโป้งนะ เห็นเกริ่นๆมาว่าอย่างงั้น
ส่วนผม เดี๋ยวขอเคลียร์เรื่อง เอาFurniture เข้าติดตั้งที่บ้านใหม่ก่อนนะ...พรุ่งนี้ตอบอีกที่
ไฟล์แนบ
PICT0022.jpg (61.16 KiB) เข้าดูแล้ว 510 ครั้ง
เต้-สุขา3
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: scott&Giant
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เต้-สุขา3 »

แอบฟังผู้ใหญ่เค้าคุยกัน....[/size]
ไฟล์แนบ
DSC_1131.JPG (57.96 KiB) เข้าดูแล้ว 490 ครั้ง
โจ้ จอยแอนด์แจม
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818291027
team: จอยแอนด์แจม
Bike: Trek 800 mountain track/ Ellsworth "Moment"
ตำแหน่ง: พัฒนาการ54 สวนหลวง กทม

โพสต์ โดย โจ้ จอยแอนด์แจม »

aood j&j เขียน:ขอบคุณที่ชวนครับลูกพี่
ไปหรือไม่ไป ขอได้ไม่ยากจะขาดก็แต่ค่าน้ำมันเนี้ยะแหละ :lol:
แล้วหาค่าน้ำมันได้รึยังครับ ถ้ายัง ขอรับผิดชอบให้เอง พร้อมเนื้อย่างกลางวันอีก 1 มื้อ
แต่ถ้าได้แล้ว ก็ไม่เป็นไรครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จอยแอนด์แจม”