บางมดโชว์ตัวกันหน่อยคับ

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง
รูปประจำตัวสมาชิก
sunya
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0616672297
team: เพื่อนข้างบ้าน
Bike: gt 1.0
ตำแหน่ง: 93 พุทธบูชา23บางมด จอมทอง กทม 10150

Re: บางมดโชว์ตัวกันหน่อยคับ

โพสต์ โดย sunya »

jarboon เขียน:
sunya เขียน:
jarboon เขียน:หวัดดีทุกท่านครับ....
ผม..จ่าบูรณ์ (บางมด)...
เชิญมาร่วมแจมกับ ชมรมบางมด...ได้เลยครับ
เราปั่นกัน วันจันทร์-ศุกร์ ภาคคำ เริ่ม 19.30 น. เป็นต้นไป จุดนัดพบ ปากซอยสุขสวัสดิ์ 39 (สุขสวัสดิ์-ป้อมพระจุลฯ)
วันเสาร์-อาทิตย์ ภาคเช้า เริ่ม 06.00 น. เป็นต้นไป จุดนัดพบ หน้าร้าน 7 eleven ตลาดทุ่งครุพลาซ่า (ประชาอุทิศ 61)
(เส้นทาง บางขุนเทียน-ชายทะเล, ศาลพันท้ายนรสิงห์)
แล้วพบกันนะครับ....
หวัดดีคับ จ่า เอาไว้มีโอกาศแล้วจะไปร่วมด้วยนะคับ ขอถามหน่อยคับปี่นกันที่ความเร็วเท่าไหร่คับ
จะได้ประมาณตัวว่าสามารถไปได้รึเปล่า
ด้วยความยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ...ปั่นกับแบบ...สบาย ๆ ครับ ประมาณ 25-30 ครับ
งี้พอไหวคับ ว่างๆจะไปแจมนะคับ
ไปทุกที่ ที่มีเพื่อน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องโชว์รถ”