เพื่อนปันเพื่อนปั่น ครั้งที่2 เพื่อผู้ป่วยวัดพระบาทน้ำพุ

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

wut396
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Road bike
ติดต่อ:

โพสต์ โดย wut396 »

รอลงทะเบียนครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
lukzoza
สมาชิก
สมาชิก
team: FeelFreeCyclingClub, ECT, FastFowardCyclingClub
Bike: Merida-matt miami, Dahon-dove, tRek-MT60, LOUIS GARNEAU-CHASSE EX, tRek-MT220, Fuji-Feather cx+

Re: เปลี่ยนแปลงวัน.. เพื่อนปันเพื่อนปั่น ครั้งที่2 เพื่อผู้ป่วยวัดพระบาทน้ำพุ-

โพสต์ โดย lukzoza »

ฟอร์มลงทะเบียนครับ >> https://docs.google.com/forms/d/1n1ksUZ ... U/viewform
DrEaM cAtChER
ประเสริฐ โคตรประทุม
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0882952685
Bike: เสือหมอบ

Re: เปลี่ยนแปลงวัน.. เพื่อนปันเพื่อนปั่น ครั้งที่2 เพื่อผู้ป่วยวัดพระบาทน้ำพุ-

โพสต์ โดย ประเสริฐ โคตรประทุม »

สม้ครแล้วครับ รอมานานข้ามปี ถึงจะเลื่อนยืนยันไปเหมือนเดิมครับ
lukzoza
สมาชิก
สมาชิก
team: FeelFreeCyclingClub, ECT, FastFowardCyclingClub
Bike: Merida-matt miami, Dahon-dove, tRek-MT60, LOUIS GARNEAU-CHASSE EX, tRek-MT220, Fuji-Feather cx+

ประเสริฐ โคตรประทุม เขียน:สม้ครแล้วครับ รอมานานข้ามปี ถึงจะเลื่อนยืนยันไปเหมือนเดิมครับ

ขอบพระคุณนะครับ และขออนุโมทนาบุญล่วงหน้าครับ -/\-
lukzoza
สมาชิก
สมาชิก

กิจกรรมปั่นโดนใจ... ที่จะทำให้คุณสุขภาพดีในชาตินี้ และสวยหล่อในชาติหน้านะครับ
12226707_10201117771102674_1068276666_n.jpg (102.72 KiB) เข้าดูแล้ว 302 ครั้ง
leakung
สมาชิก
สมาชิก
team: FFCC
Bike: AXMAN Team C1

โพสต์ โดย leakung »

ลงทะเบียนแล้วครับ ปั่นไปแล้วปั่นกลับด้วยครับ
lukzoza
สมาชิก
สมาชิก

leakung เขียน:ลงทะเบียนแล้วครับ ปั่นไปแล้วปั่นกลับด้วยครับ
เตรียมกาย เตรียมใจให้พร้อมนะครับ

ทริปนี้ มิได้รับผิดชอบขากลับด้วย แต่อย่างไรก็จะไม่ทิ้งกันครับ
ว่ารายละเอียดกันที่วัดนะครับ

ขอบคุณครับ
lukzoza
สมาชิก
สมาชิก

พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ นักปั่น ที่ร่วมปั่นทำบุญ ครับ

ขอรบกวนดังนี้

- สมัครแล้ว โอนเงินแล้ว โปรดแจ้งการโอน ด้วยนะครับ
- ท่านที่โอนเงินแล้ว แจ้งการโอนเงิน+ทำบุญเพิ่มแล้ว ช่วยกรอกใบสมัครให้ด้วยนะครับ

น้องๆ ทีมงาน 3คน ไม่สามารถ จับคู่การลงทะเบียนและโอนเงินได้อีกหลายๆท่านเลยครับ 55...5;p

แตอย่างไรก็ขออนุโมทนาบุญครับ -/\-
lukzoza
สมาชิก
สมาชิก

อัพเดทรายชื่อที่สมัครและโอนเงินเรียบร้อยแล้ว

ลำดับที่ / ชื่อ-นามสกุล / การเดินทางขากลับ

1 คุณปฐมพร เปรมปรีชากุล / กลับเอง
2 คุณสรรพฤทธิ์ มฤคทัต / รถบริการ
3 คุณเอนก ภู่จำนงค์ / กลับเอง
4 คุณนวรัฐ แม่นยำ / กลับเอง
5 คุณสุระพงษ์ รักชาติ / กลับเอง
6 คุณประเสริฐ โคตรประทุม / กลับเอง
7 คุณวิพุธพงศ์ มั่นจิตต์ / รถบริการ
8 คุณพิสนธิ บำราบ / กลับเอง
9 คุณพณิช ทองสุขานุรักษ์ / กลับเอง
10 คุณเกียรติศักดิ์ สุวรรณคำ / กลับเอง
11 คุณวราพงษ์ แสงฟอง กลับเอง
12 คุณสมจิตต์ สุวรรณรัตนศรี / กลับเอง
13 คุณศรัญย์ภรญ์ เดชเดชา / กลับเอง
14 คุณณัฐพิพัฒน์ เหล็กเพชร / กลับเอง
15 คุณอินทิรา สิทเวช n
16 คุณปิยวิทย์ คุ้มพงษ์ / กลับเอง
17 คุณสุรศักดิ์ วิโรจน์ / กลับเอง
18 คุณมณีรัตน์ วิโรจนกูฎ / กลับเอง
19 คุณรัฐ หาญสกุล / กลับเอง
20 คุณอัจฉรา กันธิยะ / กลับเอง
21 คุณธงเทพ สวัสดิกุล / กลับเอง
22 คุณอัครเดช กาญจนสเถียร / กลับเอง
23 คุณศิริวรรณ อินทรกำธรชัย / กลับเอง
24 คุณศันสนีย์ กันติรัตนาวงศ์ / กลับเอง
25 คุณพิชัย สุคนธ์รัตน์ / กลับเอง
26 คุณวสันต์ อริยะสุนทร / กลับเอง
27 คุณรัตนา ผ่องเมฆินทร์ / กลับเอง
28 คุณทิพวรรณ น้อยผาคะ / กลับเอง
29 คุณณัฐติญา ไข่ติยากุล / กลับเอง
30 คุณนิศารัตน์ ตันสกุล / กลับเอง
31 คุณวัฒนเดช จุฑาเจริญสุข / กลับเอง
32 คุณปรีย์ชัย เมฆบังวัน / กลับเอง
33 คุณอัษฎาวัทน์ เนตรจรัสแสง / กลับเอง
34 คุณมานะ ศฤงคารรัตนะ / รถบริการ
35 คุณเปรมกิจขจร ช่วยเกตุ / กลับเอง
36 คุณภัทรียา บูรณตรีเวทย์ (กิ๊ก) / กลับเอง
37 คุณนพกร วงศ์หนองเตย / กลับเอง
38 คุณนพรินทร์ ธนทวีอนันต์ / กลับเอง
39 คุณคำรณ พวงสมบัติ / กลับเอง
40 คุณพรชัย จันทร / กลับเอง
41 คุณสุเทพ ภูพนาแสง / กลับเอง
42 คุณปริญชัย อังกาบ / กลับเอง
43 คุณวชิระ ศุภฤกษ์ / กลับเอง
44 คุณชัยชาย รุ่งแสง / กลับเอง
45 คุณอรุณ จิรกรกิตตินันท์ / กลับเอง
46 คุณดลกนก คุ้มครอง / กลับเอง
47 คุณณัฐพล สงวนศิริ / รถบริการ
48 คุณวชิระ เชาวลิต / รถบริการ
49 คุณปริญญา โพธิ์ประสิทธิ์ / รถบริการ
50 คุณธเนศ ภักดี / รถบริการ
51 คุณสนอง เอกสิทธิ์ / กลับเอง
52 คุณจีรภัทร์ โพธิ์ศรี / กลับเอง
53 คุณศิริเชษฐ์ ปฐมฉัตราพงศ์ / รถบริการ
54 คุณจีระศักดิ์ โพธิ์ศรี / กลับเอง
55 คุณอมรรัตน์ สินประเสริฐนาวิน / รถบริการ
56 คุณพงศ์พันธ์ สินผดุง / กลับเอง
57 คุณวิภาดา กิรานุชิคพงศ์ / กลับเอง
58 คุณเกตุ วรกำธร / กลับเอง
59 คุณพิมพ์เกียรติ มิ่งวงศ์ / กลับเอง
60 คุณประสิทธิ์ สิทธิไกรวงษ์ / กลับเอง
61 คุณปรียวิศว์ ณ อุบล / รถบริการ
62 คุณพงศ์พิชญ์  พะหูชนม์ / รถบริการ
63 คุณวราภรณ์ นวลแปง / รถบริการ
64 คุณ ศิขริน ศรโชติ / รถบริการ
65 คุณวิชาญ จินดาพงษ์ / กลับเอง
66 คุณนฤเศรษฐ พรหมบุตร / กลับเอง
67 คุณสิทธิชัย คูณป้อง / รถบริการ
68 คุณไกรลาศ ด่านหา / รถบริการ
69 คุณจักร์กฤษ นิลทองคำ / รถบริการ
70 คุณวรวุฒิ กล่ำทา / กลับเอง
71 คุณชาโณ ทัสสโร / กลับเอง
72 คุณรุ่งวิวัฒน์ พิรุณรัตน์ / กลับเอง
73 XX รอแจ้งชื่อ XX
74 คุณภิญโญ พับพุ / กลับเอง
75 คุณสาทิศ ธนะศักดิ์ / กลับเอง
76 คุณจักรพันธ์ รัตนอาคม / กลับเอง
77 คุณสถาพร ยงค์ประดิษฐ์ / กลับเอง
78 คุณธนศักดิ์ โพธารินทร์ / กลับเอง
79 คุณบุญชัย กำลังเลิศ / กลับเอง
80 คุณโกศล วังกานต์ / กลับเอง
81 คุณพุทชงค์ ใจเก่งดี / กลับเอง
82 คุณทวีป สุขสันติเจริญชัย / กลับเอง
83 คุณพงษ์ศักดิ์ อุบลวรรณี / กลับเอง
84 คุณสุธีร์ อิ่มฤทัย / กลับเอง
85 คุณประเสริฐ มั่นคง / กลับเอง
86 คุณธนวัฒน์ ทุนอินทร์ / กลับเอง
87 คุณภัทรา ภัทรศรีเวชการ / กลับเอง
88 คุณจเณศ กวีนันทวงศ์ / กลับเอง
89 คุณปรินทร แจ้งทวี / กลับเอง
90 คุณชาคริตส์ โชคงามเปี่ยม / กลับเอง
91 คุณประชัย ปิ่นแก้ว / กลับเอง
92 คุณนายสิรภพ ยอดใจ / กลับเอง
93 คุณชัยทัตต์ ปัญญาพรมมณี / กลับเอง
94 คุณสุเทพ อุปวงศิลป์ / กลับเอง
95 คุณพงค์พิรุณ ลือดารา / กลับเอง
96 คุณปิติชน กล่อมจิต / รถบริการ
97 คุณสุรนันท์ ขันชัยภูมิ / รถบริการ
98 คุณกอบแก้ว ชุมสาย ณ อยุธยา / กลับเอง
99 คุณศิรศักดิ์ เทพาคำ / กลับเอง
100 คุณดวงกมล วิบูลย์รัตนศรี / รถบริการ
101 คุณดนุ พรหมมินทร์ / กลับเอง
102 คุณประจงศักดิ์ สุนทรสุข / กลับเอง
103 คุณเรวัตร ชันทอง / กลับเอง
104 คุณตฤณ ชันทอง / กลับเอง
105 คุณอัครวัฒน์ ธีรวัชร์วรากุล / รถบริการ
106 คุณทักษินัย ปันนวน / รถบริการ
107 คุณอดิศักดิ์ ตั้งยิ่งยง / กลับเอง
108 คุณทรงวุฒิ บุณยฤทธิ์รักษา / กลับเอง

ตกหล่นท่านใด โปรดแจ้งนะครับ
ปล. ยอดโอน 900 บาท วันที่ 11 พ.ย. 58 ยังไม่สามารถทราบผู้โอนได้ครับ
update 18/12/58 , 00:15 น.
แก้ไขล่าสุดโดย lukzoza เมื่อ 18 ธ.ค. 2015, 00:22, แก้ไขแล้ว 10 ครั้ง
lukzoza
สมาชิก
สมาชิก

Re: เพื่อนปันเพื่อนปั่น ครั้งที่2 เพื่อผู้ป่วยวัดพระบาทน้ำพุ

ได้รับแบบเสื้อสำหรับสปอนเซอร์และทีมงานแล้ว
shirt-ffcc.jpg (75.18 KiB) เข้าดูแล้ว 273 ครั้ง
อย่างไรจะหาโอกาสแจกเป็นที่ระลึกสำหรับนักปั่นที่ลงทะเบียนแล้วด้วย จำนวนหนึ่งนะครับ
โดดเดี่ยว เดียวดาย
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ทีมเขี้ยวตัน-นวนคร
Bike: merida scultura 400
ตำแหน่ง: แถวตลาดไท
ติดต่อ:

Re: เพื่อนปันเพื่อนปั่น ครั้งที่2 เพื่อผู้ป่วยวัดพระบาทน้ำพุ

โพสต์ โดย โดดเดี่ยว เดียวดาย »

น่าสนใจครับ เดี๋ยวลองชวนเพื่อนก่อน มีใครปั่นกลับบ้างมั้ยครับ อิๆ ผมอยุ่โซนนวนครถ้าไปจริงดักเจอขบวนช่วงไหนได้บ้างครับ
สองล้อพอเพียง อิๆ
lukzoza
สมาชิก
สมาชิก

โดดเดี่ยว เดียวดาย เขียน:น่าสนใจครับ เดี๋ยวลองชวนเพื่อนก่อน มีใครปั่นกลับบ้างมั้ยครับ อิๆ ผมอยุ่โซนนวนครถ้าไปจริงดักเจอขบวนช่วงไหนได้บ้างครับ

ตามเส้นทางจะวิ่งเส้น 347 ครับ เข้าบางปะหัน ไปสตาร์ทเริ่มต้นด้วยกันไหมครับ

ปล.อย่างไรมีคนปั่นกลับครับ :)
lukzoza
สมาชิก
สมาชิก

โดดเดี่ยว เดียวดาย เขียน:น่าสนใจครับ เดี๋ยวลองชวนเพื่อนก่อน มีใครปั่นกลับบ้างมั้ยครับ อิๆ ผมอยุ่โซนนวนครถ้าไปจริงดักเจอขบวนช่วงไหนได้บ้างครับ

ตามเส้นทางจะวิ่งเส้น 347 ครับ เข้าบางปะหัน ไปสตาร์ทเริ่มต้นด้วยกันไหมครับ

dang
ขาประจำ
ขาประจำ
team: N/A
Bike: Trek and Bianchi
ตำแหน่ง: BKK

โพสต์ โดย dang »

น่าสนใจครับ ว่างๆและใกล้บ้านพอดี
:roll:
โดดเดี่ยว เดียวดาย
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ทีมเขี้ยวตัน-นวนคร
Bike: merida scultura 400
ตำแหน่ง: แถวตลาดไท
ติดต่อ:

โพสต์ โดย โดดเดี่ยว เดียวดาย »

lukzoza เขียน:

กำลังชวนเพื่อนๆอยุ่ครับ คาดว่าคงมีแนวร่วมครับ อิๆ
สองล้อพอเพียง อิๆ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”