ขอยืนยันการแข่งจักรยานถ้วยพระราชทานฯ ที่หัวหิน

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Rhang
ขาประจำ
ขาประจำ
team: รองประธาน และเลขาฯ ชมรมจักรยานวังไกลกังวลหัวหิน

Re: ขอยืนยันการแข่งจักรยานถ้วยพระราชทานฯ ที่หัวหิน

โพสต์ โดย Rhang »

a
bsompol
ขาประจำ
ขาประจำ
team: WKK HUAHIN team
Bike: merida สีขาว อวบ เอวเว้า
ติดต่อ:

Re: ขอยืนยันการแข่งจักรยานถ้วยพระราชทานฯ ที่หัวหิน

โพสต์ โดย bsompol »

ผมว่า ชมรมหัวหิน น่าจะจัดแบบของ bikeloves บ้างนะครับ (ถ้ามีเวลา) มีการสอนการปั่นที่ถูกวิธี เรื่องสุขภาพ อาหาร แม้แต่ล้มยังมีการล้มถูกวิธีเลยครับ

ผมเห็นในหัวหินเรามีคนปั่นจักรยานเพิ่มขึ้นเยอะมาก เฉพาะ ที่ผมพยายามชักชวนก็ 5 คนแล้วครับ มือใหม่ล้วน ๆ เหมือนกับผมเลย อิอิ :D

ก็อยากพบปะพี่ ๆ ลุง ๆ อา ๆ ที่ โปรฯ ๆ บ้างน่ะครับ เพื่อจะได้ขอความรู้จากคนที่ปั่น และมีประสบการณ์จริง ๆ
เพื่อนแท้ย่อมเข้าใจในสิ่งที่เพื่อนเป็น
เปลี่ยนตัวเองเพื่อเอาใจใคร เหนื่อยเกินไปหรือเปล่า
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”